Diễn đàn của những bạn trẻ đang yêu
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

Diễn đàn của những bạn trẻ đang yêu

Trang ChínhTìm kiếmLatest imagesĐăng kýĐăng Nhập

Điều Cuối Cùng Anh Muốn Nói....Hãy Hạnh Phúc Em Nhé

Go down 
Tác giảThông điệp
anhsexaem
Thành viên mới
Thành viên mới
anhsexaem

Tâm trạng : lonely
Nam
Châm ngôn sống : tha de nguoi phu minh chu ko phu nguoi
Số lần được cám ơn : 0
Điểm : 50179

Điều Cuối Cùng Anh Muốn Nói....Hãy Hạnh Phúc Em Nhé Empty
Bài gửiTiêu đề: Điều Cuối Cùng Anh Muốn Nói....Hãy Hạnh Phúc Em Nhé   Điều Cuối Cùng Anh Muốn Nói....Hãy Hạnh Phúc Em Nhé Icon_minitimeSun Aug 08, 2010 9:59 am

Ngày 08/08/2010 Anh muốn nói với em lâu rồi nhưng anh không dám mở lời hay nói đúng hơn anh không biết phải bắt đầu từ đâu.Em à chúng ta biết nhau cũng 3 tháng rồi đúng không?Anh cũng đã nói với em rằng ''Anh Yêu Em'' em cũng đã biết rồi, em đã từng nói :''em không yêu ai cả chỉ muốn cho người yêu em rồi em quay bước để người khác phải đau khổ vì em tôi'' em có hiểu rằng cảm giác của anh lúc đó như thế nào không?Anh rất đau khổ vì anh đã yêu em nhưng anh không dám hỏi em đối với anh em cũng như vậy phải không ?Có lẽ vì anh sợ,anh sợ rằng câu trả lời...có phải anh quá nhút nhát,đúng vậy anh rất nhút nhát anh không dám đối diện sự thật .Nhiều lúc em lạnh lùng với anh,anh buồn lắm nhưng anh cũng hiểu rằng em đã có người yêu rồi anh chỉ là người thứ ba thôi ,anh đã đến sau,đã yêu em,và đã nhận lấy đau khổ nhưng anh vẫn chấp nhận chỉ cần em hạnh phúc vậy là quá đủ rồi.Anh thường tự nói với lòng mình sẽ cố quên em,sẽ quên đi tất cả có lẽ đó cũng là lý do anh thường không muốn gặp em chỉ 1 điều đơn giản như vậy mà anh cũng không làm được vì những lúc em buồn,em khóc anh lại đau lòng,mặc dù là em khóc vì người ấy khóc vì người đã chia tay với em,đáng lý ra anh phải vui,như vậy anh sẽ có cơ hội nhưng anh không thể em à!Anh thật sự không thể con tim anh như muốn vỡ vụn ra từng mảnh khi thấy em như vậy,anh chỉ muốn em cười,chỉ muốn em hạnh phúc dù cho đó là ai không quan trọng.Một lần tình tan vỡ đã khắc vào tim em một nỗi đau để rồi nó đã đóng kín lại anh ước rằng anh sẽ mở ra được sẽ mang lại cho em niềm hạnh phúc đã mất đi nhưng anh không thể làm được,anh thật vô dụng nhiều lúc anh đã thật sự bật khóc,khóc vì em,khóc vì người con gái đã trải qua nhiều nồi đau như thế,nhưng thôi em à! dù em không yêu anh,dù em có như thế nào thì anh vẫn sẽ bên cạnh em,em đừng buồn nha dù anh có là người thứ ba hay là thứ tư.......đi chăng nữa anh vẫn yêu em,yêu em bằng cả tấm lòng của anh,điều cuối cùng anh muốn nói với em..hãy hạnh phúc em nhé!

Điều Cuối Cùng Anh Muốn Nói....Hãy Hạnh Phúc Em Nhé
Trang 1 trong tổng số 1 trang
 Similar topics
-
» Điều cuối cùng anh muốn nói
» hạnh phúc cuối cùng
» Ánh nắng chiều vàng vọt, giờ không còn muốn lả lơi trên giàn hoa trinh nữ, đổ sập xuống mái hiên, hắc thứ màu nhợt nhạt lên mấy cánh lá vừa nhảy những vũ điệu cuối cùng trước khi chạm đất.
» A AK` ...HÔM NAY EM ĐÃ VIẾT THƯ CHO ANH.....NHƯNG EM LẠI KHÔNG THỂ GỬI
» Hạnh phúc là 1 điều....