Diễn đàn của những bạn trẻ đang yêu
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

Diễn đàn của những bạn trẻ đang yêu

Trang ChínhTìm kiếmLatest imagesĐăng kýĐăng Nhập

Khoảng cách!

Go down 
2 posters
Tác giảThông điệp
hieucoivietlao87
Thành viên diễn đàn
Thành viên diễn đàn
hieucoivietlao87

Tâm trạng : cool
Nam
Châm ngôn sống : Tất Cả Là Cuộc Sống
Số lần được cám ơn : 1
Điểm : 48217

Khoảng cách! Empty
Bài gửiTiêu đề: Khoảng cách!   Khoảng cách! Icon_minitimeThu Feb 10, 2011 3:01 pm

Crying or Very sad Mình có chuyện này muốn tham khảo ý kiến các bạn mong các bạn giúp mình. Chuyện là vậy, mình hiện đang sống và làm việc tại nuớc CHDCND Lào, tết này có về qu6 thăm gia đình và bạn bè. có một đứa bạn học định giới thiệu cho mính một bé ( em gái của bạn trai cô ấy), nhưng lúc đầ mình còn do dự, là vì mình làm xa một năm về quê được có 2 lần àh, nên cung ngại quen bại giá ở Việt Nam ( hiện giờ mình vẫn chưa có bạn gái). Và rồi hôm bửa mùng 3 tết đi hợp lớp trong lúc hơi có tý Men mình đã hứa với đứa bạn là mung 4 sẽ chở cô bé đó đi chơi cùng. Cả đêm đó mình không ngủ được luôn. Và sáng hôm sao như đã hẹn, và lần gặp đầu tiên minh đã siêu lòng vì cô bé đó. Mình chở cô bé đó suốt khoảng đường hơn 50km và cũng nói chuyện rất nhiều. mình có cảm giác là đã quen cô bé đó lâu lắm rồi thì phải. Và sao buổi đi chơi đó về lúc nào mình cũng đến cô bé đó, ngày nao ko nhắ tin, điện thaọi cho cô bé đó là mình chịu không được. Minh có hẹn đi chơi vài lần, nhưng chắc tại nhà cô bé khó nên không đi chơi buổi tối được " cô bé cũng nói là mình xuống nhà cô ấy chơi". 3 ngày không gặp được cô bé mình bệnh luôn mới ghê. chỉ còn vài ngày nữa là minh phải đi sang lao làm nữa rồi, lại đi đúng ngai ngày 14/4 Crying or Very sad mới đau. bây mình cung không biết làm sao nữa, đang cố gắng rủ cô bé đi chơi 1 bữa cuối mà không biết cô ấy có đồng ý không nữa. Tại vì ngày 14/2 minh đi nên cũng đã tính đến việc tặng quà cho cô ấy truớc, nhưng không biết tặng quà gì cho hợp lý , tại thời gian quen nhau chưa được 1 tuần lễ nữa " Crying or Very sad nói thật mình rất dỡ trong vần đề tặng quà này Crying or Very sad ". Và theo các bạn quen được 1 tuần lễ thì có thể tỏ tình với cô ấy được không. Mình rất mong các bạn giúp mình, h chỉ còn 3 ngày nữa thôi huhuhhu Crying or Very sad . cám ơn cácbạn trước nha tongue
Trần Thị Bảo Ngọc
Quản trị viên
Quản trị viên
Trần Thị Bảo Ngọc

Tâm trạng : sad
Nữ
Châm ngôn sống : Thương trường như chiến trường
Số lần được cám ơn : 357
Điểm : 54090

Khoảng cách! Empty
Bài gửiTiêu đề: Re: Khoảng cách!   Khoảng cách! Icon_minitimeThu Feb 10, 2011 5:52 pm

Theo Ngọc nghĩ mới quen 1 tuần chưa đủ để nói lên điều gì cả , bạn hãy cố gắng coi đó là tình bạn đơn thuần mới quen đã , thời gian còn dài để bạn có thể tìm hiểu và xem đối tượng của mình có thích mình như mình thích họ không ? ( bạn quên chưa nói côcấy bao nhiêu tuổi ) Nếu còn đang đi học thì cha mẹ cấm đi chơi là chuyện đương nhiên rồi , còn nếu đến tuổi ( lấy chồng ) rồi mà lý do nào đó không đi với bạn thì bạn cũng nên suy nghĩ lại
Ngày valentin sắp đến Ngọc nghĩ tặng Hoa hồng và socolate thì chưa đúng đâu , bạn hãy tặng món quà trước lúc đi xa như 1 người bạn bình thường đi ( đừng nói với mình là tình yêu sét đánh bạn nhé ) Hãy bình thường để Hạnh Phúc bền lâu hơn bạn ạ Wink
Chúc bạn sẽ thành công
http://http//:vietgiaitri.com.vn

Khoảng cách!
Trang 1 trong tổng số 1 trang
 Similar topics
-
» Khoảng cách
» Khoảng cách
» XIN ÍT ĐẤT LẬP TOPIC THƠ TÌNH CỦA RIÊNG TA
» giữa 2 lun có 1 khoảng cách
» Khoảng cách nào là xa nhất