Diễn đàn của những bạn trẻ đang yêu
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

Diễn đàn của những bạn trẻ đang yêu

Trang ChínhTìm kiếmLatest imagesĐăng kýĐăng Nhập

Nhân vật sáng giá tuần này: kiepsongvothuong_86 & trần thị bảo ngọc, mọi người vào chém nhé

Go down 
Trần Thị Bảo Ngọc
kiepsongvothuong_86
thiên hạ đệ nhất công tử
luna
sweet_sweet
mongemluonhanhphuc
Thanh Diệp
11 posters
Chuyển đến trang : Previous  1, 2
Tác giảThông điệp
thiên hạ đệ nhất công tử
Thành viên đặc biệt
Thành viên đặc biệt
thiên hạ đệ nhất công tử

Tâm trạng : cool
Nam
Châm ngôn sống : sự sống nảy sinh từ trong cái chết,hạnh phúc hiện hình từ những hi sinh gian khổ, trên đời này không có con đường cùng,chỉ có những ranh giới,điều cốt yếu là phải biết vượt qua những ranh giới ấy...
Số lần được cám ơn : 77
Điểm : 54609

Đôi nét về bản thân
Ngoại hình: 0.0000001/100
Hài hước:
Nhân vật sáng giá tuần này: kiepsongvothuong_86 & trần thị bảo ngọc, mọi người vào chém nhé - Page 2 Left_bar_bleue10/1Nhân vật sáng giá tuần này: kiepsongvothuong_86 & trần thị bảo ngọc, mọi người vào chém nhé - Page 2 Empty_bar_bleue  (10/1)
Nội tâm:
Nhân vật sáng giá tuần này: kiepsongvothuong_86 & trần thị bảo ngọc, mọi người vào chém nhé - Page 2 Left_bar_bleue10000/1Nhân vật sáng giá tuần này: kiepsongvothuong_86 & trần thị bảo ngọc, mọi người vào chém nhé - Page 2 Empty_bar_bleue  (10000/1)

Nhân vật sáng giá tuần này: kiepsongvothuong_86 & trần thị bảo ngọc, mọi người vào chém nhé - Page 2 Empty
Bài gửiTiêu đề: Re: Nhân vật sáng giá tuần này: kiepsongvothuong_86 & trần thị bảo ngọc, mọi người vào chém nhé   Nhân vật sáng giá tuần này: kiepsongvothuong_86 & trần thị bảo ngọc, mọi người vào chém nhé - Page 2 Icon_minitimeWed Sep 08, 2010 9:48 pm

2 câu ngày mới...!
1. bạn mong đợi gì nhất ở những người bạn...theo bạn nghĩ thì có bao nhiêu loại bạn và loại bạn nào đáng để bạn tin tưởng nhất!
2. tớ nhớ là có 1 câu là trong kinh doanh thì đừng nên làm ăn với bạn bè ...mà hãy làm ăn với những người khác...vậy theo cậu thì sao?
Trần Thị Bảo Ngọc
Quản trị viên
Quản trị viên
Trần Thị Bảo Ngọc

Tâm trạng : sad
Nữ
Châm ngôn sống : Thương trường như chiến trường
Số lần được cám ơn : 357
Điểm : 54390

Nhân vật sáng giá tuần này: kiepsongvothuong_86 & trần thị bảo ngọc, mọi người vào chém nhé - Page 2 Empty
Bài gửiTiêu đề: Re: Nhân vật sáng giá tuần này: kiepsongvothuong_86 & trần thị bảo ngọc, mọi người vào chém nhé   Nhân vật sáng giá tuần này: kiepsongvothuong_86 & trần thị bảo ngọc, mọi người vào chém nhé - Page 2 Icon_minitimeThu Sep 09, 2010 2:18 pm

hoangtuan.yeuyeu đã viết:
2 câu ngày mới...!
1. bạn mong đợi gì nhất ở những người bạn...theo bạn nghĩ thì có bao nhiêu loại bạn và loại bạn nào đáng để bạn tin tưởng nhất!
2. tớ nhớ là có 1 câu là trong kinh doanh thì đừng nên làm ăn với bạn bè ...mà hãy làm ăn với những người khác...vậy theo cậu thì sao?

