Diễn đàn của những bạn trẻ đang yêu
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

Diễn đàn của những bạn trẻ đang yêu

Trang ChínhTìm kiếmLatest imagesĐăng kýĐăng Nhập

Em iu mà anh đâu có hay nhưng sao bây giờ em vẫn chờ anh...

Go down 
4 posters
Tác giảThông điệp
peng0z_iunh0z
Thành viên diễn đàn
Thành viên diễn đàn
peng0z_iunh0z

Tâm trạng : cheerful
Nữ
Châm ngôn sống : Hå ♀uyε† †åm....đừng làm những điều không thể thành có thể....
Số lần được cám ơn : 1
Điểm : 55779

Đôi nét về bản thân
Ngoại hình: 7/10
Hài hước:
Em iu mà anh đâu có hay nhưng sao bây giờ em vẫn chờ anh... Left_bar_bleue5/10Em iu mà anh đâu có hay nhưng sao bây giờ em vẫn chờ anh... Empty_bar_bleue  (5/10)
Nội tâm:
Em iu mà anh đâu có hay nhưng sao bây giờ em vẫn chờ anh... Left_bar_bleue9/10Em iu mà anh đâu có hay nhưng sao bây giờ em vẫn chờ anh... Empty_bar_bleue  (9/10)

Em iu mà anh đâu có hay nhưng sao bây giờ em vẫn chờ anh... Empty
Bài gửiTiêu đề: Em iu mà anh đâu có hay nhưng sao bây giờ em vẫn chờ anh...   Em iu mà anh đâu có hay nhưng sao bây giờ em vẫn chờ anh... Icon_minitimeSat Apr 24, 2010 1:15 pm

Hôm nay tâm trạng của em ko được vui....bùn bùn lắm....
Nỗi nhớ cứ mãi khắc sâu trong tim nì...người ơi em đau lắm.....những kỉ niệm của ngày hôm wa thật vui biết bao....giờ đây anh đang ở phương xa hạnh phúc với người con gái khác...mỗi đứa giờ đây đã sang ngả 2 đường tình....
Và nước mắt lại rơi khi con tim em đã héo mòn...xung wanh em chỉ còn 1 màu đen tối....lạnh và cô đơn lắm....em mong hơi ấm đó sẽ mãi bên em những khi đêm xuống...những ngón tay ngày nào vẫn thường hay vờ đôi má em...đôi môi nì sẽ hôn em khi đánh thức em dậy vào trời sáng...vòng tay ấy sẽ xiết chặt em lúc mềm íu...những lời nói e khẽ vào tai em và em bật cười về 1 mẫu chx vui....sẽ lun đứng trước mặt em khi em tìm được hạnh phúc...và anh ơi 1 bờ vai nào đó lun bên em mỗi khi em mún khóc...
Anh đâu có iu em đâu vậy xin anh đừng làm lòng em đau để con tim nì chảy máu...người có iu em đâu nhưng sao lòng em ko tin...lại ko đối mặt với sự thật với chính mình....người có iu em đâu nhưng sao hôm nay em vẫn còn chờ đợi anh...người có iu em đâu vậy sao anh lại đến với em hay chỉ vì thương hại....
Nếu iu giả dối thì người ta bảo là ko chung thủy...nhưng chung thủy rồi thì người đời bảo là ngu...
Có lẽ em quá ngu ngốc khi chính em đây iu anh hết mình để bây giờ ko có 1 từ ngữ nào có thể diễn tả cảm xúc của em lúc này...
Trước khi mình chia tay em đã từng mong anh hãy ở bên em 1 đêm thoy...để em mong anh chấp nhận và suy nghĩ lại tình cảm lâu nay....
Nhưng anh đã vô tình hất tay em ra....mắng cho em vài câu khó nghe...anh ơi...em đau lắm...ngày trước khi iu nhau...những chz vui sao anh chẳng nhớ chỉ nhớ những lúc mình giận hờn nhau chi...rồi anh bỏ đi và chính em lả người bị bỏ rơi...
Hôm đó mưa lớn lắm....ông trời chỉ tạo ra mưa còn em đây thì chỉ biết tạo ra những giọt nước mắt hòa nguyện vào mưa...có lẽ vì thế mà anh không thấy...
Cảm giác lạnh....nhiều người bảo em vấp ngã thì phải biết đứng lên...chẳng ai có thể giúp em...dũng cảm bước đi như hồi đó em chưa từng có anh.....
Người đau là em đây dù lời chia tay đã nói ra từ anh...anh đã đi đã biết như thế nhưng sao em vẫn thấy nặng lòng....anh đâu thể hiểu rằng 1 người iu anh bây giờ lại làm người thứ 3....thà ngày xưa anh đừng nói iu em thì bây giờ em khóc....
Người đã đi bây giờ biết trách than ai...nếu ở bên kia xin anh đừng gian dối...đừng thay đổi 1 lần nữa...để đau lòng người ta...
Mưa...lúc nào cũng đến bên em rất gần...nhưng sao anh không theo mưa để về cùng em...đi trong mưa mà sao muốn được gần bên anh đây...tìm anh giữa phố đông người....anh đâu biết em cần anh như lúc này....và cần anh hơn ai khác.....
Từng ngày dài....trôi theo cùng năm tháng...nhìêu người cùng sớt chia...thay thế vị trí ấy trong tim em nhưng sao lòng em ko muốn....vì em chỉ biết có anh mà thôi....
Bây giờ em biết anh đã vui bên người ấy..nhưng tại sao hôm nay em vẫn chờ...dù em biết rằng anh sẽ ko way về...nhưng em vẫn chờ...vì tất cả ko cần thiết...chỉ cần anh...bên anh như ngày xưa...chỉ biết hôm nay mình thật ngốc...nhưng nàng ngốc ko biết phản bội.....never change...
jennyxjnhxjnh
Thành viên mới
Thành viên mới
jennyxjnhxjnh

