Diễn đàn của những bạn trẻ đang yêu
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

Diễn đàn của những bạn trẻ đang yêu

Trang ChínhTìm kiếmLatest imagesĐăng kýĐăng Nhập

dù viết dở nhưng cũng muốn đóng góp vài câu cho diễn đàn

Go down 
3 posters
Tác giảThông điệp
Achilles
Thành viên mới
Thành viên mới
Achilles

Tâm trạng : inlove
Nam
Châm ngôn sống : yêu và yêu
Số lần được cám ơn : 0
Điểm : 50123

dù viết dở nhưng cũng muốn đóng góp vài câu cho diễn đàn Empty
Bài gửiTiêu đề: dù viết dở nhưng cũng muốn đóng góp vài câu cho diễn đàn   dù viết dở nhưng cũng muốn đóng góp vài câu cho diễn đàn Icon_minitimeSun Aug 08, 2010 4:50 pm

đây là những lời nói em sẽ nói với bà xã của em trong lễ cưới ! ^^!
"em à, giống như một người nghệ sĩ cần cảm hứng, giống như một anh hùng cần sức mạnh và giống như một vị tiên cần phép màu. Em, em là tất cả. Em, em như là nguồn cảm hứng của anh trong cuộc đời khô khan này, em giúp anh cảm thấy cuộc sống này tươi đẹp hơn. Em, em là sức mạnh vô tận của anh, mỗi lần anh gặp khó khăn trong cuộc đời, anh lại nghĩ tới em, anh lại thấy mình mạnh mẽ như một vị anh hùng sẵn sàng vượt qua mọi khó khăn trong cuộc đời. Và em, em như là phép màu, là kì tích mà ông trời ban cho anh, em đã để anh không phải sống một cách cô đơn trên thế giới đông đúc này. Em là tất cả đời anh, anh thật sự cảm ơn em vì đã đồng ý đi cùng anh đến hết cuộc đời, cùng chia sẽ, cùng yêu thương, cùng chăm sóc nhau. Giờ đây chỉ chỉ muốn nói với em một câu duy nhất nhưng là tất cả : anh yêu em rất nhiều, bà xã của anh ! " ^^!
ahaha_vn
Thành viên mới
Thành viên mới
ahaha_vn

Tâm trạng : cool
Nam
Châm ngôn sống : song don thuan chi la song
Số lần được cám ơn : 0
Điểm : 49881

Bài gửiTiêu đề: Re: dù viết dở nhưng cũng muốn đóng góp vài câu cho diễn đàn   dù viết dở nhưng cũng muốn đóng góp vài câu cho diễn đàn Icon_minitimeMon Aug 23, 2010 1:41 pm

hjx
mainguyen
Thành viên diễn đàn
Thành viên diễn đàn
mainguyen

Tâm trạng : sleep
Nữ
Châm ngôn sống : Sống chậm lại - Nghĩ khác đi - Yêu thương nhiều hơn <3
Số lần được cám ơn : 7
Điểm : 51220

Bài gửiTiêu đề: Re: dù viết dở nhưng cũng muốn đóng góp vài câu cho diễn đàn   dù viết dở nhưng cũng muốn đóng góp vài câu cho diễn đàn Icon_minitimeMon Aug 23, 2010 1:58 pm

hix,mật ngọt chết người dù viết dở nhưng cũng muốn đóng góp vài câu cho diễn đàn Icon_geek
Sponsored content

Bài gửiTiêu đề: Re: dù viết dở nhưng cũng muốn đóng góp vài câu cho diễn đàn   dù viết dở nhưng cũng muốn đóng góp vài câu cho diễn đàn Icon_minitime

dù viết dở nhưng cũng muốn đóng góp vài câu cho diễn đàn
Trang 1 trong tổng số 1 trang
 Similar topics
-
» Ánh nắng chiều vàng vọt, giờ không còn muốn lả lơi trên giàn hoa trinh nữ, đổ sập xuống mái hiên, hắc thứ màu nhợt nhạt lên mấy cánh lá vừa nhảy những vũ điệu cuối cùng trước khi chạm đất.
» Gửi BQT và các thành viên của diễn đàn(ai quan tâm đều có thể cho ý kiến vì diễn đàn là của chung,cùng chung tay xây dựng)
» Chuyện tình cái sim Cuối cùng thì cũng đến ngày kết thúc........dù.........nhưng....
» Viết cho anh - viết cho những kỷ niệm ngày qua !
» Đồng phục diễn đàn