Diễn đàn của những bạn trẻ đang yêu
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

Diễn đàn của những bạn trẻ đang yêu

Trang ChínhTìm kiếmLatest imagesĐăng kýĐăng Nhập

uoc mo tinh yeu

Go down 
4 posters
Tác giảThông điệp
tinhdau_ta
Thành viên mới
Thành viên mới
tinhdau_ta

Nữ
Số lần được cám ơn : 0
Điểm : 55750

uoc mo tinh yeu Empty
Bài gửiTiêu đề: uoc mo tinh yeu   uoc mo tinh yeu Icon_minitimeTue Dec 23, 2008 3:38 pm

noel ve roi em lai nho toi anh, nhung nam truoc den nhung ngay nay em van miet mai ben nhung trang sach ,van mo mong mot tinh yeu dep, co nhung khi ben ban be em thay minh lac long va co don .ban be co doi ma minh thi luc nao cung mot minh ,ai cung bao hoc cap 3 roi sao chua co nguoi yeu? em biet co nguoi van thuong nho minh nhung em van tho o voi tat ca ,vi em hieu rang ho van chua thuc su la nhung nguoi dong cam va hop voi minh. em cu theo duoi hoai mot hinh bong noi xa,............. va roi anh da den, lan do em lap yo va anh la nguoi HT dau tien vao lam ban va noi chuyen cung em, luc dau em cung chi noi chuyen vay thoi vi em dau nghi gio day minh lai la nguoi thuong nho anh.chi mot lan tinh co va em da hieu dc rang ty la gi, dau chung ta o cach xa nhau nua phuong troi. em nho anh that nhieu , lan dau tien em duoc nghe anh doc bai tho ''doi dep'' HUONG KHE cua anh ko sai dc , no lam cho em nghe anh doc tho ma cu ngoi cuoi, em vo duyen anh nhi! nhung cung vi the ma em them yeu anh, co nhug luc em noi chuyen dt lam anh buc minh nhieu nhung anh chi gian 1 ti thoi, roi nhung luc embuon buc trong long em lai gian ca chem thot vay ma anh van ko nghi gi ca, anh that la mot nguoi co long vi tha va tot bung, em tin anh rat nhieu.ty cua chung ta chi la qua mang nhung roi chung minh se gap nhau phai ko anh? chi con 1 thang nua la toi et roi, em mong lam ngay gap anh, anh hay bao la anh hinh thuc ko dep nhu nguoi khac va ko giau co nhu nguoi khac.. nhung em van yeu anh , yeu rat nhieu la khac, anh hat nho rang: co mot nguoi con gai luon mong va nho anh nhieu lam, tung dem ngoi ben ban hoc nhung em van tham nguyen cau cho anhmanh khoe .vui ve. cong viec on dinh va hon bao gio het em muon noi voi anh rang :hinh thuc doi voi em ko quan trong, tc la dieu ma khi yeu ai cung mong muon nhat la nguoi con gai khi yeu, anh va em deu thich viet thu nhung anh luon tu ti minh nen em buon lam, em muo anh luon tu tin ve minh, anh biet ko ? ❤ :) anh oi! mua dong sang roi , ngoai nay lanh lam , khi mua xuonng em lai thay co don lam. hay luon ben em mai mai anh nhe! em yeu anh.............!!! tu day va mai mai ve sau
saobang
Thành viên diễn đàn
Thành viên diễn đàn
saobang

Tâm trạng : cheerful
Nữ
Châm ngôn sống : không được quyền hối hận về những gì đã làm
Số lần được cám ơn : 17
Điểm : 56229

uoc mo tinh yeu Empty
Bài gửiTiêu đề: Re: uoc mo tinh yeu   uoc mo tinh yeu Icon_minitimeTue Dec 23, 2008 5:07 pm

bạn có chắc là tình cảm của bạn sẽ mãi mãi không bao giờ thay đổi khong?cho phép mình nói câu này nha không có gì là mãi mãi cả?tình yêu là vĩnh cửu nhưng không chắc bạ sẽ mãi mãi yêu thương người đó.mong tét này bạn được gặp 1 nửa của ình và có 1 tết thật ý nghĩa nha.
thanhthuy855
Thành viên mới
Thành viên mới

Nam
Số lần được cám ơn : 0
Điểm : 55650

uoc mo tinh yeu Empty
Bài gửiTiêu đề: Re: uoc mo tinh yeu   uoc mo tinh yeu Icon_minitimeFri Jan 02, 2009 11:51 am

Ngày 01 tháng 01 năm 2009

Anh không buồn khi loài người chết hết
Anh không khóc khi thế giới đổi thay
Anh chỉ buồn khi nhìn thấy em khóc
Anh chỉ khóc khi người ấy xa anh]

