Diễn đàn của những bạn trẻ đang yêu
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

Diễn đàn của những bạn trẻ đang yêu

Trang ChínhTìm kiếmLatest imagesĐăng kýĐăng Nhập

Mưa và Nước Mắt

Go down 
3 posters
Tác giảThông điệp
Trần Thị Bảo Ngọc
Quản trị viên
Quản trị viên
Trần Thị Bảo Ngọc

Tâm trạng : sad
Nữ
Châm ngôn sống : Thương trường như chiến trường
Số lần được cám ơn : 357
Điểm : 54170

Mưa và Nước Mắt Empty
Bài gửiTiêu đề: Mưa và Nước Mắt    Mưa và Nước Mắt Icon_minitimeFri Jul 30, 2010 3:34 pm

Đêm nay trời lại mưa, cuộc sống của em dường như đã gắn liền với chữ “mưa”...
Anh ơi! Không hiểu vì sao mỗi lần mưa đến là mỗi lần em nhớ tới anh, cái ngày chúng ta cùng tắm mưa, cùng trò chuyện trong mưa… những cảm giác đó không bao giờ tan biết trong em. Anh và mưa là những gì em cần nhất.

Anh à! Mưa cứ rơi em cứ sầu. Hình như ông Trời không muốn để em quên anh, không nỡ nào làm cho những hình ảnh đẹp của đôi bạn trẻ ngày xưa tan biến, em cứ tự trách hoài. Tại sao lại làm em buồn? Tại sao khi mưa tới chỉ có mình em trong cô đơn? Ông trời quá bất công với em. Em biết giờ này anh đang vui bên người con gái mới, nhưng em không trách anh đâu. Vì người làm chúng ta chia tay đó là em, chỉ một phút dại khờ em làm mất đi tất cả, bây giờ em có nói cần anh đi chăng nữa thì cũng nói mà thôi.
Anh còn nhớ không cái ngày hai chúng ta cùng ngắm mưa. Ôi ngày hôm đó thật đẹp, KTX ngày đó dường như chỉ dành cho chúng mình anh nhỉ, anh nắm tay em đi dạo quanh con đường tình yêu, con đường mà anh đã đặt tên cho nó. Anh bảo rằng “con đường này sẽ mãi mãi ở trong tim anh”. Nhưng giờ này anh có còn nhớ không? Con đường với hàng liễu bên đường, với những chiếc ghế đặt kề bên nhau, con đường đó cũng là nơi em gặp anh… và anh nói yêu em. Anh ơi cái ngày hôm đó em lạnh lắm, nhưng bàn tay của anh đã làm em ấm áp, mọi cái lạnh giá bên ngoài không thể xâm chiếm nổi trái tim em… Mọi người sau đó cứ bảo “em không bình thường, trời mưa vậy mà lang thang ngoài đó”, nhưng những người đó làm sao biết được với hạnh phúc của em.

Xa anh đã đượcbao lâu rồi, những ngày mưa tới làm em không nguôi nhớ anh. Anh có biết rằng cứ nghĩ đến cảm giác được nắm bàn tay anh, cảm nhận hơi ấm từ trái tim là con tim em lại thổn thức, nó như nhắc em rằng “anh đã đi xa, và mọi lỗi lầm đều ở nơi em, hãy suy nghĩ kỹ trước khi nói ra điều gì”. Anh ơi! Em viết những dòng chữ này không phải mong anh từ bỏ người đang bên anh để quay về với em, em không bao giờ mong điều đó, vì em biết anh sắp cưới người ta. Em viết lên những dòng chữ này mong anh hiểu cho lòng em và đừng trốn tránh em nữa. Anh hãy đối diện với em và hãy coi em như người bạn, đó là điều ao ước nhất của em. “Chúng ta không có duyên làm bạn đời thì chúng ta là bạn anh nhé…”

Được sửa bởi Trần Thị Bảo Ngọc ngày Mon Sep 06, 2010 2:39 pm; sửa lần 1.
http://http//:vietgiaitri.com.vn
thiên hạ đệ nhất công tử
Thành viên đặc biệt
Thành viên đặc biệt
thiên hạ đệ nhất công tử

