Diễn đàn của những bạn trẻ đang yêu
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

Diễn đàn của những bạn trẻ đang yêu

Trang ChínhTìm kiếmLatest imagesĐăng kýĐăng Nhập

có phải em, thiên thần đến bên anh???

Go down 
2 posters
Tác giảThông điệp
nhockutebaby
Thành viên diễn đàn
Thành viên diễn đàn
nhockutebaby

Tâm trạng : chatty
Nam
Châm ngôn sống : nothing forever
Số lần được cám ơn : 4
Điểm : 53927

Đôi nét về bản thân
Ngoại hình: 10/10
Hài hước:
có phải em, thiên thần đến bên anh??? Left_bar_bleue0/0có phải em, thiên thần đến bên anh??? Empty_bar_bleue  (0/0)
Nội tâm:
có phải em, thiên thần đến bên anh??? Left_bar_bleue0/0có phải em, thiên thần đến bên anh??? Empty_bar_bleue  (0/0)

có phải em, thiên thần đến bên anh??? Empty
Bài gửiTiêu đề: có phải em, thiên thần đến bên anh???   có phải em, thiên thần đến bên anh??? Icon_minitimeWed Jun 09, 2010 3:38 pm

tình yêu nào cũng có thời gian cần để ấp ủ và nung nấu để tìm đến nhau em nhỉ?
có phải em là thiên thần như lời anh nguyện cầu không? anh đã tìm thấy em trong 1 đêm mưa gió trong 1đêm anh tưởng chừng như mọi thứ nơi anh cạn dần yêu thương... cám ơn em cho dù thiên thần đó không dành tặng anh nhưng ah thấy mình hạnh phúc và tim lại bản thân mình... nhìn thấy rằng mình cần phải sống tốt hơn nữa sống để yêu thương, sống để tìm đc hạnh phúc dành cho anh.
em không bit đc đâu em đã ở bên làm trái tim anh sống lại khoảnh khắc yêu thương trao cho 1người ntn, anh tưởng răng trái tim anh đã chết dần nhưng có lẽ ko phải vậy anh đã tím thấy em dù dó là mong manh dù đó là chợt qua...em ah. cho anh thêm 1điều ước nữa nhé... anh ước rằng thiên thần bé nhỏ của ah sẽ là em và ah sẽ sống trong tình yêu hạnh phúc em nhé... Loving you
tienhoanht93
Thành viên diễn đàn
Thành viên diễn đàn
tienhoanht93

Tâm trạng : happy
Nam
Châm ngôn sống : Sợ cảm giác yêu thương..sợ trái tim biết nhớ..sợ hạnh phúc đến rồi..hạnh phúc lại ra đi...
Số lần được cám ơn : 5
Điểm : 52164

Đôi nét về bản thân
Hài hước:
Nội tâm:

Bài gửiTiêu đề: Re: có phải em, thiên thần đến bên anh???   có phải em, thiên thần đến bên anh??? Icon_minitimeThu Jun 10, 2010 2:17 pm

anh à!chúc anh thành công như điều ước nha.
nhockutebaby
Thành viên diễn đàn
Thành viên diễn đàn
nhockutebaby

Nam

Đôi nét về bản thân
Hài hước:
Nội tâm:

Bài gửiTiêu đề: Re: có phải em, thiên thần đến bên anh???   có phải em, thiên thần đến bên anh??? Icon_minitimeThu Jun 10, 2010 9:57 pm

thanks em thật nhiều....
anh cũng ko biết nữa nhưng vì 1 điều j đó mình có thể tìm lại đc mình và sống tốt hơn thì ah cũng chỉ biết cố gắng em ah....
tienhoanht93
Thành viên diễn đàn
Thành viên diễn đàn
tienhoanht93

Tâm trạng : happy
Nam
Châm ngôn sống : Sợ cảm giác yêu thương..sợ trái tim biết nhớ..sợ hạnh phúc đến rồi..hạnh phúc lại ra đi...
Số lần được cám ơn : 5
Điểm : 52164

Đôi nét về bản thân
Hài hước:
Nội tâm:

Bài gửiTiêu đề: Re: có phải em, thiên thần đến bên anh???   có phải em, thiên thần đến bên anh??? Icon_minitimeFri Jun 11, 2010 2:00 pm

không có chi..hihi.
con trai đừng lên yếu đuối phải mạnh mẽ lên anh thế thì mới...
nhockutebaby
Thành viên diễn đàn
Thành viên diễn đàn
nhockutebaby

Nam

Đôi nét về bản thân
Hài hước:
Nội tâm:

Bài gửiTiêu đề: Re: có phải em, thiên thần đến bên anh???   có phải em, thiên thần đến bên anh??? Icon_minitimeSun Sep 12, 2010 10:42 pm

tạo hoá ban cho con n tình yêu, bên cạnh ty cũng có những điều con n phải học, phải trai qua nó để tìm đến đc ty đích thực... nếu con n chỉ biết đến những điều dễ dàng và bằng phẳng quá ko bjo có thể tìm đc đến đích của hạnh phúc. dù khó khăn hay ntn hãy cùng dắt tay nhau từng bước đừng để n ta đi 1mình đơn độc và khó khăn sẽ rất n, cảm nhận đc nó bạn là n hạnh phúc nhất. yêu là cùng dắt nhau trên ngày xanh...yêu là sẽ bên nhau trọn đời chẳng bao giờ dời xa nhau dù cho bao khó khăn. ah biết trong những lúc đó ah đã sai vì ah là n nóng tính.. con n lúc đo cũng ko biết mình làm j và đã làm ntn... đừng giận ah em nhé vì đường còn dài và phải cố gắng n nữa vấn đề ko phải là time của ai hay ntn cố gắng n hơn nữa và đứng nói vậy nữa nó sẽ làm nhụt trí con n, hãy cho nhau những tương lai tốt đẹp đừng vùi dập nó khi nó ko có tội... Loving U
Sponsored content

Bài gửiTiêu đề: Re: có phải em, thiên thần đến bên anh???   có phải em, thiên thần đến bên anh??? Icon_minitime

có phải em, thiên thần đến bên anh???
Trang 1 trong tổng số 1 trang
 Similar topics
-
» Tôi vẫn luôn là 1 thiên thần! Nhưng là thiên thần, tôi vẫn buồn vì mất em. Ck yêu vk. Mãi mãi!
» Phải chăng đây chỉ là những lời sáo rỗng phải không anh ?
» Có phải anh quá tin tình yêu của mình phải không em?
» Em Là Thiên Thần Của Anh
» Tôi đã gặp một thiên thần như thế