Diễn đàn của những bạn trẻ đang yêu
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

Diễn đàn của những bạn trẻ đang yêu

Trang ChínhTìm kiếmLatest imagesĐăng kýĐăng Nhập

pé xin lỗi...ngốc

Go down 
4 posters
Tác giảThông điệp
bé_lì_90
Thành viên đặc biệt
Thành viên đặc biệt
bé_lì_90

Tâm trạng : sad
Nữ
Châm ngôn sống : KẺ THỨC TỈNH, SỚM NHANH CHÂN BƯỚC KỊP. NGƯỜI SAY MÊ, ĐẮM ĐUỐI MÃI TRẦM LUÂN. BÁNH XE LĂN, CỨ TIẾN MÃI KO NGỪNG. MUÔN NGÀN KIẾP, BIẾT ĐỜI NÀO RA KHỎI...
Số lần được cám ơn : 89
Điểm : 56061

Đôi nét về bản thân
Ngoại hình: Em là bx của hai lúa ^_^
Hài hước:
pé xin lỗi...ngốc Left_bar_bleue90/100pé xin lỗi...ngốc Empty_bar_bleue  (90/100)
Nội tâm:
pé xin lỗi...ngốc Left_bar_bleue80/100pé xin lỗi...ngốc Empty_bar_bleue  (80/100)

pé xin lỗi...ngốc Empty
Bài gửiTiêu đề: pé xin lỗi...ngốc   pé xin lỗi...ngốc Icon_minitimeMon Feb 08, 2010 7:47 am

Ngốc à, từ khi wen ngốc, ngốc đã mang đến cho bé bnhiu sự phiền toái ngốc có biết không? Ngốc làm bé nhớ, ngốc làm bé mong, ngốc làm bé lo và cuối cùng, ngốc không làm nhưng…bé khóc. Bé xin lỗi ngốc, ngốc là 1 người tốt, rất tốt. Đến giờ ngốc vẫn là “chàng khờ thủy chung” duy nhất trong lòng bé. Ngốc nên tự hào về điều đó Wink
Bé xin lỗi ngốc, nếu trước đây bé cũng mang đến cho ngốc nhìu sự phiền toái và thậm chí hơn thế nữa, thì ngốc đừng buồn nhá, và hãy vui lên đi, vì giờ đây bé sẽ không làm phiền ngốc nữa. Ngốc hãy tự do đi chơi mà k phải “báo cáo”, tự do hút thuốc mà không sợ ai kia buồn. Nhưng mỗi khi ngốc cần, bé sẽ lắng nghe ngốc nói. cat
Xin lỗi ngốc, tối wa bé k muốn nói với ngốc chuyện này vì bé k muốn ngốc buồn, bé sợ rằng ngốc sẽ đau khổ, và bé muốn ngốc sẽ nhận được niềm vui trong vài ngày tới – ngày sinh đầu tiên từ khi ngốc wen bé. Bé đã từng ao ước rằng mình sẽ mang đến những niềm vui thật bất ngờ cho ngốc trong ngày này. Nhưng bé xin lỗi, bé k muốn dối ngốc bất cứ giâp phút nào cả. À mà có chứ, đó là những lần bé đau, những khi bé ốm, ngốc bảo bé uống thuốc, bé nói k sao, uống rồi, nhưng thật sự bé đau và chưa uống vì bé rất sợ thuốc mà, hình như chỉ có thế thôi. Nhưng bé cũng đã kịp gửi quà cho ngốc từ mấy ngày trước, bé không biết nó có đến kịp lúc không. Đến giờ bé vẫn không hối hận vì đã wen ngốc, không hối hận vì đã gửi món quà đó cho ngốc. Hi vọng rằng ngốc sẽ trân trọng và giữ gìn nó như bé đã trân trọng và giữ gìn mãi trong tim hình ảnh đẹp về ngốc vậy. Được không ngốc??? sunny
Ngốc đúng là ngốc thật đó, ai đời người mình iu nói là rung động với ng kon trai khác mà ngốc lại bảo là sẽ tôn trọng quyết định của cô ấy. Ngốc đừng ngốc thế nữa, sau này ngốc hãy đấu tranh đến cùng cho tình iu của mình, ngốc nhé! lol!
Cho dù không còn wen bé nữa nhưng ngốc vẫn giữ gìn sức khỏa nhá, cũng nên cay thuốc đi là vừa. Sao bé lại có duyên với những ng nghiện thuốc vậy không biết nữa. A ấy cũng nghiện thuốc, nhưng không biết a ấy có được như ngốc, vì người mình iu mà hạn chế và dần dần bỏ thuốc k? Hên xui thui, biết seo giờ.hihi. Và thật tiếc khi bé vẫn chưa có cơ hội cùng ngốc thử tài uống rượu nhỉ. Hihi, ngốc còn nhớ chứ, ngốc bảo là sẽ uống cho bé khiếp cơ mà? Bé vẫn mong chờ ngày ấy, vì mình vẫn là bạn tốt đúng không ngốc? Wink
Bé xin lỗi vì đã để lại những vết cắt trong tim ngốc. Hi vọng sẽ có một ai đó sớm chữa lành những vết thương kia. Và hi vọng những ngày tới vẫn sẽ là những ngày đẹp nhất của ngốc. Hãy vui sống, ngốc nhé!!! Wink
Xin cho bé được giữ mãi tiếng gọi này nhé! Cho bé mua bản quyền lun nhá, vì ngốc đúng là rất ngốc, ngốc còn hơn người ấy bây giờ nữa chứ!
Chúc ngốc sớm tìm thấy 1 nửa của mình!!! queen
bé_lì_90
Thành viên đặc biệt
Thành viên đặc biệt
bé_lì_90

