Diễn đàn của những bạn trẻ đang yêu
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

Diễn đàn của những bạn trẻ đang yêu

Trang ChínhTìm kiếmLatest imagesĐăng kýĐăng Nhập

gửi anh, người em đã từng yêu tha thiết!!!! << cảm động lắm đó

Go down 
3 posters
Tác giảThông điệp
uyen phuong
Thành viên mới
Thành viên mới

Số lần được cám ơn : 0
Điểm : 56310

gửi anh, người em đã từng yêu tha thiết!!!! << cảm động lắm đó Empty
Bài gửiTiêu đề: gửi anh, người em đã từng yêu tha thiết!!!! << cảm động lắm đó   gửi anh, người em đã từng yêu tha thiết!!!! << cảm động lắm đó Icon_minitimeThu Nov 27, 2008 7:06 am

anh biết ko??? từ ngày wen biết anh em mới biết thế nào là tình yêu. khi gặp anh người em như có luồng khí rất mạnh mẽ bao vây lấy em, và khi bắt gặp ánh mắt anh làm em bối rối và hờ hững như ko hề biết và khi ko được gặp anh con tim em đau nhói từng đêm ko thể ngủ được cứ mơ về hình bóng của anh. em còn nhớ ngày đó, khi 2 chúng ta vẫn còn là 1 đứa con nít tung tăng nô đùa trên bờ cỏ nhưng em ko hề biết anh. nhà chúng ta tuy gần nhau nhưng em chưa bao giờ gặp được anh. nhưng ông trời lại an bày cho chúng ta gặp nhau vào 1 ngày hè tươi mát trên bờ biển Cổ Thạch. em nô đùa tươi cười cùng gió và biển, trong tiếng gió vi vu và ngút ngàn em cất cao giọng hát và múa hòa mình vào với thiên nhiên vạn vật. anh biết ko?? đột nhiên em bắt gặp ánh mắt của anh nhìn em say đắm làm em vội vã ngưng ngay vũ điệu và bỏ chạy. sau đó anh đã dùng mọi cách để được gặp em và vui đùa với em trên bãi cát. anh biết ko??? hôm đó em rất vui, bãi cát vàng óng ánh sắc lên 1 màu vàng tươi, mặt nước biển 1 màu xanh lục và dưới đó những viên sỏi đủ màu nhưng đang khoe sắc và cả ánh mặt trời hồng, những vờn mây lượn lờ như đang tô sáng cho tình yêu của chúng ta. khi đó em thật hạnh phúc. 1 niềm hạnh phúc tràn ngập trong tâm hồn em. em bỗng nhiên trở thành 1 cô gái yêu đời luôn ca hát và vui vẻ. anh còn nhớ chăng những ngày tháng vui vẻ ấy.
Gửi anh, người em đã từng yêu tha thiết!!!!
anh biết ko??? từ ngày wen biết anh em mới biết thế nào là tình yêu. khi gặp anh người em như có luồng khí rất mạnh mẽ bao vây lấy em, và khi bắt gặp ánh mắt anh làm em bối rối và hờ hững như ko hề biết và khi ko được gặp anh con tim em đau nhói từng đêm ko thể ngủ được cứ mơ về hình bóng của anh. em còn nhớ ngày đó, khi 2 chúng ta vẫn còn là 1 đứa con nít tung tăng nô đùa trên bờ cỏ nhưng em ko hề biết anh. nhà chúng ta tuy gần nhau nhưng em chưa bao giờ gặp được anh. nhưng ông trời lại an bày cho chúng ta gặp nhau vào 1 ngày hè tươi mát trên bờ biển Cổ Thạch. em nô đùa tươi cười cùng gió và biển, trong tiếng gió vi vu và ngút ngàn em cất cao giọng hát và múa hòa mình vào với thiên nhiên vạn vật. anh biết ko?? đột nhiên em bắt gặp ánh mắt của anh nhìn em say đắm làm em vội vã ngưng ngay vũ điệu và bỏ chạy. sau đó anh đã dùng mọi cách để được gặp em và vui đùa với em trên bãi cát. anh biết ko??? hôm đó em rất vui, bãi cát vàng óng ánh sắc lên 1 màu vàng tươi, mặt nước biển 1 màu xanh lục và dưới đó những viên sỏi đủ màu nhưng đang khoe sắc và cả ánh mặt trời hồng, những vờn mây lượn lờ như đang tô sáng cho tình yêu của chúng ta. khi đó em thật hạnh phúc. 1 niềm hạnh phúc tràn ngập trong tâm hồn em. em bỗng nhiên trở thành 1 cô gái yêu đời luôn ca hát và vui vẻ. anh còn nhớ chăng những ngày tháng vui vẻ ấy.
anh à!!! em ko chỉ hạnh phúc vào thời gian đó mà em còn hạnh phúc hơn khi biết được nhà anh gần nhà em. ngay cả chính em cũng ko biết tại sao mình ko bao giờ gặp nhau khi nhà chúng ta chỉ cách nhau có 3 căn. thế là ngày ngày 2 chúng ta cùng nhau đi chơi. cùng nhau học tập và nô đùa. anh ơi, khoảng thời gian ấy thật hạnh phúc biết bao. tất cả mọi thứ, vạn vật và thiên nhiên đều chúc phúc cho đôi ta. em cứ nghĩ tình đôi ta sẽ mãi ko chia lìa thế mà ngày ấy đã đến. tất cả hy vọng, niềm vui nơi em đều lần lượt ra đi và vụt tắt.
