Diễn đàn của những bạn trẻ đang yêu
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

Diễn đàn của những bạn trẻ đang yêu

Trang ChínhTìm kiếmLatest imagesĐăng kýĐăng Nhập

em yêu anh

Go down 
3 posters
Tác giảThông điệp
nguyetcam05
Thành viên mới
Thành viên mới
nguyetcam05

Nữ
Số lần được cám ơn : 0
Điểm : 55818

em yêu anh Empty
Bài gửiTiêu đề: em yêu anh   em yêu anh Icon_minitimeThu Dec 02, 2010 11:23 am

Anh à! Vậy là chúng mình chia tay nhau cũng được 1 năm rồi anh nhỉ. Một năm một khoảng thời gian ko dài đối với cuộc đời nhưng nó lại quá dài đối với em. Em cứ ngỡ chúng mình chỉ mới chia tay nhau đây thôi. Em vẫn còn nhớ những lời anh đã nói với em. Em nhớ tất cả những kỹ niệm của chúng ta. Em đã từng nói với anh khi anh có anh em vẫn sống rất tốt em sẽ sống thật hạnh phúc. Nhưng anh ơi anh đâu có biết rằng. Hằng đêm em vẫn mãi khóc chỉ vì nhớ đến anh. Nhớ anh nhiều lắm nỗi nhớ khiến trái tim em đau tan nát. Nhớ anh nhiều lắm nhớ đến nỗi em chỉ muốn đem em ra khỏi giấc mơ của em để anh mãi mãi ko bao giờ rời xa em nữa. Nhưng sao anh mãi xa vời quá. sao anh vẫn vô tình quá anh luôn làm cho trái tim em phải nhỏ lệ. Anh luôn làm cho nó phải tan nát cõi lòng. Nhưng sao em vẫn yêu anh nhiều đến thế. Xa anh đó là điều em không bao giờ muốn. Khi yêu anh em đã khóc, khóc rất nhiều chỉ vì quá yêu anh. Em nghic khi xa anh rồi em sẽ chẳng phải khóc như thế nữa. Sẽ chẳng còn ai làm em phải tổn thương nữa. Nhưng anh à, anh có biết không? Xa anh rồi em lại càng đau khổ hơn. Em chẳng thể thoát ra khỏi những ký ức thuộc về anh. Những kỷ niệm cứ mãi trở về và nó luôn ám ảnh em. Em biết nếu chúng ta quay trở lại như lúc xưa thì mọi thứ vẫn như bây giờ. Trái tim em vẫn tan nát và chúng ta rồi cũng sẽ phải xa nhau phải ko anh? Nhưng anh à yêu anh đó là sự lựa chọn của em. Dù cho nó có làm cho trái tim em tan nát nhưng em hạnh phúc với sự lựa chọn của mình. Anh biết ko? Khi yêu anh em đã rất hạnh phúc. Em hạnh phúc vì em yêu anh. Em hạnh phúc vì có anh bên cạnh. Nếu thời gian có quay trở lại cho em được lựa chọn lại thì em vẫn sẽ chọn anh. Để được cùng anh đi chung một con đường. Để được cùng anh xây dựng một gia đình thật hạnh phúc. Và nếu có một điều ước thì em sẽ ước chúng ta se ko bao giờ phải rời xa nhau. Vì em yêu anh nhiều lắm. Nhớ anh nhiều lắm anh có biết ko?
traitimbuon8x
Thành viên mới
Thành viên mới
traitimbuon8x

Tâm trạng : sad
Nam
Châm ngôn sống : Cuoc doi con nguoi nhu mot chiec thang
Điểm : 50472

em yêu anh Empty
Bài gửiTiêu đề: Re: em yêu anh   em yêu anh Icon_minitimeThu Dec 02, 2010 7:10 pm

nghe có vẻ buồn rầu quá nhỉ ^^!
Mà anh yêu cùng gần nhà NguyệtCầm àh?
Mình nè! Thôi có gì đừng buồn nha! phải sống mà học tập nữa chứ ^^
chúc vui vẻ ha!!!!!!!!!!!!!!!
pesu_jna
Thành viên diễn đàn
Thành viên diễn đàn
pesu_jna

Tâm trạng : cheerful
Nữ
Châm ngôn sống : yêu là cho chứ không nhận cho riêng mình
Điểm : 52679

em yêu anh Empty
Bài gửiTiêu đề: Re: em yêu anh   em yêu anh Icon_minitimeSat Dec 04, 2010 7:39 pm

yêu thì phải buồn mà buồn rồi cũng sẽ hết chứ đúng không???
lúc trước mình cũng đã từng buồn sầu như bạn cũng có khi đau khổ hơn bạn nhiều nhưng thời gian sẽ la liều thuốc chữa lành mọi vết thương bạn ạ
Sponsored content

em yêu anh Empty
Bài gửiTiêu đề: Re: em yêu anh   em yêu anh Icon_minitime

em yêu anh
Trang 1 trong tổng số 1 trang