Chào bạn Vàng ^^ lại bắt đầu 1 ngày chém nữa , nhưng Ngọc đã bồi bổ rồi T cứ chém thoải mái nha ^^

Mong đợi nhất ở những người bạn của Ngọc là lúc vui , buồn , sướng , khổ đều có thể động viên nhau ^^, trong cuộc sống có rất rất nhiều loại bạn đất T à , muốn chọn 1 người bạn tốt phải chọn lúc mình đang nghèo nhất , đau khổ nhất , thất thế nhất ^^

Tất nhiên làm ăn với bạn thì hay cả nề . nhưng theo Ngọc nể thì không thể kinh doanh được , Vậy nên Ngọc nói ngược lại 1 câu nhé ( muốn có tình bạn lâu bền cần phải xòng phẳng về vấn đề kinh tế và tình cảm ) ta có thể làm ăn với bạn bè nhưng ta đừng lợi dụng mối quan hệ đó để đạp lên mà bước thì không hay lắm ^^
http://http//:vietgiaitri.com.vn
Gấu_Boo
Thành viên mới
Thành viên mới
Gấu_Boo

Nam
Châm ngôn sống : Hãy luôn đặt mình vào vị trí người khác, nếu điều đó làm tổn thương bạn thì nó cũng sẽ tổn thương người khác.
Số lần được cám ơn : 0
Điểm : 50030

Đôi nét về bản thân
Ngoại hình: chưa bít
Hài hước:
Nhân vật sáng giá tuần này: kiepsongvothuong_86 & trần thị bảo ngọc, mọi người vào chém nhé - Page 2 Left_bar_bleue0/0Nhân vật sáng giá tuần này: kiepsongvothuong_86 & trần thị bảo ngọc, mọi người vào chém nhé - Page 2 Empty_bar_bleue  (0/0)
Nội tâm:
Nhân vật sáng giá tuần này: kiepsongvothuong_86 & trần thị bảo ngọc, mọi người vào chém nhé - Page 2 Left_bar_bleue100/100Nhân vật sáng giá tuần này: kiepsongvothuong_86 & trần thị bảo ngọc, mọi người vào chém nhé - Page 2 Empty_bar_bleue  (100/100)

Bài gửiTiêu đề: Re: Nhân vật sáng giá tuần này: kiepsongvothuong_86 & trần thị bảo ngọc, mọi người vào chém nhé   Nhân vật sáng giá tuần này: kiepsongvothuong_86 & trần thị bảo ngọc, mọi người vào chém nhé - Page 2 Icon_minitimeFri Sep 10, 2010 9:24 am

chào bạn kiepsongvothuong & trần thị bảo ngọc ! . Mình là mem mới chưa biết gì về 2 người , nhưng thấy mọi người "chém nhau" vui quá , cho mình chém với nhé !!! bounce

1. Theo 2 bạn ta nên chọn bạn đời theo tiêu chí nào : confused
a. Chọn người yêu mình
b. Chọn người mình yêu

2. Nếu 2 bạn biết người mình hết mực yêu thương đang ngoại tình , 2 bạn sẽ phản ứng thế nào ?? affraid

3. Nếu trước mặt 2 bạn có 2 cánh cửa , 1 cửa chưa đầy chất độc màu da cam , 1 cửa chứa rất nhiều sư tử bị bỏ đói cả tháng nay . Bạn sẽ chọn cửa nào ??

Tạm thời thế đã !!! bounce bounce bounce
thiên hạ đệ nhất công tử
Thành viên đặc biệt
Thành viên đặc biệt
thiên hạ đệ nhất công tử

Nam
Châm ngôn sống : sự sống nảy sinh từ trong cái chết,hạnh phúc hiện hình từ những hi sinh gian khổ, trên đời này không có con đường cùng,chỉ có những ranh giới,điều cốt yếu là phải biết vượt qua những ranh giới ấy...

