Diễn đàn của những bạn trẻ đang yêu
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

Diễn đàn của những bạn trẻ đang yêu

Trang ChínhTìm kiếmLatest imagesĐăng kýĐăng Nhập

Thu à. Mình vẫn là bạn nhé ^_* !

Go down 
Tác giảThông điệp
Ks_No_Love_money
Thành viên mới
Thành viên mới
Ks_No_Love_money

Tâm trạng : worried
Nam
Châm ngôn sống : Sống đơn giản cho đời nó thanh thản, một đam mê, một dại khờ, một tôi
Số lần được cám ơn : 0
Điểm : 49992

Thu à. Mình vẫn là bạn nhé ^_* ! Empty
Bài gửiTiêu đề: Thu à. Mình vẫn là bạn nhé ^_* !   Thu à. Mình vẫn là bạn nhé ^_* ! Icon_minitimeWed Aug 18, 2010 3:59 pm

Thu à !Mình vẫn là bạn nhé ^_* !
Ngồi trước máy tính hàng giờ rùi mình vẫn chưa viết được gì nhiều.Có phải tâm trạng mình đang dối bời nên nhưng dòng chữ xô nhau không thoát ra được.Tâm sự thì nhiều lắm nhưng không biết bắt đầu từ đâu.
.......
Sáng thức dậy đã gặp thu đến rồi, thu đến từ đêm qua.Cảm giác thu đem lại trong lòng mình thật lạ.Bâng khuâng niềm hạnh phuc khi thu đến mang mác nỗi buồn khi thu sang.Mùa thu gắn với mình biết bao kỷ niệm vui cũng có, buồn cũng có.Mà hình như buồn nhiều hơn thì phải...buồn vì chia ly, buồn vì cô đơn trong cái lạnh lẽo đầu thu, cảm giác trống vắng những lúc ngồi một mình.Thu ơi, liệu thu này mình còn buồn nữa không ?
..........
Thu thật đẹp ^^!.Yêu thu với thời tiết tươi mát, mỗi buổi sáng thức dậy được vươn vai thưởng thức không khí trong lành của buổi sáng.Tất cả như hoà nhịp để có 1 ngày làm việc thêm hiệu quả với mình.Nhớ...!...những buổi đi chơi picnic với lũ bạn, nhớ cảm giác được cầm tay ai đó đi dạo trong công viên.Nhớ những buổi chiều được ngồi cạnh ai đó ngắm mưa thu.Nhớ lắm cô bạn Moonxinh ^_*.Nhớ những kỷ niệm đẹp của thu của thời học sinh, nhớ luc bỡ ngỡ bước vào đầu năm học đại hoạc.Nhớ lắm ...!...khoảng thời gian ấy...
..........
Thu là mùa bình yên nhất, mùa của đôi lứa yêu hạnh phúc, mùa của tình yêu kết trái.Dường như những gì đẹp nhất thơ mộng nhất đều gắn vời mùa thu.Còn với mình thu lại mang một nỗi buồn không thể xoá nhoà.Có người nói với mình rằng “Cứ yêu đi rồi thu lại chia ly”.Uk đúng là cứ yêu đi rồi thu lại chia ly, tình yêu của mình cứ như thế, là 1 điệp khúc không thể thay đổi được hay sao ý. Thu này yêu ai đó nhưng thu sau lại là 1 thu buồn. Hạnh phúc rồi lại chìm trong nỗi cô đơn.Giận hờn thu hay giận mình không níu giữ được niềm hạnh phúc. Thu đẹp là vậy ,à giận hờn chi thu ơi ?
.............
Tình yêu là 1 cái gì đó xa vời mà mình không thế có được vậy thì cho nó trôi qua 1 cách lặng lẽ đi thu nhé. Không thể có được người ấy bên mình thì sao? Mà có được thì sao ?Đó mãi chỉ là hạnh phúc nửa vời mà mình không thể trông mong được. Hãy để ai đó ra đi chỉ còn lại mình và thu nhé. Trải lòng mình trong mùa thu bình yên, bước từng bước trên con đường đầy lá vàng rơi. Rồi từng chiều dạo chơi trên bãi biển như vậy cũng làm ta thấy vui rồi thu nhỉ ?. Uk thì cô đơn đấy nhưng ta cô đơn trong niềm hạnh phúc được giải thoát thu nhé. Yêu là chi khi tình yêu không trọn vẹn, yêu làm chi 1 người không thuộc về mình. Mình thích mùa thu, dù buồn vì thiếu ai đó nhưng đổi lại lòng mình thấy thanh thản, thấy yêu đời hơn, vững bước trên con đường mình đã chọn
..........
Cái gì là của mình thì dù bây giờ nó đang ở đâu sau này nó cũng thuộc về mình, cái gì không thuộc về mình thì cố níu kéo trước sau gì nó cũng ra đi...
............
Hj rồi mai đây, biết đâu đó ra lại có niềm hạnh phúc sánh vai phải không thu ? Có thu và có ai đó ....!.....
Thu à ....Mình vẫn là bạn nhé ^_*!

Thu à. Mình vẫn là bạn nhé ^_* !
Trang 1 trong tổng số 1 trang