Diễn đàn của những bạn trẻ đang yêu
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

Diễn đàn của những bạn trẻ đang yêu

Trang ChínhTìm kiếmLatest imagesĐăng kýĐăng Nhập

Gửi người tôi yêu

Go down 
2 posters
Tác giảThông điệp
hien707
Thành viên mới
Thành viên mới
hien707

Tâm trạng : cool
Nam
Châm ngôn sống : Đơn giản như đan rổ, nhưng không biết đan rổ là không đơn giản
Số lần được cám ơn : 0
Điểm : 49943

Gửi người tôi yêu Empty
Bài gửiTiêu đề: Gửi người tôi yêu   Gửi người tôi yêu Icon_minitimeMon Jul 26, 2010 3:46 pm

Bao nhiêu tâm sự, bao nhiêu nỗi niềm anh gửi cho em,chẳng thấy sự phản hồi của em, nhưng anh không cho rằng mình sẽ thôi gửi cho em những dòng tâm sự đó.
Em biết không em lúc nào cũng trong tim anh, anh đã chôn chặt hình bóng, nụ cười, giọng nói đó trong thâm tâm anh lâu lắm rồi và anh sẽ không bao giờ thay đổi (có thể anh củ hủ...). Anh biết trong sâu thẳm lòng em vẫn có hình bóng anh, mặc dù nó mờ nhạt thôi nhưng nó hiện hữu trong em đó là niềm vui lớn nhất của anh. Cuộc sống tràn ngập màu hồng từ khi có em, nhưng nó sẽ thăng hoa hơn nữa khi chúng ta cùng nhìn về một hướng và đi chung trên một con đường. Anh yêu em nhiều lắm, em là hiện tại và ngày mai của anh đó em biết không?. Hãy nhanh về với anh em nhé, anh mãi chờ em.
duyviphp
Thành viên mới
Thành viên mới
duyviphp

Tâm trạng : cool
Nam
Châm ngôn sống : song cho ra song
Số lần được cám ơn : 0
Điểm : 49821

Gửi người tôi yêu Empty
Bài gửiTiêu đề: Re: Gửi người tôi yêu   Gửi người tôi yêu Icon_minitimeSat Aug 07, 2010 1:41 pm

hien707 đã viết:
Bao nhiêu tâm sự, bao nhiêu nỗi niềm anh gửi cho em,chẳng thấy sự phản hồi của em, nhưng anh không cho rằng mình sẽ thôi gửi cho em những dòng tâm sự đó.
Em biết không em lúc nào cũng trong tim anh, anh đã chôn chặt hình bóng, nụ cười, giọng nói đó trong thâm tâm anh lâu lắm rồi và anh sẽ không bao giờ thay đổi (có thể anh củ hủ...). Anh biết trong sâu thẳm lòng em vẫn có hình bóng anh, mặc dù nó mờ nhạt thôi nhưng nó hiện hữu trong em đó là niềm vui lớn nhất của anh. Cuộc sống tràn ngập màu hồng từ khi có em, nhưng nó sẽ thăng hoa hơn nữa khi chúng ta cùng nhìn về một hướng và đi chung trên một con đường. Anh yêu em nhiều lắm, em là hiện tại và ngày mai của anh đó em biết không?. Hãy nhanh về với anh em nhé, anh mãi chờ em.

Gửi người tôi yêu
Trang 1 trong tổng số 1 trang