Nữ
Châm ngôn sống : KẺ THỨC TỈNH, SỚM NHANH CHÂN BƯỚC KỊP. NGƯỜI SAY MÊ, ĐẮM ĐUỐI MÃI TRẦM LUÂN. BÁNH XE LĂN, CỨ TIẾN MÃI KO NGỪNG. MUÔN NGÀN KIẾP, BIẾT ĐỜI NÀO RA KHỎI...

Đôi nét về bản thân
Hài hước:
pé xin lỗi...ngốc Left_bar_bleue90/100pé xin lỗi...ngốc Empty_bar_bleue  (90/100)
Nội tâm:
pé xin lỗi...ngốc Left_bar_bleue80/100pé xin lỗi...ngốc Empty_bar_bleue  (80/100)

pé xin lỗi...ngốc Empty
Bài gửiTiêu đề: Re: pé xin lỗi...ngốc   pé xin lỗi...ngốc Icon_minitimeMon Feb 08, 2010 7:48 am

Chúc ngốc và gia đình có thật nhiều niềm vui trong mùa xuân mới :-h
bé_lì_90
Thành viên đặc biệt
Thành viên đặc biệt
bé_lì_90

Nữ

Đôi nét về bản thân
Hài hước:
Nội tâm:

pé xin lỗi...ngốc Empty
Bài gửiTiêu đề: Re: pé xin lỗi...ngốc   pé xin lỗi...ngốc Icon_minitimeSun Feb 28, 2010 7:43 am

Anh à, tình yêu của anh cao cả quá, pé tự nhủ mình không còn xứng đáng với nó nữa. pé biết anh vẫn cầu mong pé hạnh phúc bên duyên mới, và luôn sẵn lòng mở rộng đôi tay để đón pé trở lại. Anh ko hề trách pé, gét pé hay j j cả nhưng pé tự hận bản thân mình. Pé ko tốt, pé đã phá vỡ hạnh phúc của mình và của người khác. Giờ đây tim pé đau nhói khi biết được sự thật, 1 sự thật mà pé chưa từng nghĩ đến...
Anh, có lẽ sau cú sốc này, con tim của pé sẽ khô cứng và pé không thể quay lại với anh được nữa rồi. Pé xin lỗi, pé sợ lắm chữ yêu kia, pé sợ lắm khi mình thì luôn chân thành còn người ta chỉ vui đùa thôi. pé sợ lắm...
Giờ đây, pé chỉ muốn khóc, nhưng dường như nước mắt đã cạn khô, con tim pé đã chết rồi, lúc như muốn vỡ tung, lúc thì quặng lại...đau lắm anh biết không...đau, đau lắm.....
Binladen
Thành viên diễn đàn
Thành viên diễn đàn
Binladen

