Diễn đàn của những bạn trẻ đang yêu
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

Diễn đàn của những bạn trẻ đang yêu

Trang ChínhTìm kiếmLatest imagesĐăng kýĐăng Nhập

Topic thơ đừng post nhạc

Go down 
Trần Thị Bảo Ngọc
YSL_TINA25
6 posters
Tác giảThông điệp
YSL_TINA25
Thành viên rất chi là chăm ngoan
YSL_TINA25

Tâm trạng : worried
Nữ
Châm ngôn sống : Không có tình yêu vĩnh cửu mà chỉ có những giây phút vĩnh cửu của tình yêu
Số lần được cám ơn : 41
Điểm : 54631

Đôi nét về bản thân
Ngoại hình: 6/10
Hài hước:
Topic thơ đừng post nhạc Left_bar_bleue1000/10Topic thơ đừng post nhạc Empty_bar_bleue  (1000/10)
Nội tâm:
Topic thơ đừng post nhạc Left_bar_bleue7/10Topic thơ đừng post nhạc Empty_bar_bleue  (7/10)

Topic thơ đừng post nhạc Empty
Bài gửiTiêu đề: Topic thơ đừng post nhạc   Topic thơ đừng post nhạc Icon_minitimeMon Jul 26, 2010 3:35 pm

Tina biết đây là nỗi lòng ,nỗi niền của các bạn ....thông qua bài nhạc đó ,thể hiện được tâm trạng của bạn ...nhưng tina có thể góp ý kiến một chút là làm ơn đừng post nhạc vào topic thơ ....nếu muốn post nhạc thì ở mục"nhịp cầu trái tim "các bạn cứ post ở đó. Chưa thấy qua topic thơ mà cứ post nhạc vào làm người muốn vô viết thơ không thích chút nào .

Topic thơ là các bạn mở ,các bạn muốn sao thi muốn nhưng đây chỉ là ý kiến riếng của tina thôi ,nếu có gì sai xót mong các bạn bỏ qua...chứ mỗi lần muốn vô post thơ mà nghe tiếng nhạc ồn ào .......nãn lắm các bạn à
Trần Thị Bảo Ngọc
Quản trị viên
Quản trị viên
Trần Thị Bảo Ngọc

Tâm trạng : sad
Nữ
Châm ngôn sống : Thương trường như chiến trường
Số lần được cám ơn : 357
Điểm : 53870

Bài gửiTiêu đề: Re: Topic thơ đừng post nhạc   Topic thơ đừng post nhạc Icon_minitimeMon Jul 26, 2010 3:45 pm

Chào bạn:
Qua đây mới được 2 ngày và thơ của Ngọc thường đi theo tâm trạng những bản nhạc vì thế Bảo Ngọc hiểu bạn đang nói đến những topic thơ của Bảo Ngọc
Nhạc Bảo Ngọc post vào thơ nếu như bạn không muốn nghe vẫn có thể đừng nháy chuột vào play là nó sẽ không "làm ồn ảo " như bạn nói đâu
Nhưng đã đi đâu là phải tuân thủ theo nội quy ở đó . Bảo Ngọc sẽ tiếp thu ý kiến của bạn Moderator và sẽ xoá nhạc ở topic thơ của Bảo Ngọc
Cảm ơn bạn đã có ý kiến
http://http//:vietgiaitri.com.vn
YSL_TINA25
YSL_TINA25

Tâm trạng : worried
Nữ
Châm ngôn sống : Không có tình yêu vĩnh cửu mà chỉ có những giây phút vĩnh cửu của tình yêu
Số lần được cám ơn : 41
Điểm : 54631

Đôi nét về bản thân
Ngoại hình: 6/10
Hài hước:
Topic thơ đừng post nhạc Left_bar_bleue1000/10Topic thơ đừng post nhạc Empty_bar_bleue  (1000/10)
Nội tâm:
Topic thơ đừng post nhạc Left_bar_bleue7/10Topic thơ đừng post nhạc Empty_bar_bleue  (7/10)

Bài gửiTiêu đề: Re: Topic thơ đừng post nhạc   Topic thơ đừng post nhạc Icon_minitimeMon Jul 26, 2010 7:15 pm