Đôi nét về bản thân
Hài hước:
Nhân vật sáng giá tuần này: kiepsongvothuong_86 & trần thị bảo ngọc, mọi người vào chém nhé - Page 2 Left_bar_bleue10/1Nhân vật sáng giá tuần này: kiepsongvothuong_86 & trần thị bảo ngọc, mọi người vào chém nhé - Page 2 Empty_bar_bleue  (10/1)
Nội tâm:
Nhân vật sáng giá tuần này: kiepsongvothuong_86 & trần thị bảo ngọc, mọi người vào chém nhé - Page 2 Left_bar_bleue10000/1Nhân vật sáng giá tuần này: kiepsongvothuong_86 & trần thị bảo ngọc, mọi người vào chém nhé - Page 2 Empty_bar_bleue  (10000/1)

Bài gửiTiêu đề: Re: Nhân vật sáng giá tuần này: kiepsongvothuong_86 & trần thị bảo ngọc, mọi người vào chém nhé   Nhân vật sáng giá tuần này: kiepsongvothuong_86 & trần thị bảo ngọc, mọi người vào chém nhé - Page 2 Icon_minitimeFri Sep 10, 2010 9:59 am

câu hỏi ngày mới cho bạn vàng...!
1.Mình có cảm giác bạn thật sự mạnh mẽ nhưng mình lại cảm nhận ngược lại, bạn yếu đuối và mít ướt hơi nhiều, và cũng chắc hẳn là bạn rất là cô đơn...tại sao bạn ko đi tìm cho mình một chân trời mà nơi đó chỉ có hạnh phúc hả bạn?
2. Nỗi đau trên thế giới này ai cũng từng trải và chịu đựng, vậy với bạn thì khi bạn gặp 1 nỗi đau thì bạn thường làm j để quên bớt đi nỗi đau đó...?
Trần Thị Bảo Ngọc
Quản trị viên
Quản trị viên
Trần Thị Bảo Ngọc

Nữ

Bài gửiTiêu đề: Re: Nhân vật sáng giá tuần này: kiepsongvothuong_86 & trần thị bảo ngọc, mọi người vào chém nhé   Nhân vật sáng giá tuần này: kiepsongvothuong_86 & trần thị bảo ngọc, mọi người vào chém nhé - Page 2 Icon_minitimeSat Sep 11, 2010 7:20 am

Gấu_Boo đã viết:
chào bạn kiepsongvothuong & trần thị bảo ngọc ! . Mình là mem mới chưa biết gì về 2 người , nhưng thấy mọi người "chém nhau" vui quá , cho mình chém với nhé !!! bounce

a. Chọn người yêu mình
b. Chọn người mình yêu

2. Nếu 2 bạn biết người mình hết mực yêu thương đang ngoại tình , 2 bạn sẽ phản ứng thế nào ?? affraid

3. Nếu trước mặt 2 bạn có 2 cánh cửa , 1 cửa chưa đầy chất độc màu da cam , 1 cửa chứa rất nhiều sư tử bị bỏ đói cả tháng nay . Bạn sẽ chọn cửa nào ??

Chào bạn ! Cảm ơn bạn đã đặt câu hỏi cho Bảo Ngọc và anh Tâm. Bảo Ngọc sẽ trả lời trước nhé ^^
a. Chọn người yêu mình
Không chọn người yêu mình
b. Chọn người mình yêu
Chọn người mình yêu ^^
Cho Bảo Ngọc nói thếm ( Nếu cả 2 người yêu nhau thì đỡ phải chọn )

N sẽ tìm hiểu xem vì sao anh ấy ngoại tình . ( Vì mình không tốt . hay vì anh ấy không còn tình yêu với mình , hay chỉ thích ngoại tình theo phong trào ) rồi mới xử lý được chứ ^^

Mình ko chọn cửa nào cả ^^ mình quay lại tìm con đường khác , dù có xa 1 chút nhưng sẽ an toàn hơn
Trần Thị Bảo Ngọc
Quản trị viên
Quản trị viên
Trần Thị Bảo Ngọc

