Diễn đàn của những bạn trẻ đang yêu
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

Diễn đàn của những bạn trẻ đang yêu

Trang ChínhTìm kiếmLatest imagesĐăng kýĐăng Nhập

Ngủ ngoan nào tình yêu ^^

Go down 
Tác giảThông điệp
Trần Thị Bảo Ngọc
Quản trị viên
Quản trị viên
Trần Thị Bảo Ngọc

Tâm trạng : sad
Nữ
Châm ngôn sống : Thương trường như chiến trường
Số lần được cám ơn : 357
Điểm : 54090

Ngủ ngoan nào tình yêu ^^ Empty
Bài gửiTiêu đề: Ngủ ngoan nào tình yêu ^^   Ngủ ngoan nào tình yêu ^^ Icon_minitimeMon Aug 09, 2010 7:32 am

Đã lâu rồi em không có được một giấc ngủ ngon. Cứ nhắm mắt lại là em nhìn thấy anh , nhìn thấy những ngày em và anh hạnh phúc. Sự mất mát mà tìm thấy được nguyên nhân có lẽ sẽ giảm phần hụt hẫng, bớt phần trống trải.

Em mất anh - mất đi người quan trọng nhất, mất đi chỗ dựa em từng tin là vững chắc nhất của đời mình. Vậy mà đến giờ em vẫn không biết vì đâu? Vì khoảng cách , Vì em không xứng đáng? Hay vì một nguyên nhân nào đó xuất phát từ chính anh ? em cứ thẫn thờ đi tìm đáp án nhưng cuối cùng cũng chẳng để làm gì. Sự hụt hẫng, trống trải trong em giờ đã quá lớn.

Chẳng lý lẽ nào có thể khiến vết thương trong em bình phục. Em thấu hiểu nỗi đau của kẻ bị bỏ rơi, của sự chờ đợi tuyệt vọng, của những hi vọng đến theo mỗi ngày rồi lại tắt ngúm trong đêm.

Tình yêu anh dành cho em là gì? Có lẽ chỉ là những đam mê nhất thời và bồng bột. Em chẳng ngờ mình lại yêu anh nhiều đến thế. Em đã từng yêu anh lắm mà? Em đau xót nhưng vẫn mỉm cười. Vì với anh, em cũng đã từng có ý nghĩa. Em giận chính mình vì không thể oán trách được anh . Em ngu ngốc và mù quáng lắm phải không anh ? Em biết mình mê muội nhưng em chẳng thể thoát ra khỏi cơn mê muội. Nỗi nhớ và niềm đau cứ rủ nhau dày vò tâm hồn và thể xác. Khi lý trí gục ngã, Em rất muốn gọi điện cho anh , chẳng để làm gì, chỉ để được nghe thấy giọng anh , thấy anh vẫn đang tồn tại đâu đó quanh mình.
Nghe giọng anh , Em tê tái từng tế bào trong cơ thể. Em im lặng rồi tắt máy. Em khóc vì thấy mình đáng thương và tủi hổ. Em đuổi theo bóng anh để rồi bẽ bàng nhận ra không phải là anh và bừng tỉnh thấy mình khờ khạo. Em chẳng tìm thấy anh , cũng chẳng thể quên anh . Nhưng em không thể chờ đợi mãi một cánh cửa không bao giờ mở nữa. Có lẽ trước khi quên được anh , em sẽ ru cho tình yêu trong em dần ngủ… Cầu chúc hạnh phúc và yên bình ở lại mãi bên anh!

http://http//:vietgiaitri.com.vn

Ngủ ngoan nào tình yêu ^^
Trang 1 trong tổng số 1 trang
 Similar topics
-
» Ngủ ngoan, ox ngốc của em....
» Những cô nàng... quá ngoan
» Topic Truyện cười ( Nghiêm cấm trẻ em dưới 18 tuổi ^^ )
» Cảm ơn anh đã biến tôi từ 1 cô gái ngoan thành một người nát rượu
» Ditim_gaingoan đã tìm được "gái ngoan"