Âý chết mất Tina không phải nói bạn đâu Crying or Very sad tại mình nói không rõ ràng nên gây sự hiểu lần rồi No .nếu mà bạn không để tự động thì không sao ,giống nhưng những gì bạn nói đó ,ko muốn nghe thì không nhấn vô play thì nó đâu có gây ồn ào đâu .....
Chuyện này tina muốn đem ra nói lâu rồi nhưng sợ những điều này nè hrt .tại mình chịu hết nổi rổi nên đành lấy hết sức can đạm của mình ra nói thôi ,đang bệnh nặng mà Bảo ngọc lại hiểu lầm mình ,làm mình bệnh nặng thêm nè Crying or Very sad
Tina nói những topic thơ để nhạc tự động play kia kìa ,không nói BN đâu .....Bảo ngọc đừng hiểu lầm mình nha ,mình buồn lắm á,mình mà làm BN buồn là có người ghét,giận tina đó
Bảo ngọc thương thương thân mình với :P
Thanh Diệp
Thành viên đặc biệt
Thành viên đặc biệt
Thanh Diệp

Tâm trạng : happy
Nữ
Châm ngôn sống : sống không thẹn với lòng
Số lần được cám ơn : 68
Điểm : 62766

Bài gửiTiêu đề: Re: Topic thơ đừng post nhạc   Topic thơ đừng post nhạc Icon_minitimeMon Jul 26, 2010 8:05 pm

uh, thanh diệp sẽ tiếp thu ý kiến của tina nhé, mọi người có ý kiến gì hãy mạnh dạn đóng góp để diễn đàn phát triển. Wink
Trần Thị Bảo Ngọc
Quản trị viên
Quản trị viên
Trần Thị Bảo Ngọc

Nữ
Châm ngôn sống : Thương trường như chiến trường
Số lần được cám ơn : 357
Điểm : 53870

Bài gửiTiêu đề: Re: Topic thơ đừng post nhạc   Topic thơ đừng post nhạc Icon_minitimeTue Jul 27, 2010 7:56 am

YSL_TINA25 đã viết:
,mình mà làm BN buồn là có người ghét,giận tina đó
Bảo ngọc thương thương thân mình với :P
Nghe có vẻ bí ẩn nè , ai mà ghét và giận Tina khi Bảo Ngọc buồn vậy Question bật mí cho Bảo Ngọc biết được không Tina
http://http//:vietgiaitri.com.vn
thiên hạ đệ nhất công tử
Thành viên đặc biệt
Thành viên đặc biệt
thiên hạ đệ nhất công tử

Tâm trạng : cool
Nam
Châm ngôn sống : sự sống nảy sinh từ trong cái chết,hạnh phúc hiện hình từ những hi sinh gian khổ, trên đời này không có con đường cùng,chỉ có những ranh giới,điều cốt yếu là phải biết vượt qua những ranh giới ấy...
Số lần được cám ơn : 77
Điểm : 54089

Đôi nét về bản thân
Ngoại hình: 0.0000001/100
Hài hước:
Topic thơ đừng post nhạc Left_bar_bleue10/1Topic thơ đừng post nhạc Empty_bar_bleue  (10/1)
Nội tâm:
Topic thơ đừng post nhạc Left_bar_bleue10000/1Topic thơ đừng post nhạc Empty_bar_bleue  (10000/1)

Bài gửiTiêu đề: Re: Topic thơ đừng post nhạc   Topic thơ đừng post nhạc Icon_minitimeTue Jul 27, 2010 9:15 am

Mới sáng ra mà có vẻ om sòm ghê ta...chuyện post nhạc ở topic thơ thì tuân có ý kiến là nếu các bạn có post nhạc thì nên post nhạc ở nhịp cầu trái tim hoặc nếu post nhạc ở topic thơ thì các bạn đừng nên cho nó tự động play là được rồi...ai muốn nghe thì phải nhấn vào nút play là được rồi...
__Kay_
Thành viên chăm chỉ
Thành viên chăm chỉ
__Kay_

Tâm trạng : sleep
Nam
Châm ngôn sống : chờ đợi với tôi là hạnh phúc
Số lần được cám ơn : 27
Điểm : 56096