Nữ

Bài gửiTiêu đề: Re: Nhân vật sáng giá tuần này: kiepsongvothuong_86 & trần thị bảo ngọc, mọi người vào chém nhé   Nhân vật sáng giá tuần này: kiepsongvothuong_86 & trần thị bảo ngọc, mọi người vào chém nhé - Page 2 Icon_minitimeSat Sep 11, 2010 7:32 am

câu hỏi ngày mới cho bạn vàng...!
1.Mình có cảm giác bạn thật sự mạnh mẽ nhưng mình lại cảm nhận ngược lại, bạn yếu đuối và mít ướt hơi nhiều, và cũng chắc hẳn là bạn rất là cô đơn...tại sao bạn ko đi tìm cho mình một chân trời mà nơi đó chỉ có hạnh phúc hả bạn?
2. Nỗi đau trên thế giới này ai cũng từng trải và chịu đựng, vậy với bạn thì khi bạn gặp 1 nỗi đau thì bạn thường làm j để quên bớt đi nỗi đau đó...?

Chào bạn vàng của tôi, hôm nay N bệnh rồi ko thể trò chuyện cùng bạn. nhưng vẫn vào để trả lời câu hỏi của bạn đó nhá,
Chúc bạn cuối tuần vui vẻ bên cạnh ngươi thương ^^

Nhận xét của bạn thật đùng đó Hoàng Tuân. Trong công việc Ngọc là người quyết đoán mạnh mẽ , nhưng bên cạnh người thân Ngọc luôn yếu đuối, ai nói nặng1 chút là nước mắt đã ứa ra , cảm giác như miìn đã làm sai gì đó đau khổ lắm .
Ngọc cũng ko cô đơn đâu , vì bên cạnh còn có gd và bạn bè tốt ,
Tuân nói tại sao Ngọc ko đi tìm 1 chân trời hạnh phúc ? Điều này Ngọc ko thể làm được đâu , vì Ngọc còn công việc và dự định của riêng mình ^^

Nỗi đau thì ai cũng có phải ko Tuân , nhưng có những người dau nhiều có người đau ít , Còn N có lé nỗi đau lớn nhất đã gặp phải rồi
Khi bạn trai mình mất mình đã nằm 1 mình trong lòng nhìn lên trần nhà nc mắt cứ tự chảy và mình tự lau , khóc ko thành tiếng nữa , sau 1 tuần N mở lại những mail anh ấy gừi và nghe những bản nhạc rất buồn của trường vũ và phi nhung ( đó là sở trường của anh ấy , Ngọc nghe nhiều thành quen) Và khi buồn nhất N thường ít nói không tâm sự cùng ai , 5 năm rồi N ko ra ngoài đi chơi vào buổi tối bao giờ cả
kiepsongvothuong_86
Điều hành viên
Điều hành viên
kiepsongvothuong_86

Nam
Số lần được cám ơn : 5
Điểm : 56669

Đôi nét về bản thân
Ngoại hình: 10/10
Hài hước:
Nhân vật sáng giá tuần này: kiepsongvothuong_86 & trần thị bảo ngọc, mọi người vào chém nhé - Page 2 Left_bar_bleue0/0Nhân vật sáng giá tuần này: kiepsongvothuong_86 & trần thị bảo ngọc, mọi người vào chém nhé - Page 2 Empty_bar_bleue  (0/0)
Nội tâm:

Bài gửiTiêu đề: Re: Nhân vật sáng giá tuần này: kiepsongvothuong_86 & trần thị bảo ngọc, mọi người vào chém nhé   Nhân vật sáng giá tuần này: kiepsongvothuong_86 & trần thị bảo ngọc, mọi người vào chém nhé - Page 2 Icon_minitimeSat Sep 11, 2010 8:55 am

