Diễn đàn của những bạn trẻ đang yêu
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

Diễn đàn của những bạn trẻ đang yêu

Trang ChínhTìm kiếmLatest imagesĐăng kýĐăng Nhập

gửi người tôi yêu!!!!

Go down 
5 posters
Tác giảThông điệp
GRAND
Thành viên diễn đàn
Thành viên diễn đàn
GRAND

Tâm trạng : sad
Nam
Châm ngôn sống : i try more
Số lần được cám ơn : 0
Điểm : 50841

Đôi nét về bản thân
Ngoại hình: 5/10
Hài hước:
gửi người tôi yêu!!!! Left_bar_bleue6/10gửi người tôi yêu!!!! Empty_bar_bleue  (6/10)
Nội tâm:
gửi người tôi yêu!!!! Left_bar_bleue8/10gửi người tôi yêu!!!! Empty_bar_bleue  (8/10)

gửi người tôi yêu!!!! Empty
Bài gửiTiêu đề: gửi người tôi yêu!!!!   gửi người tôi yêu!!!! Icon_minitimeMon Aug 16, 2010 8:07 pm

Nói gì thì mọi chuyện cũng đã rồi...nhưng tôi ko nghĩ nó qua rồi....hay tôi đang hồi tưởng lại kỷ niệm đẹp mà tôi từng trãi qua....lấy nó làm niềm vui cho mình.....thật khờ khạo khi lấy điều đó làm niềm vui cho mình phải ko?....nhưng đó là những gì còn xót lại cho một cuộc tình đã đi qua...tuy ngắn thôi...nhưng chứa đựng bao nhiêu cảm xúc...để giờ đây tôi ngồi đây viết lên những dòng suy nghĩ của mình...và tôi yêu điều đó...tôi yêu..tôi khẳng định với chính tôi...và tôi yêu em.!khi cuộc tình đã đi qua mà tôi chưa kịp nói cho em hiểu là tôi yêu em đến nhừng nào......em là người để lại cho tôi nhiều cảm xúc nhất cho đến bây giờ..và dù chúng ta đã chia tay nhau..dù chúng ta ko còn là của nhau...nhưng tôi vẫn muốn em được hạnh phúc..và đó tôi thể hiện những gì tôi có...TÔI YÊU!!!
Tôi yêu những lúc em nhìn tôi bằng ánh mắt to nhỏ bằng những hành động ngốc nghếch nhất.những câu chuyện mà tưởng như ko có hồi kết....và lúc đó tôi chỉ muốn nhìn em thôi.đủ để lòng tôi ấm áp rồi.
Tôi yêu những lúc em buồn.đưa ánh mắt xa xăm.những lúc đó em thật đẹp trong ánh mắt tôi.em là người đẹp nhất trong tâm hồn tôi.
Tôi yêu những lúc chúng ta ngồi quán cafe dựa vào nhau ko nói lời gì cả.chỉ là cái xiết tay thật chặt.đối với tôi lúc đó ko ai hạnh phúc bằng tôi.
Tôi yêu những lúc chờ đợi em hàng giờ.dù rằng tôi rất giận phải chờ đợi nhưng khi em đến sự giận dữ biến đâu hết dành chổ cho những ánh mắt trìu mến..
Tôi yêu những lúc em giận lẩy tôi.dù rằng chúng ta chẳng hề giận nhau.nhưng điều đó mà tôi biết rằng có ai đó đang quan tâm đến tôi.
Tôi yêu những lúc chúng ta bàn về một vấn đề nào đó.dù rằng tôi luôn nói nhiều nhất,ý kiến nhiều nhất.dù rằng quyết định cuối cùng là em...
Tôi yêu những lúc chúng ta ngồi chat hàng đêm và tôi kể cho em nghe những câu chuyện cười.có lần tôi nhớ tôi viết lên tờ giấy đưa qua wc cho em coi..là"ANH YÊU JENNY"
Tôi yêu những lúc em gọi tôi bằng"ông già"dù ko đẹp tí nào.nhưng tôi lại thích nghe nhất.
Tôi yêu những lúc tôi xiết chặt em trong vòng tay tôi.ko muốn rời xa.chỉ muốn có em mãi bên tôi.mãi mãi....
và điều cuối cùng là"TÔI YÊU EM"
em mãi ở lại trong tim tôi.đêm nay thật dài.nhưng ko dài bằng những gì mà tôi đang nhớ về em....tôi sẽ tập yêu lại cuộc sống từ đầu.yêu những người bạn.yêu cuộc sống.yêu những gì mà tôi đã bõ quên...
nhưng em mãi là tình yêu đẹp của tôi.jenny...!!!

