Diễn đàn của những bạn trẻ đang yêu
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

Diễn đàn của những bạn trẻ đang yêu

Trang ChínhTìm kiếmLatest imagesĐăng kýĐăng Nhập

Hạnh phúc là 1 điều....

Go down 
2 posters
Tác giảThông điệp
thienthannhosh
Thành viên diễn đàn
Thành viên diễn đàn
thienthannhosh

Tâm trạng : sad
Nữ
Châm ngôn sống : Don't save your smile ever when you sad. because you never know some body may be love you because of this smile...
Số lần được cám ơn : 48
Điểm : 52443

Đôi nét về bản thân
Ngoại hình: hEo Ú lÀ me.......
Hài hước:
Hạnh phúc là 1 điều.... Left_bar_bleue7/10Hạnh phúc là 1 điều.... Empty_bar_bleue  (7/10)
Nội tâm:
Hạnh phúc là 1 điều.... Left_bar_bleue10/10Hạnh phúc là 1 điều.... Empty_bar_bleue  (10/10)

Hạnh phúc là 1 điều.... Empty
Bài gửiTiêu đề: Hạnh phúc là 1 điều....   Hạnh phúc là 1 điều.... Icon_minitimeThu Sep 09, 2010 4:59 pm

Nhiều người nói h/P là hy sinh, 1 sự hy sinh khá lớn nhưng liệu có ai biết rằng sự hy sinh of mình có đôi khi là vô nghĩa không?
Trong 1 mối tình phải thừa nhận là có sự xích mích cãi nhau nhưng trong cuộc tình của tôi mãi mãi và mãi mãi chỉ là sự gây gõ cải cọ nhau màk thui.
Anh àk, đã rất khó để gặp được nhau, quen nhau và cuối cùng tiến đến yêu nhau phải không anh nhưng có lẽ anh sẽ nghĩ rằng em không tôn trọng anh, yêu anh như anh yêu em, có lẽ là vậy rùi.
Còn những lúc em sai nhưng em lại không nhận mà cứ chối, cứ cãi với anh là mình đúng rùi anh giận em củng giã vờ giận luôn chờ anh làm lành, anh giận không thèm pm e, lòng em bùn mún nt xin lỗi nhưng em lại k làm được vì em sợ đối diện zoj sự thật. xin lổi anh nhiều lắm.

Được sửa bởi thienthannhosh ngày Mon Sep 26, 2011 4:50 pm; sửa lần 1.
thienthannhosh
Thành viên diễn đàn
Thành viên diễn đàn
thienthannhosh

Tâm trạng : sad
Nữ
Châm ngôn sống : Don't save your smile ever when you sad. because you never know some body may be love you because of this smile...
Số lần được cám ơn : 48
Điểm : 52443

Đôi nét về bản thân
Ngoại hình: hEo Ú lÀ me.......
Hài hước:
Hạnh phúc là 1 điều.... Left_bar_bleue7/10Hạnh phúc là 1 điều.... Empty_bar_bleue  (7/10)
Nội tâm:
Hạnh phúc là 1 điều.... Left_bar_bleue10/10Hạnh phúc là 1 điều.... Empty_bar_bleue  (10/10)

Bài gửiTiêu đề: Re: Hạnh phúc là 1 điều....   Hạnh phúc là 1 điều.... Icon_minitimeFri Sep 10, 2010 6:55 pm

Rồi 1 ngày lời chia tay củng cất thành lời, có lẽ là em đã nói lời này quá nhiều rùi phải không anh? Nhưng mình vẫn k thể ct được và chắc anh nghĩ lần này củng zay.

Anh àk? Không hiểu sao lần này em lại thấy rất đâu. Không biết từ lúc nào cứ mổi lần cải nhau với anh là tim em lại nhói đau lên, nếu em buồn thỳ sẽ rất đau, càng buồn lại càng đau thực sự em sợ mình không thế chịu nổi nữa rùi. Tym em đau lắm, đau lắm anmh àk.[b]
dolley Nguyen
Thành viên rất chi là chăm ngoan
Thành viên rất chi là chăm ngoan
dolley Nguyen

Tâm trạng : lonely
Nữ
Châm ngôn sống : “Đừng tiếc nuối quá khứ, đừng lo lắng về tương lai, hãy sống trọn vẹn mỗi ngày là đủ!”
Số lần được cám ơn : 34
Điểm : 52879

Đôi nét về bản thân
Ngoại hình: hem đẹp nhưng dễ xương^^
Hài hước:
Hạnh phúc là 1 điều.... Left_bar_bleue100/10Hạnh phúc là 1 điều.... Empty_bar_bleue  (100/10)
Nội tâm:
Hạnh phúc là 1 điều.... Left_bar_bleue1000/10Hạnh phúc là 1 điều.... Empty_bar_bleue  (1000/10)

Bài gửiTiêu đề: Re: Hạnh phúc là 1 điều....   Hạnh phúc là 1 điều.... Icon_minitimeFri Sep 10, 2010 9:32 pm

Hạnh phúc là j? Nó ở đâu? Có khó nắm bắt được nó? Hiện giờ hp có đang ở wanh ta??? scratch scratch scratch
Sponsored content

Bài gửiTiêu đề: Re: Hạnh phúc là 1 điều....   Hạnh phúc là 1 điều.... Icon_minitime

Hạnh phúc là 1 điều....
Trang 1 trong tổng số 1 trang
 Similar topics
-
» Chúc mừng sinh nhật anh timtinhyeu 15/3, mọi người vào chúc mừng nhé
» Đừng bao giờ chúc a hạnh phúc vì niềm hạnh phúc của a là e!
» Hạnh phúc từ những điều bình dị
» Điều Cuối Cùng Anh Muốn Nói....Hãy Hạnh Phúc Em Nhé
» Hạnh phúc này có còn là hạnh phúc ảo không em !!