Diễn đàn của những bạn trẻ đang yêu
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

Diễn đàn của những bạn trẻ đang yêu

Trang ChínhTìm kiếmLatest imagesĐăng kýĐăng Nhập

Gửi sâu vào nơi trái tim em

Go down 
Tác giảThông điệp
mrmanh_mylove
Thành viên mới
Thành viên mới
mrmanh_mylove

Tâm trạng : sad
Nữ
Châm ngôn sống : được ở bên người mình yêu là niềm hạnh phúc lớn nhất
Số lần được cám ơn : 0
Điểm : 50807

Đôi nét về bản thân
Ngoại hình: 10/10
Hài hước:
Gửi sâu vào nơi trái tim em Left_bar_bleue0/0Gửi sâu vào nơi trái tim em Empty_bar_bleue  (0/0)
Nội tâm:
Gửi sâu vào nơi trái tim em Left_bar_bleue0/0Gửi sâu vào nơi trái tim em Empty_bar_bleue  (0/0)

Gửi sâu vào nơi trái tim em Empty
Bài gửiTiêu đề: Gửi sâu vào nơi trái tim em   Gửi sâu vào nơi trái tim em Icon_minitimeSun Jul 25, 2010 11:58 am

ngày 25/07/2010
Hôm nay thật sự e đã xa anh, anh về quê cũng đã được 10 ngày. anh vẫn gọi điện, nhưng cũng chính những cú đt đó làm e hiểu về anh nhiều hơn 1 chút, cũng xác định được tình cảm của anh dành cho a là gì???.... A chỉ coi e như một con búp bê, một con rối không hơn không kém, e đã rất cố gắng tin đó không là sự thật nhưng ko thể tự dấu mình được.
E rất muốn biết tim anh làm bằng gì? bằng xi măng hay bằng đá núi??? ai có thể trả lời e đây??
Tại sao vậy anh. e yêu anh sao toan nước mắt vậy?? tại sao?? e không hiểu tại sao nữa, từ ngày đầu gặp anh đã rơi nước mắt rồi, cho đến ngày hạnh phúc đến gần thì cũng chỉ nước mắt, tại sao? tại sao lại bất công với e như vậy?? anh có biết không?? những lúc anh nói a sẽ đưa e về e đã hạnh phúc như thế nào? a nói sẽ thay đổi bản thân vì tương lai của chúng ta, e đã tự hào biết bao, e hạnh phúc và thật sự vui khi bên anh, nhưng anh thì sao?? những lời nói mật ngọt ấy như mật của con ong vậy, sự thật thì sao??? anh nói anh không thể lo cho e, anh chưa muốn lấy vợ, anh chưa có khả năng nuôi vợ con, rồi thì sao?? a bực dọc khi bên e, e hiểu anh có nhiều việc phải lo nghĩ, nhưng tại sao lại tỏ ra với e như vậy, những câu hứa ngày nào chỉ là lời hứa suông sao??
A biết rõ rằng e yếu đuối, biết rằng mỗi khi anh đùa là mỗi lần e rơi nước mắt, nhất là khi nói chúng ta không thể ở cạnh nhau, e sợ nhất là điều đó, nhưng anh vô tâm anh nào hay?? e không biết phải làm sao?? e nghĩ xa a 1 thời gian để a có thể suy nghĩ lại, nhưng không e đã sai. e sai khi đã buông tay e khỏi anh. mặc dù đau nhưng e không thể trách anh, vì đây là lĩo do e, càng không thể giận anh, vì người đáng giận là bản thân e,e chỉ biết khóc khóc và khóc thật nhiều mong anh sẽ quay trở lại bên e. nhưng nào thấy anh đâu, mà chỉ toàn những lời nói đầu môi như ngày nào!...... Có những lúc e chỉ muốn hét thật to;" a M, Ở BÊN E SUỐT CUỘC ĐỜI NHÉ!" nhưng e không đủ can đảm cũng như tự tin để kéo anh về lại bên e, đành ôm gối và khóc mà thôi.
E khóc như vậy chắc anh ghét lắm đúng không?? nhưng a à! e đau lắm, mà e lại không biết làm gì để cho vơi niềm đau đó, ngoại trừ việc khoc thì e không tìm được cách nào hữu ích. E xin lỗi vì e không làm như lời anh nói, đó là "mạnh mẽ lên",
A hay nói tại sao e ko chịu có con, ai nói e không muốn, mà e không đủ can đảm cũng như tự tin sẽ nuôi được nó, e sợ nó khổ. và cũng sợ anh khổ, anh sẽ gánh 1 gánh nặng quá sức, e không muốn, mà giờ nói thì a có nghe nữa đâu. a đã không còn bên e nữa, những gì có với e anh đã cho vào qua khứ rồi,
Giờ còn mình e ôm nỗi nhớ những kí ức thôi. mặc dù anh thế nào có quên e đi chăng nữa, thì trong tim e vẫn chỉ có mình anh. nói câu này thật sự là đau nhưng e vẫn phải nói: CHÚC ANH HẠNH PHUC" .

Gửi sâu vào nơi trái tim em
Trang 1 trong tổng số 1 trang
 Similar topics
-
» trái tim anh có quá nhiều ngăn, sao còn khiến em phải tan nát trái tim mình?
» Trái tim mùa hè
» đi tìm nữa còn lại của trái tim
» con trai!!!!
» TRÁI TIM VÔ TỘI