Gấu_Boo đã viết:

a. Chọn người yêu mình
b. Chọn người mình yêu

Hi Gấu_Boo! chúc bạn một ngày mới thật nhiều niềm vui và hạnh phúc. Mình cũng xin cảm ơn bạn đã gửi những câu hỏi rất vui và thú vị cho mình và Bảo Ngọc. Mình cũng xin trả lời bạn như sau:
- Câu hỏi số 1 và số 3 mình đồng tình với câu trả lời của Bảo Ngọc.
- Câu hỏi số 2 quan điểm của mình hơi khác Bảo Ngọc một chút:
+ Thứ nhất con người ai cũng ích kỷ cả (Theo quan điểm cá nhân mình) đặc biệt là đối với người mình hết mực thương yêu, mình muốn người ấy chỉ là của mình.. mãi mãi, không chấp nhận việc chia sẻ với bất kể một ai khác. Khi có một đối tượng nữa đến và tranh giành tình cảm ắt sẽ có một người phải bật ra ngoài, và xảy ra rạn nứt trong tình cảm. Nguyên tác 1+1=1đôi. Hi..
+ Thứ 2 Khi biết người mình hết mực thương yêu, dành tất cả những tình cảm cho người ấy mình sẽ suy sụp và sẽ không đủ tỉnh táo để đi tìm nguyên nhân vì sao lại vậy đâu. và mối người sẽ có một cách phản ứng của riêng mình. Crying or Very sad
thiên hạ đệ nhất công tử
Thành viên đặc biệt
Thành viên đặc biệt
thiên hạ đệ nhất công tử

Nam

Đôi nét về bản thân
Hài hước:
Nội tâm:

Bài gửiTiêu đề: Re: Nhân vật sáng giá tuần này: kiepsongvothuong_86 & trần thị bảo ngọc, mọi người vào chém nhé   Nhân vật sáng giá tuần này: kiepsongvothuong_86 & trần thị bảo ngọc, mọi người vào chém nhé - Page 2 Icon_minitimeSat Sep 11, 2010 4:45 pm

Bạn vàng à...hôm nay mặc dù hem được nói chuyện với bạn nhưng mình vẫn có 2 câu hỏi để chém bạn nè...!
Câu 1:
Tuổi thơ đã đến với bạn như thế nào, hạnh phúc hay là một chuỗi ngày cô đơn, nếu có một điều ước thì bạn sẽ lựa chọn điều ước về khía cạnh nào...gia đình, bạn bè, công việc hay tình yêu?
Câu 2:
Mỗi lần bạn vấp ngã là mỗi lần bạn đứng dậyvà bước đi tiếp...vậy cho mình hỏi....đâu mới là nguyên nhân chính để bạn k gục ngã hả bạn, lúc đó ngoài gia đình ra, thì bạn còn nghĩ đến ai?
Trần Thị Bảo Ngọc
Quản trị viên
Quản trị viên
Trần Thị Bảo Ngọc

Nữ

Bài gửiTiêu đề: Re: Nhân vật sáng giá tuần này: kiepsongvothuong_86 & trần thị bảo ngọc, mọi người vào chém nhé   Nhân vật sáng giá tuần này: kiepsongvothuong_86 & trần thị bảo ngọc, mọi người vào chém nhé - Page 2 Icon_minitimeMon Sep 13, 2010 7:19 am

Bạn vàng à...hôm nay mặc dù hem được nói chuyện với bạn nhưng mình vẫn có 2 câu hỏi để chém bạn nè...!
Câu 1:
Tuổi thơ đã đến với bạn như thế nào, hạnh phúc hay là một chuỗi ngày cô đơn, nếu có một điều ước thì bạn sẽ lựa chọn điều ước về khía cạnh nào...gia đình, bạn bè, công việc hay tình yêu?
Câu 2:
Mỗi lần bạn vấp ngã là mỗi lần bạn đứng dậyvà bước đi tiếp...vậy cho mình hỏi....đâu mới là nguyên nhân chính để bạn k gục ngã hả bạn, lúc đó ngoài gia đình ra, thì bạn còn nghĩ đến ai?

