Diễn đàn của những bạn trẻ đang yêu
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

Diễn đàn của những bạn trẻ đang yêu

Trang ChínhTìm kiếmLatest imagesĐăng kýĐăng Nhập

sức mạnh của đồng tiền

Go down 
Tác giảThông điệp
TraiTimTonThuong
Điều hành viên
Điều hành viên
TraiTimTonThuong

Tâm trạng : lonely
Nữ
Châm ngôn sống : Quyết Không Yêu Để Tiền Ăn Học!!!!
Số lần được cám ơn : 6
Điểm : 51831

Đôi nét về bản thân
Ngoại hình: 08/10
Hài hước:
sức mạnh của đồng tiền Left_bar_bleue99/100sức mạnh của đồng tiền Empty_bar_bleue  (99/100)
Nội tâm:
sức mạnh của đồng tiền Left_bar_bleue70/100sức mạnh của đồng tiền Empty_bar_bleue  (70/100)

sức mạnh của đồng tiền Empty
Bài gửiTiêu đề: sức mạnh của đồng tiền   sức mạnh của đồng tiền Icon_minitimeSat Aug 14, 2010 12:49 am

chào dd mình là bạn của chủ nick, mún mượn nik và cần mọi người gỡ gối giùm mình...

tôi và ng yêu tôi qen nhau đc gần 2 năm, vào tháng này cô ấy bị 1 tai nạn giao thông có vẻ k nặng lắm, thì thôi cũng vẫn chăm sóc cho cô ấy. đc 1 thơi gian, cô ấy bắt buộc tôi phải đưa cho cô ấy 1 số tiền là 500.000, tôi cũng không có số tiền lớn như vậy. nhg cô ấy nói nếu tôi k co số tiền đó thì sẽ ct tôi, tôi buồn lắm. bạn tôi là chủ nik này nói là sẽ cho tôi mượn, nhg tôi k mún mượn tiền bạn bè. tôi k bik bây h tui phải làm sao đây? có phải cô ấy qen tôi chỉ vì 1 số tiền 500.000 hay là tình cảm của tui dành cho cô ấy đáng giá bao nhiu đó?
Khách viếng thăm
Khách viếng thăm

sức mạnh của đồng tiền Empty
Bài gửiTiêu đề: Re: sức mạnh của đồng tiền   sức mạnh của đồng tiền Icon_minitimeSat Aug 14, 2010 1:03 am

tình cảm cô ấy dành cho bạn có 500k thôi ah? vậy thể hiện sự hào phóng của bạn bằng cách đập vào mặt cô ta 501k!vs bảo vs cô ta: cô cút ra khỏi cuộc đời tôi!

sức mạnh của đồng tiền
Trang 1 trong tổng số 1 trang