Diễn đàn của những bạn trẻ đang yêu
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

Diễn đàn của những bạn trẻ đang yêu

Trang ChínhTìm kiếmLatest imagesĐăng kýĐăng Nhập

Sao Em Không Làm Tổn Thương Anh

Go down 
Tác giảThông điệp
anhsexaem
Thành viên mới
Thành viên mới
anhsexaem

Tâm trạng : lonely
Nam
Châm ngôn sống : tha de nguoi phu minh chu ko phu nguoi
Số lần được cám ơn : 0
Điểm : 49899

Sao Em Không Làm Tổn Thương Anh Empty
Bài gửiTiêu đề: Sao Em Không Làm Tổn Thương Anh   Sao Em Không Làm Tổn Thương Anh Icon_minitimeMon Aug 02, 2010 9:44 pm

Ngày 02/08/2010 Khi em nhận được những dòng thư này cũng là lúc anh đi rồi,dù thế nào anh cũng mong em hãy đọc hết những dòng thư này vì đây là tất cả những nỗi lòng của anh không thể bày tỏ cùng em.Khi gặp em anh nghĩ em cũng như bao người con gái khác ,biết yêu,biết buồn và biết giận,nhưng càng gần gũi em anh chợt nhận ra rằng trong tim em chỉ có hận,hận va hận,hận người đã từng phụ bạc,hận người đã từng bỏ rơi em va hận cả tình yêu.Khi anh biết được những điều đó,anh chỉ muốn bên cạnh em để an ủi em ,để cho em vơi đi nỗi buồn để em có thể quên được người ấy,nhưng anh đã làm không được rồi em à,em chẳng tin vào tình yêu nữa,con tim em luôn khép kín bởi vì đã mang một vết thương quá lớn anh ước gí gặp em sớm hơn anh sẽ không cho bất cứ ai làm em đau khổ cả nhưng định mệnh là thế anh là người đã đến sau,anh ước gì em có thể mở rộng tấm lòng thêm một lần nữa để chấp nhận anh em đã từng nói rằng nếu có yêu thêm người nào nữa cũng chỉ vui chơi qua đường thôi,em không muốn làm anh tổn thương,nhưng em có biết rằng anh chập nhận tất cả dù cho đó là sự giả dối,anh chỉ muốn em được vui vẻ được hạnh phúc,em à!anh phải đi rồi ,sẽ không được ở bên em,không được an ủi những lúc em khóc,không được hạnh phúc khi thấy em cười,con tim anh đã tan nát khi anh quyết định ra đi,cho dù thế nào anh cũng sẽ yêu em dù cho em không đáp lại anh cũng yêu,nếu em đã không chọn anh anh cũng mong em sẽ hạnh phúc bên người khác sẽ quên đi vết thương cũ sẽ hạnh phúc về sau dù cho trong con tim em không hề tồn tại hình bóng anh một kẻ đã yêu em .

Sao Em Không Làm Tổn Thương Anh
Trang 1 trong tổng số 1 trang
 Similar topics
-
» Làm thế nào để anh không bị tổn thương???????
» Đời thừong không như mơ
» Yêu thương không trọn vẹn..
» Nhật ký của tôi_buồn
» Vụ 'hôi bia': Tài xế không phải bồi thường thiệt hại số bia bị cướp.