Diễn đàn của những bạn trẻ đang yêu
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

Diễn đàn của những bạn trẻ đang yêu

Trang ChínhTìm kiếmLatest imagesĐăng kýĐăng Nhập

Cảm ơn Anh đã cho Em biết thế nào là yêu thật sự

Go down 
Tác giảThông điệp
bé_lì_90
Thành viên đặc biệt
Thành viên đặc biệt
bé_lì_90

Tâm trạng : sad
Nữ
Châm ngôn sống : KẺ THỨC TỈNH, SỚM NHANH CHÂN BƯỚC KỊP. NGƯỜI SAY MÊ, ĐẮM ĐUỐI MÃI TRẦM LUÂN. BÁNH XE LĂN, CỨ TIẾN MÃI KO NGỪNG. MUÔN NGÀN KIẾP, BIẾT ĐỜI NÀO RA KHỎI...
Số lần được cám ơn : 89
Điểm : 55771

Đôi nét về bản thân
Ngoại hình: Em là bx của hai lúa ^_^
Hài hước:
Cảm ơn Anh đã cho Em biết thế nào là yêu thật sự Left_bar_bleue90/100Cảm ơn Anh đã cho Em biết thế nào là yêu thật sự Empty_bar_bleue  (90/100)
Nội tâm:
Cảm ơn Anh đã cho Em biết thế nào là yêu thật sự Left_bar_bleue80/100Cảm ơn Anh đã cho Em biết thế nào là yêu thật sự Empty_bar_bleue  (80/100)

Cảm ơn Anh đã cho Em biết thế nào là yêu thật sự Empty
Bài gửiTiêu đề: Cảm ơn Anh đã cho Em biết thế nào là yêu thật sự   Cảm ơn Anh đã cho Em biết thế nào là yêu thật sự Icon_minitimeSat Sep 04, 2010 7:38 am

Là một cô gái, tôi cũng đã từng mơ mộng rất nhiều. Khi còn ở cái tuổi hồn nhiên, nhí nhảnh, tôi mơ rất nhiều về người yêu sau này của mình. Đó là một chàng lãng tử tài hoa, lịch thiệp, lãng mạn, ...Mơ ước đó vẫn đeo đuổi tôi. Lúc đó tôi thắc mắc tại sao nhiều cô gái xinh đẹp lại yêu, lại lấy một người xí trai. Từ khi yêu Anh, tôi đã hiểu ra điều đó...........
Anh không xinh trai như Em nghĩ. Lúc vừa mới gặp Anh, Em thật sự rất bỡ ngỡ. Nhưng không bao lâu sau, Em đã lấy lại được những cảm xúc yêu đương trước kia, những cái mà trước giờ Anh đã cho Em qua những dòng tin, những cuộc gọi, những lời ca.
Dáng Anh không được đẹp Anh nhỉ, Nó không "oai phong" như Em tưởng. Nhưng không biết tự khi nào, Em thích được nhìn bóng dáng ấy. Những cái bước đi của Anh làm dâng lên trong lòng Em một cái cảm xúc gì đó khó tả. Đó là yêu Anh nhỉ?!
Đôi bàn tay anh thô quá, Em có thể cảm nhận được những vất vả mà Anh đã đeo trên người. Anh là trụ cột gia đình. Có lẽ Anh đã lo thật chu toàn cho cả nhà mà không nghĩ đến bản thân. Từ hôm ấy, Em thích được nắm đôi bàn tay ấy, vuốt ve, hôn nó. cho dù những vết chai sạn làm Em đau. Em vẫn thích. Đó là yêu Anh nhỉ?!
Lúc Anh ngủ có thật nhiều tật xấu đó Anh à. Anh nói mớ nè. Có lẽ hôm đó do Anh say quá đúng không? Anh biết không, trước đây và bây giờ vẫn vậy. Em ghét khi phải nhìn người ta mớ ngủ, ghét cái cách ngủ xấu xí như của Anh. Người ta thường nói "con người xấu nhất khi ngủ". Em nghĩ đúng. Em đã nhìn thấy bao người xinh xắn, khi ngủ họ thật xí, Em ghét lắm. Trước đây và bây giờ vẫn vậy. Nhưng lạ lắm Anh à. Em thích ngắm Anh và Em đã ngắm Anh ngủ. Thật lâuuuuuuuuuuuu. Kể cả lúc Anh xấu nhất Em cũng không thể ghét Anh, không thể cản nổi nhịp tim mình đập loạn xạ. Và khi ấy Em vẫn muốn hôn Anh, đã hôn Anh. Em không nghĩ mình có thể hôn một người trong lúc ngủ. Nhưng Em đã làm vậy. Với Anh. Đó là yêu Anh nhỉ?!
Em thích được người mình yêu quan tâm, chăm sóc mình ngay cả trước mắt mọi người. Anh đã không làm thế. Đôi khi cả một cái nắm tay, một cái vuốt ve cũng không. Ấy vậy mà Em vẫn không trách Anh. Đó là yêu Anh nhỉ?!
Em nhớ Anh. Nhớ lắm. Em mong từng giờ, từng phút để được gặp lại Anh. Với Em, Anh là đẹp nhất!!!!!!!!!!!!!!!
Em đã không tin khi mình có thể yêu Anh nhiều đến thế. Nhưng đó là sự thật đấy Anh à. Anh cũng yêu Em như thế Anh nhé!
Em yêu Anh.Chukchuk

Cảm ơn Anh đã cho Em biết thế nào là yêu thật sự
Trang 1 trong tổng số 1 trang
 Similar topics
-
» Em có biết là anh...
» Vĩnh biệt Linh, vĩnh biệt một người bạn chân thành
» Tạm biệt em ! Tạm biệt người yêu dấu!
» anh ơi! có biết em nhớ anh
» Anh hận em lắm em biết kô