Diễn đàn của những bạn trẻ đang yêu
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

Diễn đàn của những bạn trẻ đang yêu

Trang ChínhTìm kiếmLatest imagesĐăng kýĐăng Nhập

Mong rằng những dòng tâm sự này em sẽ đọc đc.... người yêu dấu !! H

Go down 
2 posters
Tác giảThông điệp
VagabondSouth
Thành viên mới
Thành viên mới

Nam
Số lần được cám ơn : 0
Điểm : 55380

Mong rằng những dòng tâm sự này em sẽ đọc đc.... người yêu dấu !! H Empty
Bài gửiTiêu đề: Mong rằng những dòng tâm sự này em sẽ đọc đc.... người yêu dấu !! H   Mong rằng những dòng tâm sự này em sẽ đọc đc.... người yêu dấu !! H Icon_minitimeFri Feb 27, 2009 10:37 pm

Tôi bùn vì cuộc tình tôi... tôi buồn vì mình ko làm tròn trách nhiệm.... tôi buồn vì mình vô tâm.... tôi buồn để rồi mọi thứ ko cứu vãn đc..... tôi là kẻ hèn khi yêu em..... tôi bùn vì đã ko cố gắng níu kéo cuộc tình mà buôn xuôi nó....... tôi bùn vì tôi đã làm em bùn..... tôi bùn vì tôi chẳng biết làm gì .... mà chỉ biết đánh vài dòng chữ nhạt nhòa trong nước mắt....... có lẽ cuộc đời tôi chẳng bao giờ có 1t/y đẹp..... vì tôi chẳng biết làm sao để cho nó đẹp.... tui toàn vẽ ra những viển cảnh đẹp trong tâm trí mình mà chẳng bao giờ biết là phải làm sao để nó thành hiện thực.

Và ngày mai đây.... tui phải suy nghỉ ra 1 cái gì đó để níu giữ cuộc tình của mình..... chẳng biết làm sao và cũng chẳng biết làm gì. Quen cũng lâu mà yêu thì mới.... có lẽ tui chỉ là thằng ba hoa của cuộc sống.... tui toàn nói mà chẳng bao giờ làm đc gì cho người yêu mình cả..... tui ko xứng đáng khi quen em..... người con gái hiền lành mà chẳng bao giờ than van gì cả về tôi..... em chấp nhận tất cả về tôi còn tôi luôn than van mọi thứ về em....... tôi.....tôi cứ nghỉ mình là 1 cái gì đó luôn quan trọng trong em.... tôi luôn sợ chuyện này xảy ra.... và đột nhiên nó tới.... ờ thì cũng là chuyện thường thôi... khi tôi luôn tự cao tự đại như vậy. E ko nói gì nặng mà sao trong lòng tôi luôn nặng...... luôn muốn khóc bất cứ lúc nào khi nghe những bản nhạc bùn(You're My Everything)........ và ngày trong buổi tối hum nay tôi đã khóc.... khóc vì tôi chẳng biết làm sao để giờ có thể cứu vãn nó..... thôi thì cứ buôn xuôi tất cả mọi chuyện.......Mong rằng em sẽ quen người tốt hơn tôi.... và mong rằng tôi sẽ nhạt nhòa đi trong em..... và giờ đây căn phòng mang tên em sẽ khép lại trong trái tim tôi.... những viễn cảnh mà tui vẽ ra sẽ mãi chỉ là những bức tranh đẹp.......

Biết làm gì bây giờ hả em......... Nếu đc quay lại lúc xưa thì a mong rằng em sẽ mãi là người tình trong a để 1 mình a bùn 1 mình a khổ còn hơn bây giờ là để e khổ chung với a. Cả 2 chúng ta đều mắc kẹt giữa 1 bức tường mà cả 2 đều ko biết làm sao để phá nó cả.......em đã từng hỏi a có thương e thật ko? thì ngay bây giờ a có thể trả lời với e rằng a ko thương em thật lòng.......a chưa bao giờ quan tâm e cả.....em hãy quên a đi.....1 người vô dụng bất tài trong cuộc đời yếu hèn....... cũng ko hiểu vì sao mà a lại như vậy.... chưa bao giờ anh có cảm giác yếu đuối như bây giờ........chẳng biết làm sao chỉ biết :((.......... a mong rằng a sẽ ko là người nói chia tay mà sẽ là em...... a mong rằng em đừng bùn mà hãy vui lên...... đừng như anh.... chẳng biết làm gì mà chỉ biết :((..... thôi thì tạm biệt những kí ức đẹp..... tạm biệt những lúc 14/2 cùng nhau ăn uống cùng nhau vui vẻ...... tạm biệt những kí ức lúc còn ngồi học chung..... tạm biệt thời gian theo đuổi nhau....... tạm biệt.....tạm biệt......
longcon
Thành viên diễn đàn
Thành viên diễn đàn

Tâm trạng : notworthy
Nữ
Châm ngôn sống : aaaaaaaa
Số lần được cám ơn : 3
Điểm : 55484

Mong rằng những dòng tâm sự này em sẽ đọc đc.... người yêu dấu !! H Empty
Bài gửiTiêu đề: Re: Mong rằng những dòng tâm sự này em sẽ đọc đc.... người yêu dấu !! H   Mong rằng những dòng tâm sự này em sẽ đọc đc.... người yêu dấu !! H Icon_minitimeSat Feb 28, 2009 12:03 am

bạn là người đàn ông yếu đuối..không tự tin vào chính minh... có 1 tình yêu thật buồn:(....nỗi buồn đã chở thành kỷ niệm êm đềm..nhưng bạn dừng vưt bỏ vào trong dĩ vãng nhạt nhoà.. hãy dữ mãi kỷ niệm êm đềm này..nhưng hãy chôn giấu nó xuống dưới đáy tim sâu của mình nhé...hãy dũng cảm tự tin bắt đầu 1 mối tình mới.."muôn đời anh vẫn mãi yêu em nhưng chỉ yêu trong giấc mơ thôi" drunken

Mong rằng những dòng tâm sự này em sẽ đọc đc.... người yêu dấu !! H
Trang 1 trong tổng số 1 trang
 Similar topics
-
» Gửi người con gái anh yêu nhất trên đời mong rằng có ngày em đọc được những lời tâm sự này của anh
» Đây là bức thư của người iu tớ gửi cho tớ đấy. Tớ mún chia sẻ với tất cả mọi người tâm trạng của tớ thôi. Tớ cũng mún nói với người ý rằng tớ rất hạnh phúc khi được yêu anh.
» Gửi đến em những dòng thư k0 bao h gửi :)
» Những dòng tâm sự Anh đã tặng Em !
» Em cứ nghĩ rằng .... nhưng em đã nhầm