Đôi nét về bản thân
Ngoại hình: 8/10
Hài hước:
Topic thơ đừng post nhạc Left_bar_bleue4/0Topic thơ đừng post nhạc Empty_bar_bleue  (4/0)
Nội tâm:
Topic thơ đừng post nhạc Left_bar_bleue7/0Topic thơ đừng post nhạc Empty_bar_bleue  (7/0)

Bài gửiTiêu đề: Re: Topic thơ đừng post nhạc   Topic thơ đừng post nhạc Icon_minitimeWed Jul 28, 2010 6:26 pm

đây cũng là vấn đề mình định thông báo trong buổi họp BQT nhưng vẩn chưa có điều kiện.hy vọng mọi người tiếp nhận ý kiến này.Rất cãm ơn chị TiNa đã thông báo.Mong ngươi điều hành box thơ chú ý
http://vn.myblog.yahoo.com/buon-1
Khách vi
Khách viếng thăm

Bài gửiTiêu đề: Re: Topic thơ đừng post nhạc   Topic thơ đừng post nhạc Icon_minitimeWed Jul 28, 2010 9:44 pm

vấn đề post nhạc vô trang thơ , linh không phản đối ý kiến của các bạn , và sẽ tuân thủ luật của forum ,chính linh là người hay để nhạc nền trong toppic và ở chế độ auto ,nhưng chỉ có ở trong toppic của mình thôi , linh sử dụng ''nha trang ơi anh nhớ em nhiều lắm ''như là ngôi nhà của mình , hay là một trang nhật ký vậy , buồn vui gì cũng cho vô đó hêt , nhiều khi viết vô đó không phải là thơ mà là nhưng dòng vu vơ vô nghĩa , hay là những ký tự trống thôi , coi như đó là 1 nơi riêng tư của mình vậy , nên các bạn thông cảm , các bạn có thể không vào đọc thơ trang đó hoặc không làm thơ ở đó cũng đc , vì mỗi bản nhạc mình đem vào trang thơ là 1 dòng tâm trạng của mình , và cũng muốn khi nào mình về lại nhà mình thấy 1 cái gì đó khang khác , mà quen quen ..........
thực sự trong trang thơ có rất nhiều trang cá nhân như thế , như là gửi tình vào gió , thơ tình buồn ...vv và mỗi trang đều có những đặc trưng riêng của mình ....linh cũng muốn trang thơ của mình có 1 chút gì đó như thế , mong các bạn thông cảm
bé_lì_90
Thành viên đặc biệt
Thành viên đặc biệt
bé_lì_90

Nữ
Châm ngôn sống : KẺ THỨC TỈNH, SỚM NHANH CHÂN BƯỚC KỊP. NGƯỜI SAY MÊ, ĐẮM ĐUỐI MÃI TRẦM LUÂN. BÁNH XE LĂN, CỨ TIẾN MÃI KO NGỪNG. MUÔN NGÀN KIẾP, BIẾT ĐỜI NÀO RA KHỎI...
Số lần được cám ơn : 89
Điểm : 55771

Đôi nét về bản thân
Ngoại hình: Em là bx của hai lúa ^_^
Hài hước:
Topic thơ đừng post nhạc Left_bar_bleue90/100Topic thơ đừng post nhạc Empty_bar_bleue  (90/100)
Nội tâm:
Topic thơ đừng post nhạc Left_bar_bleue80/100Topic thơ đừng post nhạc Empty_bar_bleue  (80/100)

Bài gửiTiêu đề: Re: Topic thơ đừng post nhạc   Topic thơ đừng post nhạc Icon_minitimeFri Jul 30, 2010 2:36 pm

Em, đồng í vói í kiến của a Linh, nếu đó là trang thô riêng của mình thì mình có thể post nhạc để trút bầu tâm sự, thể hiện nỗi lòng mà. Đừng post vô thơ của ngta là đc. Ok nhé! ooo
Sponsored content

Bài gửiTiêu đề: Re: Topic thơ đừng post nhạc   Topic thơ đừng post nhạc Icon_minitime

Topic thơ đừng post nhạc
Trang 1 trong tổng số 1 trang
 Similar topics
-
» làm sao post nhạc!
» Có nên lập một topic về nhạc tình yêu kinh điển không?
» Cách post nhạc và film vào forum
» Nhạc bị lỗi
» Đừng bao giờ ngừng nỗ lực và đừng bao giờ bỏ cuộc.