onewaylove
Thành viên mới
Thành viên mới
onewaylove

Tâm trạng : lonely
Nam
Châm ngôn sống : Hạnh phúc kìa! Tóm lấy nó!
Điểm : 49112

Bài gửiTiêu đề: Re: gửi người tôi yêu!!!!   gửi người tôi yêu!!!! Icon_minitimeTue Nov 09, 2010 10:31 am

hay qua!
GRAND
Thành viên diễn đàn
Thành viên diễn đàn
GRAND

Nam

Đôi nét về bản thân
Hài hước:
gửi người tôi yêu!!!! Left_bar_bleue6/10gửi người tôi yêu!!!! Empty_bar_bleue  (6/10)
Nội tâm:
gửi người tôi yêu!!!! Left_bar_bleue8/10gửi người tôi yêu!!!! Empty_bar_bleue  (8/10)

Bài gửiTiêu đề: Re: gửi người tôi yêu!!!!   gửi người tôi yêu!!!! Icon_minitimeTue Nov 09, 2010 7:25 pm

thank ban!
tôi viết cho cuộc tình của tôi,nó là cảm xúc của tôi.rất thật bạn ah.
chúc bạn luôn thành công trong cuộc sống.God bless to you!
onewaylove
Thành viên mới
Thành viên mới
onewaylove

Tâm trạng : lonely
Nam
Châm ngôn sống : Hạnh phúc kìa! Tóm lấy nó!
Điểm : 49112

Bài gửiTiêu đề: Re: gửi người tôi yêu!!!!   gửi người tôi yêu!!!! Icon_minitimeTue Nov 09, 2010 7:31 pm

Tôi chỉ muốn nói tình cảm cuả bạn đúng là chân thành và diễn đạt cũng hay chứ không có ý gì đâu!^^
nh0xpun123
Thành viên diễn đàn
Thành viên diễn đàn
nh0xpun123

Nam
Châm ngôn sống : co gang tim kiem mot hanh phuc
Số lần được cám ơn : 6
Điểm : 49816

Đôi nét về bản thân
Ngoại hình: 8/10
Hài hước:
gửi người tôi yêu!!!! Left_bar_bleue10/10gửi người tôi yêu!!!! Empty_bar_bleue  (10/10)
Nội tâm:

Bài gửiTiêu đề: Re: gửi người tôi yêu!!!!   gửi người tôi yêu!!!! Icon_minitimeTue Nov 09, 2010 7:37 pm

lala tình cảm của anh thật đẹp
GRAND
Thành viên diễn đàn
Thành viên diễn đàn
GRAND

Nam

Đôi nét về bản thân
Hài hước:
Nội tâm:

Bài gửiTiêu đề: Re: gửi người tôi yêu!!!!   gửi người tôi yêu!!!! Icon_minitimeTue Nov 09, 2010 7:48 pm

thank all you!
các bạn comment cho tôi,tôi đã lấy lòng cảm mến,các bạn là những người thật tuệt vời,tôi luôn yêu quý các bạn,chúc các bạn luôn mạnh khoẻ và nhiều may mắn trong cuộc sống.:)
nh0xpun123
Thành viên diễn đàn
Thành viên diễn đàn
nh0xpun123

Nam

Đôi nét về bản thân
Hài hước:
gửi người tôi yêu!!!! Left_bar_bleue10/10gửi người tôi yêu!!!! Empty_bar_bleue  (10/10)
Nội tâm:

Bài gửiTiêu đề: Re: gửi người tôi yêu!!!!   gửi người tôi yêu!!!! Icon_minitimeTue Nov 09, 2010 7:55 pm

cố lên nha anh tình yêu đôi lứa rất hạnh phúc và ngọt ngào fai ko a
GRAND
Thành viên diễn đàn
Thành viên diễn đàn
GRAND

Nam

Đôi nét về bản thân
Hài hước:
Nội tâm:

Bài gửiTiêu đề: Re: gửi người tôi yêu!!!!   gửi người tôi yêu!!!! Icon_minitimeTue Nov 09, 2010 8:03 pm

thank em!
ko thể diển tả nó được em ah,mỗi người có một cách yêu và thích trong tình yêu,chúng ta chỉ mong rằng mọi chuyện luôn tươi sáng và tốt đẹp.hãy mong cho chúng ta mãi làm tốt mọi việc,và dù có bị vấp ngã thì cũng biết cách đứng lên và đứng thật thẳng.chúc em vui vẽ và may mắn.
nh0xpun123
Thành viên diễn đàn
Thành viên diễn đàn
nh0xpun123