Mấy bữa Ngọc bệnh nên không trả lời được Tuấn liền nè, Hôm nay trả lời nhé ^^

Câu 1:
Tuổi thơ Của Ngọc . đầy đủ và hạnh phúc trong vòng tay của ba mẹ và 2 bên nội ngoại , Nếu có duy nhất 1 điều ước Ngọc sẽ ước cho gia đình mãi mãi hạnh phúc , bình an và gặp nhiều may mắn ^^ ( Có tham quá không Tuân?

Câu 2:
Mỗi lần bạn vấp ngã là mỗi lần bạn đứng dậyvà bước đi tiếp...vậy cho mình hỏi....đâu mới là nguyên nhân chính để bạn k gục ngã hả bạn, lúc đó ngoài gia đình ra, thì bạn còn nghĩ đến ai
Vấp ngã thì có nhiều lần rồi đó Tuân ^^ , nhưng N vẫn đứng lên được vì bên cạnh Ngọc còn có bố mẹ . Bố mẹ vừa là người sinh ra mình nuôi mình lớn lên , vừa là bạn lúc mình cần người chia xẻ , vừa là chỗ dựa vững chắc nhất để mình có thể quyết tâm vào bất cứ việc gì
Ngoài bố mẹ , Ngọc còn 1 người nữa là mục tiêu duy nhất cho Ngọc phấn đấu , và an tâm với những gì mình đang có ( Vì sao N nói an tâm . vì mình tin bên cạnh mình người đó vẫn luôn dõi theo và mỉm cười cả khi N gặp khó khăn nhất với 1 lời nói ( Cố lên Chiaki )
Thanh Diệp
Thành viên đặc biệt
Thành viên đặc biệt
Thanh Diệp

Tâm trạng : happy
Nữ
Châm ngôn sống : sống không thẹn với lòng
Số lần được cám ơn : 68
Điểm : 63286

Bài gửiTiêu đề: Re: Nhân vật sáng giá tuần này: kiepsongvothuong_86 & trần thị bảo ngọc, mọi người vào chém nhé   Nhân vật sáng giá tuần này: kiepsongvothuong_86 & trần thị bảo ngọc, mọi người vào chém nhé - Page 2 Icon_minitimeMon Sep 13, 2010 9:51 am

hết tuần chém rồi, đóng topic lại nhé
Cám ơn hai bạn đã hoàn thành tốt thời gian cũng như câu hỏi chém trong tuần, Mong rằng những lần chém tiếp theo, mọi người cũng hưởng ứng phong trào nhiệt tình như thế này nhé iii
thiên hạ đệ nhất công tử
Thành viên đặc biệt
Thành viên đặc biệt
thiên hạ đệ nhất công tử

Nam

Đôi nét về bản thân
Hài hước:
Nội tâm:

Bài gửiTiêu đề: Re: Nhân vật sáng giá tuần này: kiepsongvothuong_86 & trần thị bảo ngọc, mọi người vào chém nhé   Nhân vật sáng giá tuần này: kiepsongvothuong_86 & trần thị bảo ngọc, mọi người vào chém nhé - Page 2 Icon_minitimeMon Sep 13, 2010 9:57 am

Cuối cùng 1 tuần chém cũng xong rùi....thật tiếc vì chém bạn vàng hem cóa được nhiều...hichic...nhưng chừng ấy câu hỏi đã đủ mình hiểu thêm một chút về bạn rồi phải không...hì hì....mong bạn vàng sẽ có ngày mới thật tốt và hạnh phúc nhé.
Sponsored content

Bài gửiTiêu đề: Re: Nhân vật sáng giá tuần này: kiepsongvothuong_86 & trần thị bảo ngọc, mọi người vào chém nhé   Nhân vật sáng giá tuần này: kiepsongvothuong_86 & trần thị bảo ngọc, mọi người vào chém nhé - Page 2 Icon_minitime

Nhân vật sáng giá tuần này: kiepsongvothuong_86 & trần thị bảo ngọc, mọi người vào chém nhé
Trang 2 trong tổng số 2 trangChuyển đến trang : Previous  1, 2