Diễn đàn của những bạn trẻ đang yêu
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

Diễn đàn của những bạn trẻ đang yêu

Trang ChínhTìm kiếmLatest imagesĐăng kýĐăng Nhập

I'm so sorry !

Go down 
Tác giảThông điệp
haclongkiet
Thành viên mới
Thành viên mới
haclongkiet

Tâm trạng : fun
Nam
Châm ngôn sống : hay luon la chinh minh
Số lần được cám ơn : 0
Điểm : 52223

I'm so sorry !  Empty
Bài gửiTiêu đề: I'm so sorry !    I'm so sorry !  Icon_minitimeFri Sep 03, 2010 3:02 pm

Xin lổi tình yêu của anh..... Vì anh sẻ chỉ giữ lại hình ảnh các em trong tim...chứ không còn giũ lời hứa ngày nào rằng "mình sẻ mãi bên nhau " hay là " anh sẻ hiến dâng trái tim mình cho các em" được nữa ! bởi vì anh với 1 trái tim ko lành lặn thì không nên dâng hiến cho các em ,vì tiếp tục thì khác nào anh dâng em cho 1 người đàn ông khác ,người đó có cái xác của anh nhưng khuyết mất phần hồn ,phần mà chẵng giống ai, phần mà "anh " nhất ...Có thể nói anh yêu các em nhiều,nhưng khi bên các em anh vẩn chưa phải hoàn toàn là chính anh,trước đây ,bây h và có thể là cả sau này nữa .vì thế ... mình chia tay nhé !
dẩu biết rằng tình yêu anh dành cho các em là trong sáng ,nhưng anh không muốn đánh mất chính mình,anh muốn anh và đặc biệt là các em được hạnh phúc,muốn nhìn thấy nụ cười trên khuôn mặt rạng ngời của các em khi nghe em nói " anh à , đây là người yêu của em", bởi vì khi đó các em thật sự đả tìm dc hạnh phúc của đời mình ,tìm được nữa còn lại của chính các em,sẻ tốt hơn khi ở bên người ấy của các em ,không phải bên anh " mà thực sự không phải là anh "nữa ..... anh sẻ bước tiếp con đường anh ,con đường thiếu vắng nụ cười và nước mắt của các em, thiếu vắng những giây phút em đềm khi dc ở bên nhau ,thiếu đi tất cả chỉ trừ 1 thứ đó là kỷ niệm .kỷ niệm của những cuộc tình với đầy đủ mọi cung bậc của tình cảm ...

và giờ đây ! anh sẻ đi trên con đường của anh,con đường vắng bóng các em...

cuộc đời bây h của anh có 2 sự lựa chọn...đó là :

tìm lấy 1 người con gái ,người đó không nhất thiết phải xinh đẹp,nết na thùy mị...như các em ,mà chỉ cần bên người ấy anh mới chính là anh .... và có thể là anh hơn anh từng nghĩ nữa ! hoặc là không có người con gái nào .hiện tại anh không thiên về sự lựa chọn nào cả.

điều anh muốn nói h đây là ... xin em hảy tha thứ cho 1 cuộc tình "trong sáng 1 cách mù quáng "của anh và mong em hạnh phúc bên người tình mới .

người củ của em !

anh :hắc long kiệt

I'm so sorry !
Trang 1 trong tổng số 1 trang