Diễn đàn của những bạn trẻ đang yêu
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

Diễn đàn của những bạn trẻ đang yêu

Trang ChínhTìm kiếmLatest imagesĐăng kýĐăng Nhập

tình yêu đả đến ?

Go down 
2 posters
Tác giảThông điệp
mrxaphulemon
Thành viên diễn đàn
Thành viên diễn đàn
mrxaphulemon

Tâm trạng : sad
Nam
Châm ngôn sống : Vì sự nghiệp từ bỏ bạn đời..
Số lần được cám ơn : 3
Điểm : 50386

tình yêu đả đến ? Empty
Bài gửiTiêu đề: tình yêu đả đến ?   tình yêu đả đến ? Icon_minitimeSat Aug 28, 2010 9:37 pm

Hôm nay tôi viết entry này với tất cả nhửng gì trong tôi được định nghỉa là Suy Nghỉ.......Tôi biết rằng cuộc sống của tôi đả thật sự thay đổi và còn thay đổi rất nhiều nửa....Tôi yêu em rất nhiều..nhưng tình yêu thì sao có thể định nghỉa được thành lời....tôi muốn nói rằng: Tôi đả nói dối rằng tôi yêu em.....nhưng tình yêu của tôi giành cho em thì nhiều hơn cả lời nói.....Đường đi của tôi và em thật dài.tôi biết dc rằng chính tôi và đang phải chờ đợi một thứ gì thật cao cả thật thiên liêng....Nhưng tôi ko biết rằng em có đủ sức lực và niềm tin để chờ đợi dc điều đó k0?....Tôi suy nghỉ rất nhiều khi con đường tôi và em cùng đi ko êm ả chút nào!....Em chính em tôi nghỉ củng hiểu điều đó...Chờ đợi là một thử thách củng là một kẻ vô cùng tàn ác tronh tình yêu....Nó có thể lấy cấp trái tim em khi đang ở cạnh tôi ...Cho dù tôi có ra sức bảo vệ ..nhưng tôi tin chắc rằng nếu ko có em giúp tôi củng chẳn thể làm gì khát ....Ngoại trừ trái tim em ko còn thuộc về tôi!.....Có hàng 1000 người đang ở đâu đó trong vủ trụ này...trong hành tinh này ...đang chờ đợi em...nhưng chỉ có một người thôi...một người duy nhất có thể cùng em nắm tay và giành cho nhau từng hơi thở ...để sống trong ngôi nhà hạnh phúc....Tôi Hy vọng rất nhiều.. tôi h vọng người đó sẻ là tôi!...Tôi có tự tin quá ko em? Khi bây giờ tôi chẳn phải là gì quan trọng trong trái tim em?? Em có tin rằng trên thế giới này có một tình yêu thật sự ... ngoại trừ tình yêu thì ko có gì có thể xâm nhập vào nó...Tôi tin là có vì tôi chẳn thể làm gì khi ko có em bên cạnh......Tôi ko biết em là ai.. Tôi củng chẳn cần biết em là gì!! Nhưng em chính là sức mạnh của tôi.....Là niềm tin để t6i có thể vửng vàng với đôi chân để bước di!......Hảy hứa cùng tôi em nhé!.Cùng tôi vượt qua tât cả ...thác nghền..vực sâu..củng ko bao giờ có thể cản bước chân tôi! Kể cả phải đổ đi nhửng giọt máu để bảo vệ cuộc đời em tôi cũng ko màn!...Tôi dc sinh ra là để bảo vệ và mang đến cho em tình yêu này!..Nếu mất em tôi chỉ có thể Sống mà ko cần đến tình yêu làm gì nửa!..Em thật đáng yêu trong tất cả nhửng gì dc gọi tên chính nó!.Hảy bình thản em nhé!...Đừng bao giờ khóc khi gặp phải bất cứ khó khăn gì! Em hảy Yên tâm vì bên cạnh em còn có tôi!....Tôi sẻ ko bỏ em đâu! Nử thần của tình yêu đả ban cho tôi một trách nhiệm to lớn phải yêu em bằng tất cả trái tim...Ko dư thừa dù chỉ là một ít!.....Trái tim tôi đả ngủ thật ngon giấc khi đến bên cạnh em!...Em hảy giúp tôi...dùng tình yêu của em ru nó đi sâu vào giấc ngủ thiên thu...để nó trong vòng tay em và xiếc cho thật chặc....Dẩu ngày mai có ra sao thì em hảy tin tưởng rằng tôi sẻ luôn bên cạnh che chở và bải vệ em!.... Thiếu em ko biết cuộc sống với tôi sẻ như thế nào?? Tôi vô cùng sợ cảm giác cô đơn! Con ác thú lạnh giá! Nó như muôn nuốt chửng con người tôi nhửng lúc ko có em bên cạnh!...Thật đáng sợ cho nhửng kẻ phải xa tình yêu!.... Tôi biết trước rằng con đường tôi đi sẻ ko dể dàng chút nào...Nhưng tình yêu của tôi sẻ dẩn đường tôi đi! Giong như một ngôi sao dẩn đường cho tôi..nếu thật sự em cần tôi...Nhưng em phải chắc chắn một điều...em sẻ yêu tôi và chỉ ra cho tôi lối đi đó...Tôi sẻ đến xem và cùng em bước trên con đường ấy mải mải.....Em nên biết bấy giờ tình yêu tôi giành cho em như thế nào..nhưng tôi chắc một điều ko tôi ko bao giờ đồi hỏi gì nhiều hơn tình yêu của em...Nếu tôi phải sống một cuộc sống mà ko có em ở cạnh tôi...một ngày sẻ chẳn có chút niềm vui nào..với em tôi thấy rỏ ràng như vậy..tôi có thể có được điều đó với tình yêu trước kia của tôi...nhưng nó lại ko được mạnh mẻ như với tình yêu này...ước mơ của tôi là với em tôi sẻ có nhửng đứa trẻ..Và cả tôi vài em biết biết rõ nới mà chúng ta muốn đi
tienhoanht93
Thành viên diễn đàn
Thành viên diễn đàn
tienhoanht93

Tâm trạng : happy
Nam
Châm ngôn sống : Sợ cảm giác yêu thương..sợ trái tim biết nhớ..sợ hạnh phúc đến rồi..hạnh phúc lại ra đi...
Số lần được cám ơn : 5
Điểm : 52164

Đôi nét về bản thân
Ngoại hình: 10/10
Hài hước:
tình yêu đả đến ? Left_bar_bleue0/0tình yêu đả đến ? Empty_bar_bleue  (0/0)
Nội tâm:
tình yêu đả đến ? Left_bar_bleue0/0tình yêu đả đến ? Empty_bar_bleue  (0/0)

tình yêu đả đến ? Empty
Bài gửiTiêu đề: Re: tình yêu đả đến ?   tình yêu đả đến ? Icon_minitimeTue Aug 31, 2010 11:04 am

Chúc anh đi trên còn đường mà anh đã chọn,trong đời chưa ai hiểu hết tình yêu là gì,hãy vững bước anh zai nhé..hihi

tình yêu đả đến ?
Trang 1 trong tổng số 1 trang
 Similar topics
-
» mẫu thư tình tiêu biểu - những bức thư tình của Phiđen Caxtờrô
» Truyện ngắn tình yêu - Câu chuyện tình yêu: Vẫn con đường ấy
» Cơn mưa định mệnh- Tình yêu nơi vực thẳm - phần 1 - Cơn mưa bắt đầu tình yêu