Diễn đàn của những bạn trẻ đang yêu
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

Diễn đàn của những bạn trẻ đang yêu

Trang ChínhTìm kiếmLatest imagesĐăng kýĐăng Nhập

mưa yêu

Go down 
3 posters
Tác giảThông điệp
Ly
Thành viên mới
Thành viên mới

Nữ
Số lần được cám ơn : 0
Điểm : 55189

mưa yêu Empty
Bài gửiTiêu đề: mưa yêu   mưa yêu Icon_minitimeThu Feb 19, 2009 4:25 pm

Sài Gòn : ngày 4 tháng 6 năm 2008

Cầm bút lên cho biết đêm dài ngắn lại

Lấy mực ra để tâm sự cùng anh

Để cùng thư phiêu bạt đến chân anh

Để dòng tâm sự không nơi lạc lối
Để tình yêu mãi mãi không phai nhòa

Để thư tâm sự trong giấc ngủ say

Thư sẽ không lơ lủng trong nỗi nhớ thương

Em và anh mãi mãi bên nhau .

Khỉ con đáng yêu của em !

Sài Gòn đã vào trời mưa , từng cơn mưa ào ạt đến , mưa giăng khắp mặt biển . Mưa đem bão tố ngòai khơi kia đâu bằng bão tố trong lòng em

Em gửi anh ngút ngàn lời yêu thương, Hòang Linh àh chúng mình đang xa nhau vời vợi mấy điệp trùng , thế nhưng khỏang cách địa lý không ngăn chia tình cảm em giành cho anh

Hòang Linh ơi Sài Gòn nơi này thiếu tình yêu của anh ........ tình yêu trong anh hãy mang đến cho em anh nhé , hãy đem tình yêu đến sưởi ấm cho em lúc này .Trong lúc Sài Gòn đang vào độ mưa dầm giá lạnh , giá buốt của con tim tâm hồn .Em rất cần anh cần tình yêu thương ấm áp của anh nó sẽ giúp em bao nghị lực những gì em đang phải trả qua em đang phải chấp nhận và em đang chịu đựng . Hãy về gặp em anh nhé . em chờ anh với tình yêu trong trẻo nguyên sơ cao đẹp của mùi hương gió ngàn thảm cỏ xanh triền đê Trà Lý

Hòang Linh yêu dấu ! em mơ điều đó biết bao . Những đêm chiêm bao đầy mộng đẹp em luôn được gặp anh và một ngày nào đó thời tiết trong xanh chúng mình gặp nhau và nhất định sẽ chung đường đúng không nhỉ? khít khìn khịt , cho dù thế nào anh có thể vượt qua được không ? và vẫn có thể mở rộng lòng mình hiểu và thông cảm những gì em đang sống với nó , mặc dù anh và em không muốn thế ....những dòng tin nhắn hay lời nói với em hãy viết những lời nhớ nhung chất ngất những yêu thương đến cháy lòng , và sẽ có thêm những chia sẻ tâm sự với một câu rằng " mỗi lúc em buồn thì hãy nghĩ rằng anh luôn bên em cùng em sánh bước " đó là điều anh đã nói với em , nhưng hình như bây giờ em không thấy anh nói nữa em mong nhận được tình yêu nóng bỏng của anh để em không còn giá buốt

tình yêu này sẽ luôn tồi tại với thời gian em nhớ anh từng giây từng phút từng giờ , chúng mình đang xa cách mấy trùng địêp em chỉ có một tình yêu 1 trái tim giành trọn cho anh tình yêu ngun ngút bùng cháy như ngọn lửa hồng ấm áp ngọn lửa ấy không bao giờ tắt trong trái tim em ngọn lửa ấy sẽ xua tan bao cách trở ..... những đêm trong phòng , em muốn được ở bên anh được ngủ giấc say nồng , một mình thao thức không ngủ được vì nhớ anh em thấy đêm dài thật dài lòng em khắc khỏai chơi vơi

Còn anh ? có nhớ em ? có ngĩ về em ? có mơ về em ? trong giấc mộng chiêm bao có bóng hình em ?

Em muốn trong phút giây gặp nhau thiêng liêng ấy anh và em sẽ tạo nên một lịch sử " lịch sử tình yêu "

Anh nhớ không được để ý người nào đâu đấy ........người ngồi yên xe sau anh phải là em , người được anh hôn cũng là em , người anh muốn .............. cũng là em , em muốn anh thuộc về em

Hòang Linh ơi em muốn viết cho anh thật dài thật dài viết hòai viết mãi , em muốn trải nỗi lòng để anh thấu hiểu cho em , tình yêu em giành trọn cho anh hãy đón chờ em với tình yêu nồng thắm ,em đang cố gắng lấy lại sự cân bằng trong cuộc sống " Hiếu và Tình " ba mẹ em làm em buồn ............. còn anh sẽ làm cho em vui để đi tiếp con đường đầy ngoắt ngẻo

Người tình bé nhỏ luôn nhớ về anh
luckynguyen
Quản trị viên
Quản trị viên
luckynguyen

Tâm trạng : chatty
Nam
Số lần được cám ơn : 25
Điểm : 57203

Đôi nét về bản thân
Ngoại hình: 10/10
Hài hước:
mưa yêu Left_bar_bleue0/0mưa yêu Empty_bar_bleue  (0/0)
Nội tâm:
mưa yêu Left_bar_bleue0/0mưa yêu Empty_bar_bleue  (0/0)

mưa yêu Empty
Bài gửiTiêu đề: Re: mưa yêu   mưa yêu Icon_minitimeFri Feb 20, 2009 1:26 pm

Thật là một tình cảm thạnh mạnh mẽ, hi vọng ở phương xa ấy, anh ấy đọc được những dòng này, tôi hiểu sự mạnh mẽ trong con tim bạn, chúc cho nhưng tình cảm đó được đền đáp, rồi các bạn sẽ được ở bên nhau
longcon
Thành viên diễn đàn
Thành viên diễn đàn

Tâm trạng : notworthy
Nữ
Châm ngôn sống : aaaaaaaa
Số lần được cám ơn : 3
Điểm : 55194

mưa yêu Empty
Bài gửiTiêu đề: Re: mưa yêu   mưa yêu Icon_minitimeSun Feb 22, 2009 9:31 pm

that la romantic....mot tinh yêu bao nguoi mo uoc!!" ngoi trong đêm lòng em nhớ nhung về anh"
Sponsored content

mưa yêu Empty
Bài gửiTiêu đề: Re: mưa yêu   mưa yêu Icon_minitime

mưa yêu
Trang 1 trong tổng số 1 trang