Nam

Đôi nét về bản thân
Hài hước:
Nội tâm:

Bài gửiTiêu đề: Re: gửi người tôi yêu!!!!   gửi người tôi yêu!!!! Icon_minitimeTue Nov 09, 2010 8:06 pm

mong a hạnh phúc với tình yêu nha a
GRAND
Thành viên diễn đàn
Thành viên diễn đàn
GRAND

Nam

Đôi nét về bản thân
Hài hước:
Nội tâm:

Bài gửiTiêu đề: Re: gửi người tôi yêu!!!!   gửi người tôi yêu!!!! Icon_minitimeTue Nov 09, 2010 8:48 pm

anh cũng mong em sẽ có những gì mà mình mong muốn...:
nh0ckd3ptrai
Thành viên mới
Thành viên mới
nh0ckd3ptrai

Tâm trạng : fun
Nam
Châm ngôn sống : yeu doi yeu ban gai
Số lần được cám ơn : -1
Điểm : 50836

Bài gửiTiêu đề: Re: gửi người tôi yêu!!!!   gửi người tôi yêu!!!! Icon_minitimeMon Nov 15, 2010 2:50 pm

djk me bạ nhu cac ho hay cạ deo j`
tu lam tu khen thang cha mạ bj benh ak
Twisted Evil
nh0xpun123
Thành viên diễn đàn
Thành viên diễn đàn
nh0xpun123

Nam

Đôi nét về bản thân
Hài hước:
Nội tâm:

Bài gửiTiêu đề: Re: gửi người tôi yêu!!!!   gửi người tôi yêu!!!! Icon_minitimeTue Nov 16, 2010 8:15 pm

ê lên diễn đàng phải zui ze chứ bạn đừng nên chửi thề chứ
anh Đại viết thư hay thì nh0x khen thui đừng nên làm mất lòng nhau như thế
thangkanu
Thành viên diễn đàn
Thành viên diễn đàn
thangkanu

Tâm trạng : inlove
Nam
Châm ngôn sống : sống để vượt qua chính mình
Số lần được cám ơn : 1
Điểm : 53973

Đôi nét về bản thân
Ngoại hình: 08/10
Hài hước:
Nội tâm:
gửi người tôi yêu!!!! Left_bar_bleue9/10gửi người tôi yêu!!!! Empty_bar_bleue  (9/10)

Bài gửiTiêu đề: Re: gửi người tôi yêu!!!!   gửi người tôi yêu!!!! Icon_minitimeFri Nov 19, 2010 10:48 am

ĐÚNG LÀ MỘT CHUYÊN TÌNH ĐẸP , NHƯNG ĐOẠN KẾT BÙN. TUI HIỄU TÂM TRẠNG CUẢ BẠN BÂY GIỜ. CÔ LÊN BẠN , CÓ LẼ CON TRAI CHUNG TA KHI YÊU THÌ LUÔN DÀNH TRỌN VẸN CHO NGƯỜI MÌNH YÊU , RỒI KHI CHIA TAY CŨNG KO QUÊN HỨNG CHIỆU TRỌN VẸN NIỀM ĐAU. PHÍA TRC' CÒN NHIỀU THỨ ĐỂ BẠN GIAN TAY ĐÓN NHẬN NỮA . CỐ LÊN.
Sponsored content

Bài gửiTiêu đề: Re: gửi người tôi yêu!!!!   gửi người tôi yêu!!!! Icon_minitime

gửi người tôi yêu!!!!
Trang 1 trong tổng số 1 trang
 Similar topics
-
» Đây là bức thư của người iu tớ gửi cho tớ đấy. Tớ mún chia sẻ với tất cả mọi người tâm trạng của tớ thôi. Tớ cũng mún nói với người ý rằng tớ rất hạnh phúc khi được yêu anh.
» Người lạ, Người thương rồi thành Người dưng…
» A AK` ...HÔM NAY EM ĐÃ VIẾT THƯ CHO ANH.....NHƯNG EM LẠI KHÔNG THỂ GỬI
» xin lỗi, mình đã nghĩ thông hơn rùi nên không muốn để đây để mọi người bận tâm nữa. Thanks mọi người nhìu lắm!
» Người yêu tôi - người tôi yêu - chúng tôi yêu nhau