Tâm trạng : lonely
Nữ
Châm ngôn sống : sống là phải chấp nhận mọi chuyện chuyện gì tới ắc nó sẽ tới .cố cưởng cầu cũng vậy mà thui
Số lần được cám ơn : 0
Điểm : 50529

Bài gửiTiêu đề: Re: Em iu mà anh đâu có hay nhưng sao bây giờ em vẫn chờ anh...   Em iu mà anh đâu có hay nhưng sao bây giờ em vẫn chờ anh... Icon_minitimeTue Jun 22, 2010 2:42 pm

mình cũng là người cùng chung số phận với bạn bây giờ mình rất là bùn khi ng đó nói phũ phàng một câu rằng từ trước đến giờ chưa bao giờ iu mình . anh ấy còn nói rằng em đừng nghỉ là anh iu em khi minh hỏi một câu rằng anh còn iu em k nhưng ma ng đó đã trả lời k ngần ngại là k mình bùn lắm là ng đi trước mong bạn cho mính lời khuyên chân thật thanks
captoctuoi_teen
Thành viên diễn đàn
Thành viên diễn đàn
captoctuoi_teen

Tâm trạng : sad
Nữ
Châm ngôn sống : ngay hom qua chi la giac mo,va ngay mai chi la ao mong.nhung con hom nay,hay song that tot.hay lam cho nhung ngay qua tro thanh giac mo hanh phuc.
Số lần được cám ơn : 0
Điểm : 50933

Đôi nét về bản thân
Ngoại hình: KHONG CAO LAM ,BINH THUONG VA CAO 1M58
Hài hước:
Em iu mà anh đâu có hay nhưng sao bây giờ em vẫn chờ anh... Left_bar_bleue50/100Em iu mà anh đâu có hay nhưng sao bây giờ em vẫn chờ anh... Empty_bar_bleue  (50/100)
Nội tâm:
Em iu mà anh đâu có hay nhưng sao bây giờ em vẫn chờ anh... Left_bar_bleue100/100Em iu mà anh đâu có hay nhưng sao bây giờ em vẫn chờ anh... Empty_bar_bleue  (100/100)

Bài gửiTiêu đề: Re: Em iu mà anh đâu có hay nhưng sao bây giờ em vẫn chờ anh...   Em iu mà anh đâu có hay nhưng sao bây giờ em vẫn chờ anh... Icon_minitimeSun Sep 05, 2010 2:04 pm

thật buồn phải không...............?
YSL_TINA25
Thành viên rất chi là chăm ngoan
Thành viên rất chi là chăm ngoan
YSL_TINA25

Tâm trạng : worried
Nữ
Châm ngôn sống : Không có tình yêu vĩnh cửu mà chỉ có những giây phút vĩnh cửu của tình yêu
Số lần được cám ơn : 41
Điểm : 54851

Đôi nét về bản thân
Ngoại hình: 6/10
Hài hước:
Em iu mà anh đâu có hay nhưng sao bây giờ em vẫn chờ anh... Left_bar_bleue1000/10Em iu mà anh đâu có hay nhưng sao bây giờ em vẫn chờ anh... Empty_bar_bleue  (1000/10)
Nội tâm:
Em iu mà anh đâu có hay nhưng sao bây giờ em vẫn chờ anh... Left_bar_bleue7/10Em iu mà anh đâu có hay nhưng sao bây giờ em vẫn chờ anh... Empty_bar_bleue  (7/10)

Bài gửiTiêu đề: Re: Em iu mà anh đâu có hay nhưng sao bây giờ em vẫn chờ anh...   Em iu mà anh đâu có hay nhưng sao bây giờ em vẫn chờ anh... Icon_minitimeSun Sep 05, 2010 3:02 pm

Em đúng là một nàng ngốc,ngốc thật ...nhưng trong tình yêu luôn luôn biến mình thành kẻ ngốc

Hôm đó mưa lớn lắm....ông trời chỉ tạo ra mưa còn em đây thì chỉ biết tạo ra những giọt nước mắt hòa nguyện vào mưa...có lẽ vì thế mà anh không thấy...

câu này viết rất hay . Crying or Very sad
Sponsored content

Bài gửiTiêu đề: Re: Em iu mà anh đâu có hay nhưng sao bây giờ em vẫn chờ anh...   Em iu mà anh đâu có hay nhưng sao bây giờ em vẫn chờ anh... Icon_minitime

Em iu mà anh đâu có hay nhưng sao bây giờ em vẫn chờ anh...
Trang 1 trong tổng số 1 trang
 Similar topics
-
» sưu tầm những bài thơ tình cho những người không đến được với nhau
» những kỉ niệm đã qua nhưng sẽ khắc ghi mãi trong lòng
» HỘI NHỮNG NGƯỜI DỘC THÂN NHƯNG SỐT RUỘT!!!!!!
» Những lời Em nói!!!
» Những lời hứa luôn luôn bền vững, nhưng...