EM AH
Anh đành lựa chọn cách gửi thư này cho em, vì thực sự anh không biết có cách nào hợp lí hơn không.
Những ngày qua thật buồn phải ko EM , ANH cũng ko biết dạo này ANH bị sao nữa, ANH hay gắt gỏng, giận hờn EM . Đã có nhiều chuyện xảy ra với anh, nó đã khiến anh phải suy nghĩ rất nhiều, về quá khứ, hiện tại và tương lai. Anh đã làm sai nhiều chuyện mất rồi, anh đã sai… nhưng thực tình ko phải như thế........ EM có biết vì sao không..là vì EM đó, Cũng chỉ vì “ Anh Yêu Em” nhiều lúc anh ngồi 1 minh chỉ ngồi nghĩ về em anh nghĩ tại sao mọi chuyện lại trở nên phức tạp như vậy, cũng chỉ vì 2 chúng ta chưa hiểu nhau nhiều , nhưng sao nhiều lúc anh muốn bù đắp cho em tại sao em lai từ chối anh, anh và em có còn xa lạ jì nữa đâu mà em phải như vậy chứ, anh thật sự không ngờ mọi chuyện sãy ra nhanh chóng đến vậy. Anh chi biết ngồi buồn chẳng biết tâm sự cùng ai. Mọi người xung quanh anh chẳng ai hiểu anh ca, tất cả mọi đều làm anh thất vọng, anh chỉ còn có em là người để gửi gắm những niềm vui và những nỗi buồn, nhưng bây jìơ chắc sẽ không còn ai để anh tâm sự những niềm vui cũng như những nỗi buồn nữa, cuộc đời anh sao nhiều chông gai vậy em?
Em àh em thử đặt em vào địa vị của anh lúc này xem em sẻ làm thế nào, thật sự anh cũng chẳng biết phải làm thế nào nữa, mọi chuyện đã sảy ra đối với anh rất nhiều rồi, anh cũng không còn tâm trạng nào để có một suy nghĩ đúng đắn nữa đã làm em buồn và thất vọng về anh. Thật sự anh xin lỗi em vì anh đã không làm tròn trách nhịêm của một người con trai đang yêu
một người con gái.
Thật sự anh biết anh đã làm em buồn buồn lắm, nhiều lúc anh tự hỏi lòng mình rằng không biết EM có còn yêu ANH không hay đã có hình bóng người khác rồi...nhưng dạo này...ANH cảm nhận rằng EM vô tình lắm..những lúc ANH cần có EM thì EM đều không ở bên cạnh ANH , EM nói là mệt , bận việc... ANH cũng không trách gì EM... ANH cảm thấy khoảng cách giữa 2 chúng mình ngày càng xa nhau..xa lắm...EM có biết những câu nói vô tình của EM làm tim ANH quặn đau ko..ANH đã có suy nghĩ rằng..có lẽ vì khoảng thơi gian trứơc em và anh ở bên nhau nhiêu quá ..nên...có lẽ EM đã chán ANH rồi sao..ANH buồn lắm...ANH vẫn iu EM và vẫn tin tưởng EM…Em có còn nhớ em hứa, lời thề và cả lời uớc hẹn của chúng ta nữa và cả những kỷ niệm, những bài hát mà chúng ta thường gửi cho nhau nghe nữa chắc em còn nhớ ….., Anh tin tưởng lời hứa… lời ước hẹn… lời thề của chúng ta chắc bây jìơ đã trở thành những hư vô và những kỷ niệm chắc bây jìơ cũng trở thành quên lãng, Bây jìơ yêu nhau thi đừng nên thề với ai, hẹn ước với ai , những lời như vậy cũng chỉ là bát nước đổ đi, Từ nay em yêu ai thì đừng nên thề hay hẹn ước với ai, đến lúc gặp chuyện thì những lời đó chỉ là 1 tờ jiấy trắng, chỉ cần yêu thật lòng là được rồi vì, ngày trước em sợ anh không yêu thật lòng, nhưng bây jìơ lại nguớc lại, điều đó phải do anh nói mới đúng ...con tim Anh dành tất cả cho EM ...nhưng giờ....có lẽ suy nghĩ đó của anh đã tan thành mây khói, mọi sự đều không như ta mong muốn phải không em, nhưng anh không trách jì em mà phải trách chính anh đã không đủ khả năng để giữ người yêu mình, để em bước đi theo người, thật sự anh là một con người vô dụng lằm phải không em , anh là người yêu em mà anh chẳng biết người yêu mình cần jì, muồn jì nên mới xảy ra hậu qủa như hôm nay. Em bảo để em yên tỉnh 1 thời jian, nhưng anh biết trong thời jian yên tĩnh đó em sẻ quên anh và đang xây đắp nên một tình yêu mới, một tình yêu mang cho em nhiều niêm vui và hạnh phúc hơn anh, có lẽ anh phải xa em 1 thời gian...có lẽ anh phải sống vắng bóng em 1 thời gian, anh biết dù anh có muốn gặp em nói chuyện thì em cũng chẳng gặp anh tại sao thể Thụy? chẳng lẽ tình chúng ta đến 1 lần gặp nhau nói chuyện cũng khó vậy sao? ..... Trong thời jian để anh suy nghĩ lại những điều đã làm em buồn...để anh suy nghĩ lại khoảng thời gian quý giá mình bên nhau........
Trong thời jian em cũng suỹ nghĩ anh cũng nghĩ nếu ai có thể mang cho em niềm hạnh phúc, mang cho em những niềm vui trong cuộc sống, không làm em buồn thì em hãy đón nhận lấy. Hạnh phúc, niềm vui của em cũng là hạnh phúc niềm vui của anh, thôi thì mơ ước của anh chỉ là quá khứ của em, anh nguyện cầu ai kia luôn mang cho em niềm hạnh phúc cho dù anh phải chịu đắng cay. Cuộc đời trôi mãi cũng không biết đưa anh đi về đâu nữa. Trong tình yêu không ai là không nếm đắng cay. Thôi thì hạnh phúc của em cũng là hạnh phúc của anh.
Xảy ra những chuyện như vậy em lìa xa anh, dấu chấm hết em cho anh để lòng anh ngỗn ngang. Yêu thật lòng khó lắm, mà sao em nhẫn tâm buông lời cay đắng. Thật không em, phải không em. Trong đêm trống vắng Anh cố nhắm mắt những sao không ngũ được vì em ngay trước mắt anh, hình bóng của em cứ hiện lên trước mặt anh thôi, không được nói chuyện không được nhắn tin gọi điện cho em làm lòng anh buồn và mất đi một cái jì đó quý jía nhất của đời anh, yêu một người sao thật là khó, anh xin em hãy hiểu cho vì cuộc tình này không như mong đợi thôi vì anh, hãy vì nhau thắp lên tia hy vọng dù nhỏ nhoi, anh xin em hay hiểu cho, “con đường là do em chọn đã buớc qua không quay lại được đâu”.
Ngày xưa đôi ta bên nhau thật vui và hạnh phúc, nay em đi cho lòng anh đớn đau, em ơi sao em ra di cho lòng anh nát tan, tình yêu anh dành cho em đâu có tội tình gì, Giờ em yêu đang vui nơi ai đâu biết anh đau buồn, Giá như mình đừng gặp gỡ chắc không thế này, Để bây giờ người thay đổi bước đi theo ai rồi. Vì sao em quay lưng bước đi. Ngày xưa em nói đôi ta cùng nhau bước chung một lối đi, sao giờ đây em vội vàng quên hết, Để cho anh ôm bao đau thương nhớ mong, Hỡi em yêu người đâu có hay, anh buồn đau (chờ mong)
"Anh đã đọc được ở đâu đó một câu rất hay rằng: “Người ta nếu dùng cả cuộc đời để yêu một người sâu đậm thì chắc phải dùng gấp đôi thời gian đó để quên đi điều ấy”. Vậy thì Anh sẽ phải mất bao nhiêu thời gian để quên Em khi hình bóng Em đã in đậm trong trái tim anh?" Em yêu Cho phép anh được gửi đến em những lời yêu thương sau cuối để rồi anh sẽ trả Em về nơi hạnh phúc, một nơi mà không có sự tồn ...