anh nhớ ko?? ngày hôm ấy, ngày anh ra đi quang cảnh thật bùn bã. hôm đó là 1 ngày chiều thu buồn, lá ngoài đường rụng nhiều, những chiếc là màu vàng rơi lả tả trên con đường về. em chợt xao xuyến. lòng em buồn man mác. 1 nỗi buồn như trỗi dậy trong lòng em. ối! thật buồn biết bao nhiêu. em và anh cùng đi trên 1 con đường nhưng hình như nó ko còn giống như thường ngày nữa mà trở nên điêu tàn lạnh giá. nhìn anh, đôi hành mi em rơi, lòng em quặn đau. thật xót xa cho tình yêu đôi mình. ngày hôm đó, ta chia tay nhau như thê phải ko anh??? em ko biết lúc đó cảm xúc của anh như thế nào nhưng anh ơi, em thật sự đau khổ vì điều đó. nhớ anh, nhớ mọi thứ thuộc về anh và nhớ những kỉ niệm thật đẹp đẽ của đôi làm em bật khóc. em thật vô dụng phải ko anh??? hôm ra đi cũng chỉ có 1 mình em khóc, anh ko hề rơi dù chỉ 1 giọt nước mắt. em thật sự ko hiểu trong lòng anh em chưa bao giờ có 1 vị trí nào sao????
giờ đây, tuy đã chia tay nhau em vẫn ko thể nào wen được mọi chuyện. tuy tất cả đều là quá khứ và quá khứ ấy rất đau buồn nhưng em chưa bao giờ wen nó dù chỉ là 1 giây 1 phút. em luôn xem nó là những ngày tháng đẹp nhất trong cuộc đời em. tuy mất anh, mất luôn những ngày tháng ngọt ngào đôi ta bên nhau và em biết rằng rồi sẽ có 1 ngày em tìm được tình yêu mới nhưng tình yêu đó sẽ đẹp như tình yêu của anh và em ko???? giờ đây em ko mong muốn gì hơn là có được 1 tình yêu bền vững và đẹp đẽ.
anh ơi, bây giờ ngồi đây, nhìn wa nhà anh thật vắng lặng. anh đã mãi đi xa rồi đi thật xa. quang cảnh thật điêu tàn và buồn bã. ngoài trời mưa vẫn rơi, gió vẫn thét gào, từng hàng lá va vào nhau xào xạc như tạo nên 1 âm điệu của bài hát. em dường như muốn vùng dậy múa thành bài ca cho anh xem nhưng em đột nhiên nhớ lại anh đã đi mất rồi. bây giờ có làm gì đi nữa thì anh cũng ko quay trở lại với em.
anh ơi!!!!! tại sao anh lại ra đi????? sao anh ko nói với em 1 lời???? anh biết ko???? khi được mọi người báo anh đã ra đi đi về cõi vĩnh hằng 1 nơi mà em ko thể nào với tới được em đã bật khóc và ngất đi, anh ra đi mà ko nói nguyên nhân. tại sao lúc chia tay với em anh ko nói cho em biết anh bị bệnh mà giấu em nói rằng anh ko còn yêu em nữa????? anh giấu em vì sợ em đau khổ nhưng anh có biết rằng khi anh ra đi như thế em ko được gặp mặt anh lần cuối em càng giận bản thân mình hơn. em thật khờ !!!! tại sao em lại nghĩ anh ko còn yêu em anh đã phản bội tình yêu của em và anh đi yêu 1 người con gái khác???mà ko hề nghĩ anh chỉ vì em. hic hic hic............. ko ko chính em mới là người ruồng bỏ tình yêu của anh dành cho em. em thật là ích kỉ.
anh ơi, giờ đây em muốn được ở bên cạnh anh, được anh dỗ dành yêu thương nhưng ko được nữa rồi. anh đã bỏ em đi thật xa, anh đi đến 1 chân trời xa nơi em mãi mãi ko thể tới được. anh thật tàn nhẫn. giờ đây em có khóc, có múa hát và vui đùa anh cũng ko thể thấy được. trái tim em giờ đây đã lạnh giá và hoá đá mất rồi anh ơi. em ko còn biết khóc biết cười đùa và múa hát như ngày xưa. bây giờ đây em trái tim em như hoang dại.
anh ơi!!! bây giờ em có viết những dòng thư ăn năn và hối hận này đã ko còn kịp nữa rồi. lá thư này mãi mãi ko thể đến tay anh và anh đọc được những suy nghĩ từ sâu thẳm trong trái tim em. tuy vậy em vẫn mong anh từ 1 nơi xa xôi nào đó ở tận chân trời hãy nhìn em và em muốn nói cho anh biết em sẽ mãi mãi yêu anh và ko ngừng yêu anh. dù cho em sẽ tìm được 1 tình yêu mới em vẫn mãi yêu anh và khi nhớ anh em sẽ ngước lên nhìn bầu trời cao vòi vọi và xanh thẳm kia mà mỉm cười vì em biết anh cũng luôn ở nơi ấy nhìn em và mỉm cười phải ko anh????? tình yêu của chúng ta là những kỉ niêm đẹp và nó sẽ khắc sâu vào trái tim em. em sẽ luôn nhớ đến những ngày tháng đẹp đẽ ấy khi có anh và có em cùng nhau sánh bước trên đường đời.
lehoa220386
Thành viên diễn đàn
Thành viên diễn đàn
lehoa220386

