Diễn đàn của những bạn trẻ đang yêu
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

Diễn đàn của những bạn trẻ đang yêu

Trang ChínhTìm kiếmLatest imagesĐăng kýĐăng Nhập

Hãy yên tâm em nhé!!!

Go down 
Tác giảThông điệp
GRAND
Thành viên diễn đàn
Thành viên diễn đàn
GRAND

Tâm trạng : sad
Nam
Châm ngôn sống : i try more
Số lần được cám ơn : 0
Điểm : 50841

Đôi nét về bản thân
Ngoại hình: 5/10
Hài hước:
Hãy yên tâm em nhé!!! Left_bar_bleue6/10Hãy yên tâm em nhé!!! Empty_bar_bleue  (6/10)
Nội tâm:
Hãy yên tâm em nhé!!! Left_bar_bleue8/10Hãy yên tâm em nhé!!! Empty_bar_bleue  (8/10)

Hãy yên tâm em nhé!!! Empty
Bài gửiTiêu đề: Hãy yên tâm em nhé!!!   Hãy yên tâm em nhé!!! Icon_minitimeSat Aug 21, 2010 1:28 am

Dear jenny!
Một ngày lại trôi qua là một ngày anh phải cố gắng làm mọi chuyện tốt hơn,anh chẳng mong là anh đủ thông minh và lý trí để suy nghĩ tốt hơn đâu...nhưng điều anh mong là thấy được nụ cười của em luôn hiện diện trên đôi môi kia...có thể điều này chẳng phải là to tát cho lắm,đối với mọi người...nhưng vẫn cứ cầu mong như thế....

Em thân yêu !anh luôn đánh vật với những suy nghĩ trong đầu của chính anh...rất mệt mõi...và đôi lúc đi đến sự chán nản mọi điều,nhưng cho đến ngày hôm nay.anh mới nhận ra rằng...tình yêu đẹp khi mình cho ai đó đôi cánh...để bay vao khung trời tự do,dù rằng điều này thật là khó khăn với anh...nhưng anh nghĩ mình đang làm tốt mọi việc...anh luôn tụ nhủ với mình"muốn em luôn ngự trị trong trái tim anh và em.thì anh phải cố gắng sống tốt hơn,cho em luôn đẹp trong anh và trong em"...

Em thân yêu ah!thật chẳng dể dàng gì mà anh quên được em.toàn ngược lại không ah!nhưng anh luôn nghĩ đến những điều tốt đẹp mà anh với em trãi qua.không phải không nghĩ đến những chuyện buồn,anh nghĩ nhiều lắm chứ!và cũng thấy mình cay khoé mắt lắm chứ!cô đơn lắm chứ!nhưng cũng vì em mà anh cần phải đứng thẳng lên.làm mọi việc cho chúng ta cảm thấy được bình yên và hạnh phúc...

Em thân yêu!anh sẽ lấy lại sự tự tin vốn có của anh...nhưng bằng cách khác,chính chắn hơn, yêu thương và tha thứ nhiều hơn...chứ không phải tự dằn vặt với lòng mình nữa...không còn những mỗi đêm anh than vãn về anh nữa.không còn những lúc anh tỏ ra đau khổ nữa.mà thay vào đó là những lời động viên,chia sẽ...anh biết có những lúc anh làm cho em phải lo lắng vì anh và sợ anh...anh hiểu chứ,những lúc đó anh thấy mình thật là tệ hại...điều đó anh cảm thấy thật có lỗi với em...nhưng em ah!anh cũng có cái yếu đuối cho bản thân chứ em.con người ai cũng có lúc buồn vui...anh đang trãi qua những ngày tháng không lấy gì là vui vẽ cả.thiếu em trong đời.đó là cực hình đối với anh...nhưng niềm đau nào cũng cần được chôn dấu...và vượt qua những khó khăn...đây cũng là một thử thách trong cuộc đời anh...anh coi đó là một điều gì đó phải trân trọng hơn...

Em thân yeu!nhớ em nhiều và anh rất muốn ôm em vào lòng anh.đó là điều anh không ngưng suy nghĩ...anh không dấu cảm xúc của mình.để phải bị kiềm nén với bản thân.nhưng trên tất cả em sẽ đẹp hơn trong anh khi anh thấy em được nụ cười và hạnh phúc của em.mỗi ngày anh nhớ về em là mỗi ngày anh cầu nguyện cho em được bình yên và may mắn....

Em thân yêu!làm gì cũng nghĩ đến sức khoẻ mình nhé,trên hết phải lo đến thân thể mình.hãy cố gắng để luôn có nụ cười được trên môi nhé em...

Hãy yên tâm rằng tình yêu anh luôn rộng mở để đón em cả...

Hãy yên tâm rằng anh luôn mong mọi điều tốt lành đến với em...

Hãy yên tâm rằng anh sẽ là một người luôn lắng nghe em trong lúc em cô đơn nhất...

Hãy yên tâm rằng anh luôn đến với em,lúc em cần đến anh...

Hãy yên tâm rằng anh luôn làm em cười trong những lúc em mệt mõi và chán nản nhất...

Hãy yên tâm rằng em luôn giử vị trí quan trọng trong trái tim anh...

và em hãy yên tâm là em đang có một giấc ngủ ngon và một giấc mơ đẹp...cầu chúc cho cúng ta luôn biết cách vượt qua những khó khăn của bản thân,luôn lạc quan vào cuộc sống...
điều cuối cùng anh muốn nói"anh yêu em"

Hãy yên tâm em nhé!!!
Trang 1 trong tổng số 1 trang