Một ngày đã qua,
Bóng tối cũng đã trôi xa
Chỉ còn mình ta
Ngồi ôm những kỷ niệm
Những kỷ niệm sẽ mãi đi cùng sự chờ mong

“Con đường là do em chọn đã buớc qua không quay lại được đâu”.
“Tình yêu là quan trọng, nhưng nó không phải là duy nhất." Tôi sẽ sống cho bản thân, gia đình, bạn bè và cho những ai đó bên tôi…..”
longcon
Thành viên diễn đàn
Thành viên diễn đàn

Tâm trạng : notworthy
Nữ
Châm ngôn sống : aaaaaaaa
Số lần được cám ơn : 3
Điểm : 55204

uoc mo tinh yeu Empty
Bài gửiTiêu đề: Re: uoc mo tinh yeu   uoc mo tinh yeu Icon_minitimeSat Feb 28, 2009 2:18 pm

một cuộc tình đầy nước mắt rơi....Vỡ tan..
Anh ước làm sao mình hóa phép
Tôn em Hoàng hậu ở cung đình
Anh ngôi vua với quyền cao trọng
Chức tước ban em đủ mọi quyền
Triều thần chúc tụng cung nghinh đón
Diễm lệ em cùng vua ngự cao
Ngai vàng từ đó anh thôi sợ
Hoàng hậu bên mình mãi đến sau
Sponsored content

uoc mo tinh yeu Empty
Bài gửiTiêu đề: Re: uoc mo tinh yeu   uoc mo tinh yeu Icon_minitime

uoc mo tinh yeu
Trang 1 trong tổng số 1 trang
 Similar topics
-
» mẫu thư tình tiêu biểu - những bức thư tình của Phiđen Caxtờrô
» Truyện ngắn tình yêu - Câu chuyện tình yêu: Vẫn con đường ấy
» Tình yêu không thể quay lại tình bạn được,anh a!