Diễn đàn của những bạn trẻ đang yêu
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

Diễn đàn của những bạn trẻ đang yêu

Trang ChínhTìm kiếmLatest imagesĐăng kýĐăng Nhập

Gửi ngườ tôi yêu

Go down 
3 posters
Tác giảThông điệp
gagohihi
Thành viên mới
Thành viên mới
gagohihi

Nam
Số lần được cám ơn : 0
Điểm : 55390

Gửi ngườ tôi yêu Empty
Bài gửiTiêu đề: Gửi ngườ tôi yêu   Gửi ngườ tôi yêu Icon_minitimeFri Feb 27, 2009 3:29 pm

Thêu thân yêu của anh em có biêt anh vô cùng đau khổ thế nào khi anh nói "anh yêu em"
Nhưng em lại bảo em cần thời gian để chờ đợi và xác định một cái gì đó,xem anh có thật lòng yêu anh không
Em thân mến thời gian thật là quý giá nó có thể cho ta tất cả và cũng có thể lấy đi của ta tất cả nếu ta không biết gìn giữ nó.Vì vậy em biết không anh rất quý trọng thời gian vì anh sợ một ngày nào đó thời gian sẽ lấy đi thứ quý giá nhất
trong cuộc đời anh đó chính là em
Đến giờ phút này đây anh đã nhận ra rằng tất cả công danh sự nghiệp đối với anh sẽ chẳng là gì hết nếu cuộc đời này thiếu vắng em.Mỗi giây mỗi phút giờ đây khi phải xa em anh tướng rằng như cả thế kỉ vừa trôi qua
Một giờ thiếu bóng em trái đất sẽ ngừng quay
Một ngày không có em đại ngàn ngàn năm không ánh sáng
Môt năm không gặp em anh chỉ còn đông tro tàn
Một đời phải xa em anh nguyện không luân hồi
Vì vậy em à đừng bao giờ xa anh em nhé.Vì nếu em xa anh thì anh không thể chắc chắn rằng mình còn có thể bước tiếp được trên con đường mà mình đã chọn nữa hay không
Cuối cùng anh chỉ muốn nói với em một điều rằng "Anh Yêu Em"
luckynguyen
Quản trị viên
Quản trị viên
luckynguyen

Tâm trạng : chatty
Nam
Số lần được cám ơn : 25
Điểm : 57493

Đôi nét về bản thân
Ngoại hình: 10/10
Hài hước:
Gửi ngườ tôi yêu Left_bar_bleue0/0Gửi ngườ tôi yêu Empty_bar_bleue  (0/0)
Nội tâm:
Gửi ngườ tôi yêu Left_bar_bleue0/0Gửi ngườ tôi yêu Empty_bar_bleue  (0/0)

Gửi ngườ tôi yêu Empty
Bài gửiTiêu đề: Re: Gửi ngườ tôi yêu   Gửi ngườ tôi yêu Icon_minitimeFri Feb 27, 2009 3:36 pm

Có thể chưa đến lúc cô ấy nói lời đồng ý với bạn chăng, tôi hiểu tình cảm của bạn rất chân thành và mạnh mẽ nhưng bạn hãy cố gắng kiên trì thêm. Có thể cô ấy đang muốn thử thách bạn đó. Đừng nản chí và bỏ cuộc bạn nhé, rồi cô ấy sẽ nhận ra nhanh thôi. Chúc bạn thành công
(ps: Lần sau bạn viết không được sai vị trí nha)
longcon
Thành viên diễn đàn
Thành viên diễn đàn

Tâm trạng : notworthy
Nữ
Châm ngôn sống : aaaaaaaa
Số lần được cám ơn : 3
Điểm : 55484

Gửi ngườ tôi yêu Empty
Bài gửiTiêu đề: Re: Gửi ngườ tôi yêu   Gửi ngườ tôi yêu Icon_minitimeSat Feb 28, 2009 12:15 am

tinh yêu của bạn dành cho người yêu thật đáng trân trọng và rất romantic...nhưng bạn đừng nên yêu trong mù quáng quá nhé...mình mong rằng người con gái đang trong tim bạn sẽ hiểu được tình cảm của bạn mãnh liệt như thế nào..chúc bạn có 1 tình yêu bất diết!
Sponsored content

Gửi ngườ tôi yêu Empty
Bài gửiTiêu đề: Re: Gửi ngườ tôi yêu   Gửi ngườ tôi yêu Icon_minitime

Gửi ngườ tôi yêu
Trang 1 trong tổng số 1 trang