Diễn đàn của những bạn trẻ đang yêu
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

Diễn đàn của những bạn trẻ đang yêu

Trang ChínhTìm kiếmLatest imagesĐăng kýĐăng Nhập

Kỷ niệm_là dĩ vãng

Go down 
Tác giảThông điệp
Thanhtun9
Thành viên diễn đàn
Thành viên diễn đàn
Thanhtun9

Tâm trạng : inlove
Nam
Châm ngôn sống : luôn có tình yêu
Số lần được cám ơn : 0
Điểm : 50010

Đôi nét về bản thân
Ngoại hình: T3_đẹp trai_nhưng ba mẹ khó!
Hài hước:
Kỷ niệm_là dĩ vãng Left_bar_bleue74641146/721119Kỷ niệm_là dĩ vãng Empty_bar_bleue  (74641146/721119)
Nội tâm:
Kỷ niệm_là dĩ vãng Left_bar_bleue74641146/7124119Kỷ niệm_là dĩ vãng Empty_bar_bleue  (74641146/7124119)

Kỷ niệm_là dĩ vãng Empty
Bài gửiTiêu đề: Kỷ niệm_là dĩ vãng   Kỷ niệm_là dĩ vãng Icon_minitimeThu Aug 12, 2010 6:37 am

Đồng Xoài, 12/08_nơi thuộc về nỗi nhớ!
Trời còn bữa sao quên mọc
anh chẳng đêm nào không nhớ em!
Em! Tình yêu của anh!!! Nhìn lên đồng hồ, anh thấy vẫn còn sớm, àh cũng đã khuya rồi 23h49'. Nhưng khoảng thời gian này chưa phải lúc đôi mắt anh muốn nghỉ, chưa phải lúc những suy nghĩ của anh chìm vào cơn mơ. Em, em đang làm gì vậy, àh em đang nhắn tin... Vẫn như thường lệ, có lẽ anh biết những lịch trình trong ngày của em. Anh nói thế chắc cũng đúng một phần em nhỉ? Còn em có biết từ khi anh ra ở nhà trọ, thì anh phải thức đêm thức hôm vì ai?...là vì em đó! Đến bây giờ anh đang ở nhà, không còn em mà vẫn cứ thức khuya ...không phải anh! không phải đi chơi, không xem phim và cũng không ai nói chuyện mà anh thức, anh chờ tiếng chuông tin nhắn reng lên. Ồh, thật vui vì điều anh chờ đã đến... Nhưng niềm vui cũng có điểm dừng, có phải em đó không_anh đang nghĩ ...[QC] Viettel xin chia buồn..! Mà buồn thật, anh nhớ_anh nhớ.nhớ.nhớ_Mylove. Anh nhớ cô sinh viên cũng chỉ em thôi, mỗi ngày anh đều "đi ra rồi lại đi vào_quẩn quanh chỉ tốn thuốc lào vì em" anh chờ những bước chân của em, những bước chân phù du khi tan trường! Ôi, anh ước 1 lần+anh lại có những ngày, được thấy em học về. Cùng nấu cơm, (em nấu thui àh, a k pit nấu gì hết. Ngồi cố vấn thì giỏi) trọc cho em vui, àh không em tức thì anh mới vui! (quan điểm: khi làm ai tức và ghét mình thì người đó sẽ nhớ mình lâu hơn) anh áp dụng mỗi ngày, vậy giờ em còn nhớ anh không. Anh đã yêu trong vô tình, vô ý với câu nói anh đã yêu em. Và đã cố ý tặng quà vào ngày sinh nhật của em<đúng 12pm>, mà sao anh đi đặt bánh kem anh ngu thế, lại viết chữ "friendship". Em thấy cũng kêu: không biết viết àh, hiểu nghĩ từ này không! Anh khờ thật, mà khờ thì mới lại 1lần nữa vô tình để mất em lần đầu và anh không chắc có đc lần 2 để anh nâng niu, anh chân trọng tình yêu này. Anh đã yêu, yêu thật nhiều_em cũng thấy, em tiếp nhận. Anh cũng biết em đã có anh trong tim (chỉ 1 góc nhỏ_cảnh báo có virut_lan cả quả tim lun) nhưng em là con gái nên em k nói thành lời, em e ngại. Anh biết mà cố tình "quên" không biết. Anh mún em phải nói ra yêu anh. A, nhiều bữa a tập cho em nói như người dạy con Vẹt, rùi vẫn là a thành chú Vẹt ba hoa, còn e thì như...ngậm vàng ở miệng. Hok nói. Rồi ngày kia đã đến, ngày a sắp xa em. A đã viết cho e "tình thư nhất bức" để e hiểu, em feel a my heart beat. Em đã hiểu, nhưng sao vẫn k nói. Cũng do a wá cố chấp, e đã nói cho a 1năm để thử thách, sao a k nghe, a lại vẫn "quên" k hiểu. Để em.... Anh viết gì vậy, viễn tưởng tương lai thui mà. Khuya rùi, ngủ đi...tắt điện thoại.
Thế mà giờ đây sự thật cho 1giấc mơ đã thành hiện thực. A cố xóa dấu vết trong chiều mưa, nỗi đau trong anh chợt ùa về khi anh nhìn thấy em im lặng lướt qua mờ như chỉ là bóng dáng. Em đã xa, xa về nỗi nhớ, xa khi lòng kiêu hãnh của a luôn rực cháy. A tới nhà em chỉ 15' mà sao a k làm đc. Vì hôm nay a thấy e ngồi đằng sau, nhìn thấy e vui đùa, nhìn thấy e kề môi bên tai họ thì thầm_e đã xa a vậy đó!
http://Chuatrinh1508@zing.vn

Kỷ niệm_là dĩ vãng
Trang 1 trong tổng số 1 trang