Diễn đàn của những bạn trẻ đang yêu
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

Diễn đàn của những bạn trẻ đang yêu

Trang ChínhTìm kiếmLatest imagesĐăng kýĐăng Nhập

Bức thư tình cuối cùng

Go down 
3 posters
Tác giảThông điệp
kiepsongvothuong_86
Điều hành viên
Điều hành viên
kiepsongvothuong_86

Nam
Số lần được cám ơn : 5
Điểm : 56159

Đôi nét về bản thân
Ngoại hình: 10/10
Hài hước:
Bức thư tình cuối cùng Left_bar_bleue0/0Bức thư tình cuối cùng Empty_bar_bleue  (0/0)
Nội tâm:
Bức thư tình cuối cùng Left_bar_bleue0/0Bức thư tình cuối cùng Empty_bar_bleue  (0/0)

Bức thư tình cuối cùng Empty
Bài gửiTiêu đề: Bức thư tình cuối cùng   Bức thư tình cuối cùng Icon_minitimeThu Feb 26, 2009 12:47 pm

Người ta thường nói sau mỗi lần giận nhau hai người sẽ càng cảm thông, hiểu nhau và yêu nhau hơn. Anh cũng tin thế. Nhưng giữa anh và em đã có lần nào giận nhau không nhỉ?! Anh chỉ biết, anh yêu em rất nhiều thôi!

Mỗi tối em đi học về, anh rất lo cho em. Làm sao anh không lo cho được khi em đi một mình trên con đường lúc nào cũng tù mù ánh đèn. Mỗi lần biết em về đến nhà an toàn, anh lại một lần thở phào nhẹ nhõm.

Anh lo cho em những buổi sớm trời thành phố trở lạnh đột ngột. Em nhỏ bé nhưng lại bướng bỉnh quá, liệu có chịu khoác áo lạnh không? Anh lo cho những ngày trời mưa tầm tã, nếu em bị ốm lòng anh đau như cắt! Không biết đã bao lần anh tự hỏi vì sao anh có thể yêu thương em nhiều đến vậy, nhưng cũng bấy nhiêu lần anh chẳng thể giải đáp nổi.

Nếu có một điều ước, anh không hi vọng vào một điều nào lớn lao quá, anh chỉ mong em có thể hiểu được tình cảm của anh. Trong tình yêu luôn cần có sự cảm thông, chia sẻ, tin tưởng vào nhau. Đã có lần nào em muốn và chịu tìm hiểu anh chưa, hay chỉ giữ trong mình những ý nghĩ sâu kín để dần dần em càng rời xa anh?

Anh biết chỉ có thời gian mới có thể làm anh quên được em, chỉ có thời gian mới có thể làm lành vết thương trong lòng anh. Nhưng đó là chuyện của tương lai, còn biết bao lâu nữa chứ? Bây giờ thì anh phải làm sao để có thể quen được việc không có em trong cuộc sống của mình đây?! Phải chăng những gì càng muốn quên thì lại càng nhớ?

Anh ngốc quá phải không em? Anh đã sống rất thật, đã yêu hết lòng, và anh cũng đã đau đớn rất nhiều, rất lâu.

Nếu, nếu em hiểu…

"ST"
lehoa220386
Thành viên diễn đàn
Thành viên diễn đàn
lehoa220386

Tâm trạng : happy
Nữ
Châm ngôn sống : yêu thật lòng và sống sao có ích
Số lần được cám ơn : 8
Điểm : 56337

Đôi nét về bản thân
Ngoại hình: 10/10
Hài hước:
Nội tâm:

Bài gửiTiêu đề: Re: Bức thư tình cuối cùng   Bức thư tình cuối cùng Icon_minitimeThu Feb 26, 2009 5:01 pm

mình hy vọng người đó sẽ hiểu được tình cảm của bạn.
longcon
Thành viên diễn đàn
Thành viên diễn đàn

Tâm trạng : notworthy
Nữ
Châm ngôn sống : aaaaaaaa
Số lần được cám ơn : 3
Điểm : 55204

Bài gửiTiêu đề: Re: Bức thư tình cuối cùng   Bức thư tình cuối cùng Icon_minitimeThu Feb 26, 2009 9:58 pm

minh cung vay!!!... mong dieu tott dep se den voi ban:)
Sponsored content

Bài gửiTiêu đề: Re: Bức thư tình cuối cùng   Bức thư tình cuối cùng Icon_minitime

Bức thư tình cuối cùng
Trang 1 trong tổng số 1 trang
 Similar topics
-
» Chuyện tình cái sim Cuối cùng thì cũng đến ngày kết thúc........dù.........nhưng....
» tình yêu cuối cùng
» lời cuối cùng của một tình yẹu...
» tình yêu đầu tiên...cuối cùng.
» Dành cho anh, tình yêu cuối cùng