Tâm trạng : shock
Nam
Châm ngôn sống : Nhân đạo với kẻ thù là tàn nhẫn với chính mình
Số lần được cám ơn : -1
Điểm : 52001

Đôi nét về bản thân
Ngoại hình: 10/10
Hài hước:
pé xin lỗi...ngốc Left_bar_bleue0/0pé xin lỗi...ngốc Empty_bar_bleue  (0/0)
Nội tâm:
pé xin lỗi...ngốc Left_bar_bleue0/0pé xin lỗi...ngốc Empty_bar_bleue  (0/0)

pé xin lỗi...ngốc Empty
Bài gửiTiêu đề: Re: pé xin lỗi...ngốc   pé xin lỗi...ngốc Icon_minitimeSun Feb 28, 2010 10:39 am

Toàn là viết entry buồn không à?Anh chàng ngốc đó sao giống em trai mình vậy nhỉ?
Nói vậy chứ cô bé ơi, đừng buồn nhiều nữa, hãy tìm anh chàng ngốc kia, nếu yêu cô bé, anh ấy vẫn đợi đấy. Chúc vui nha!
bé_lì_90
Thành viên đặc biệt
Thành viên đặc biệt
bé_lì_90

Nữ

Đôi nét về bản thân
Hài hước:
Nội tâm:

pé xin lỗi...ngốc Empty
Bài gửiTiêu đề: Re: pé xin lỗi...ngốc   pé xin lỗi...ngốc Icon_minitimeSun Feb 28, 2010 10:42 am

Vẫn biết anh ấy luôn mong đợi
Nhưng lòng này không thể yêu thêm ai
Cảm ơn biladen đã quan tâm
mydarling
Thành viên mới
Thành viên mới
mydarling

Nam
Châm ngôn sống : không ai đáng giá bằng giọt nước mắt của mình.Và những người yêu tôi thật lòng sẽ không bao giờ làm tôi khóc
Số lần được cám ơn : 0
Điểm : 51754

pé xin lỗi...ngốc Empty
Bài gửiTiêu đề: Re: pé xin lỗi...ngốc   pé xin lỗi...ngốc Icon_minitimeTue Mar 02, 2010 1:27 pm

trời sao giống tình cảnh của tui dzay ta? bởi vì tui cũng la chàng khờ thuỷ chung nè.tội nghiệp anh chàng đó wa hiK Crying or Very sad
hanhphucao
Thành viên mới
Thành viên mới
hanhphucao

Tâm trạng : lonely
Nam
Châm ngôn sống : Tương lai tươi sáng thường dựa trên quá khứ đã quên lãng
Số lần được cám ơn : 0
Điểm : 53501

pé xin lỗi...ngốc Empty
Bài gửiTiêu đề: Re: pé xin lỗi...ngốc   pé xin lỗi...ngốc Icon_minitimeTue Aug 10, 2010 4:02 pm

quay đầu là bờ
ngày đó người mình iu thuơg va ... rất thương iu mình cũng đả như thế
c sống nhìu cám dỗ đôi khi khiến nta ..lung lay và tìn iu lệch hướng
nhưng cám dỗ cũng chỉ là những hào nhoáng ban đầu mà thôi
tình iu chân thành mới làm mãi mãi
hảy tìm về với ngốc của nhoc đi
ngốc của em sẻ là ngọn lửa hồng ấm áp làm tan đi băng giá trái tim em
chúc em vui!!!
Sponsored content

pé xin lỗi...ngốc Empty
Bài gửiTiêu đề: Re: pé xin lỗi...ngốc   pé xin lỗi...ngốc Icon_minitime

pé xin lỗi...ngốc