Diễn đàn của những bạn trẻ đang yêu
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

Diễn đàn của những bạn trẻ đang yêu

Trang ChínhTìm kiếmLatest imagesĐăng kýĐăng Nhập

em có tôn trọng anh nữa không?....

Go down 
4 posters
Tác giảThông điệp
naruto_9x
Thành viên mới
Thành viên mới
naruto_9x

Tâm trạng : tired
Nam
Châm ngôn sống : cuộc đời có duy nhất một niềm vui,đó là yêu và đc yêu
Số lần được cám ơn : 0
Điểm : 49624

em có tôn trọng anh nữa không?.... Empty
Bài gửiTiêu đề: em có tôn trọng anh nữa không?....   em có tôn trọng anh nữa không?.... Icon_minitimeSat Aug 28, 2010 8:59 am

em ak',chỉ 1 tuần trước thôi,khi em còn ở quê,anh đã bỏ hết công việc trên Hà Nội để về chơi với em 3 tuần cho đến tận hôm em trớ lại trong nam để kịp năm học,vậy mà tại sao,từ khi vào đó,em trở nên lạnh nhạt với anh,anh gọi điện em không thèm nghe máy,anh nt em không nt lại,hjc,trong khi lúc ở nhà,em nói em yêu anh,anh và em gần như ngày nào cũng bên nhau,tràn ngập tiếng cười vui.em có còn tôn trọng anh không khi đối xử với anh như vậy,hãy trả lời anh đi em....
taicauduong
Thành viên mới
Thành viên mới
taicauduong

Tâm trạng : happy
Nam
Châm ngôn sống : nokia6233
Số lần được cám ơn : 0
Điểm : 49603

Bài gửiTiêu đề: Re: em có tôn trọng anh nữa không?....   em có tôn trọng anh nữa không?.... Icon_minitimeMon Aug 30, 2010 9:48 pm

bất lực rồi, bó tay. goodbye đi
thangkanu
Thành viên diễn đàn
Thành viên diễn đàn
thangkanu

Tâm trạng : inlove
Nam
Châm ngôn sống : sống để vượt qua chính mình
Số lần được cám ơn : 1
Điểm : 53763

Đôi nét về bản thân
Ngoại hình: 08/10
Hài hước:
em có tôn trọng anh nữa không?.... Left_bar_bleue10/10em có tôn trọng anh nữa không?.... Empty_bar_bleue  (10/10)
Nội tâm:
em có tôn trọng anh nữa không?.... Left_bar_bleue9/10em có tôn trọng anh nữa không?.... Empty_bar_bleue  (9/10)

Bài gửiTiêu đề: Re: em có tôn trọng anh nữa không?....   em có tôn trọng anh nữa không?.... Icon_minitimeThu Sep 02, 2010 12:30 pm

THẬT SỰ THÌ CÁI J` CŨNG CÓ NGUYÊN NHÂN CUẢ NÓ . KO CẦN PHẢI BÙN . CÓ THỂ LÀ CÔ ẤY CÓ LÍ DO RIÊNG CUẢ MÌNH . NẾU KO BIT' LÀM CÁCH NÀO THÌ THỬ LIÊN LẠC VỚI BẠN CÔ ẤY CHẴN HẠN HOẶC AI ĐÓ BIT' CÔ ẤY . BIẾT YÊU LÀ PHẢI BIẾT KIÊN NHẪN , NẾU KO BẠN CÓ THỂ ĐÁNH MẤT NÓ ĐỂ RỒI SAU NÀY SẼ HỐI TIẾC ĐẤY .
tienhoanht93
Thành viên diễn đàn
Thành viên diễn đàn
tienhoanht93

Tâm trạng : happy
Nam
Châm ngôn sống : Sợ cảm giác yêu thương..sợ trái tim biết nhớ..sợ hạnh phúc đến rồi..hạnh phúc lại ra đi...
Số lần được cám ơn : 5
Điểm : 52174

Đôi nét về bản thân
Ngoại hình: 10/10
Hài hước:
em có tôn trọng anh nữa không?.... Left_bar_bleue0/0em có tôn trọng anh nữa không?.... Empty_bar_bleue  (0/0)
Nội tâm:
em có tôn trọng anh nữa không?.... Left_bar_bleue0/0em có tôn trọng anh nữa không?.... Empty_bar_bleue  (0/0)

Bài gửiTiêu đề: Re: em có tôn trọng anh nữa không?....   em có tôn trọng anh nữa không?.... Icon_minitimeThu Sep 02, 2010 6:43 pm

thangkanu nói đúng đó anh ạ..anh hãy tìm hiểu thêm xem cô ấy đang gặp chuyện gì hay đang gặp khó khăn gì đó...chúc anh có câu trả lời tốt đẹp từ cô ấy nhé!
Sponsored content

Bài gửiTiêu đề: Re: em có tôn trọng anh nữa không?....   em có tôn trọng anh nữa không?.... Icon_minitime

em có tôn trọng anh nữa không?....
Trang 1 trong tổng số 1 trang