Tâm trạng : happy
Nữ
Châm ngôn sống : yêu thật lòng và sống sao có ích
Số lần được cám ơn : 8
Điểm : 56617

Đôi nét về bản thân
Ngoại hình: 10/10
Hài hước:
gửi anh, người em đã từng yêu tha thiết!!!! << cảm động lắm đó Left_bar_bleue0/0gửi anh, người em đã từng yêu tha thiết!!!! << cảm động lắm đó Empty_bar_bleue  (0/0)
Nội tâm:
gửi anh, người em đã từng yêu tha thiết!!!! << cảm động lắm đó Left_bar_bleue0/0gửi anh, người em đã từng yêu tha thiết!!!! << cảm động lắm đó Empty_bar_bleue  (0/0)

Bài gửiTiêu đề: Re: gửi anh, người em đã từng yêu tha thiết!!!! << cảm động lắm đó   gửi anh, người em đã từng yêu tha thiết!!!! << cảm động lắm đó Icon_minitimeThu Nov 27, 2008 7:32 am

Hay, cảm động, nhưng hơi cường điệu hoá.
longcon
Thành viên diễn đàn
Thành viên diễn đàn

Tâm trạng : notworthy
Nữ
Châm ngôn sống : aaaaaaaa
Số lần được cám ơn : 3
Điểm : 55484

Bài gửiTiêu đề: Re: gửi anh, người em đã từng yêu tha thiết!!!! << cảm động lắm đó   gửi anh, người em đã từng yêu tha thiết!!!! << cảm động lắm đó Icon_minitimeThu Mar 05, 2009 9:53 am

ngừời đã đi xa rồi nhưng còn để lại nơi đây bao nỗi niềm mong nhơ về kỷ niệm yêu thương :
Những cơn mưa ào ạt như nghiến ngấu
Khiến tim chẳng giấu nổi giọt lệ trào
Bao kỷ niệm đã có tự hôm nào
Nay lại về đây cào xé nỗi lòng ta...
Sponsored content

Bài gửiTiêu đề: Re: gửi anh, người em đã từng yêu tha thiết!!!! << cảm động lắm đó   gửi anh, người em đã từng yêu tha thiết!!!! << cảm động lắm đó Icon_minitime

gửi anh, người em đã từng yêu tha thiết!!!! << cảm động lắm đó
Trang 1 trong tổng số 1 trang
 Similar topics
-
» A AK` ...HÔM NAY EM ĐÃ VIẾT THƯ CHO ANH.....NHƯNG EM LẠI KHÔNG THỂ GỬI
» Gửi tới em,người tôi đã từng yêu rất nhiều!
» Đã từng có một người ở đó, và đợi tôi
» Gửi người anh yêu chưa từng nhận lời yêu anh
» gửi đến anh người mà em chưa từng nghĩ mình sẽ thích !