Tâm trạng : cool
Nam
Châm ngôn sống : sự sống nảy sinh từ trong cái chết,hạnh phúc hiện hình từ những hi sinh gian khổ, trên đời này không có con đường cùng,chỉ có những ranh giới,điều cốt yếu là phải biết vượt qua những ranh giới ấy...
Số lần được cám ơn : 77
Điểm : 54389

Đôi nét về bản thân
Ngoại hình: 0.0000001/100
Hài hước:
 Mưa và Nước Mắt Left_bar_bleue10/1 Mưa và Nước Mắt Empty_bar_bleue  (10/1)
Nội tâm:
 Mưa và Nước Mắt Left_bar_bleue10000/1 Mưa và Nước Mắt Empty_bar_bleue  (10000/1)

Mưa và Nước Mắt Empty
Bài gửiTiêu đề: Re: Mưa và Nước Mắt    Mưa và Nước Mắt Icon_minitimeFri Jul 30, 2010 4:38 pm

có một câu mình muốn dành tặng bạn đó là:
" từ tình bạn có thể tiến tới tình yêu nhưng từ tình yêu không thể tiến tới tình bạn" hãy nhớ nhé bạn...và chúc bạn tìm đuợc hạnh phúc đích thực của mình nhé.
Khách viếng thăm
Khách viếng thăm

Mưa và Nước Mắt Empty
Bài gửiTiêu đề: Re: Mưa và Nước Mắt    Mưa và Nước Mắt Icon_minitimeFri Jul 30, 2010 5:24 pm

tình bạn là sân bay cho tỳnh yêu cất cánh nhưng khi tình yêu hạ cách thật khó để đáp trúng sân bay tình bạn!khổ thế đấy!hi vọng 1 ngày hok xa bạn sẽ tỳm dc 1 nửa của bạn!chucs bạn hạnh phúc!
Trần Thị Bảo Ngọc
Quản trị viên
Quản trị viên
Trần Thị Bảo Ngọc

Nữ

Mưa và Nước Mắt Empty
Bài gửiTiêu đề: Re: Mưa và Nước Mắt    Mưa và Nước Mắt Icon_minitimeSat Jul 31, 2010 4:37 pm

Mưa lại rơi con phố xưa trở nên dài hơn khi bên em ko còn có anh chung bước,

chỉ biết trách em con tim giá băng lặng thinh nhìn anh bước đi ko quay về,

thì thôi mưa tiễn anh đi rồi vì mưa em ko nếu chân,

từ nay mưa sẽ ko rơi nhiều vì anh,
thay vao đó con đường xưa sẽ ngập tràn nước mắt của em nhớ về anh và mong anh quay về bên em.
Ngồi nơi đây,
mưa vẫn cứ tuôn rơi hạt mưa hay nước mắt em rơi vì anh,
anh biêt' ko? nhìn anh bước đi thật xa mà tự trách bản thân mình.
Khi xưa có anh,anh nâng niu yêu chiều nhưng em quan tâm,em ko biết trân trọng, em ko thật lòng để giờ đây em đã biết anh chính là lẽ sống của đời em.

Vì sao mưa cứ rơi hoài để em biết mình đã mất anh.
Vì sao mưa cứ rơi rơi hoài đễ ta mai mất nhau.
Hạt mưa thay nổi nhớ mong vì em đã dối gian thật nhiều người ơi.
Mưa rơi hay lòng em đang nhớ đến anh, em vẫn ngồi nơi đây mong chờ anh quay về và tha thứ cho lỗi lầm của em.
[/center]

Được sửa bởi Trần Thị Bảo Ngọc ngày Mon Sep 06, 2010 2:48 pm; sửa lần 2.
nhockutebaby
Thành viên diễn đàn
Thành viên diễn đàn
nhockutebaby

Tâm trạng : chatty
Nam
Châm ngôn sống : nothing forever
Số lần được cám ơn : 4
Điểm : 54227

Đôi nét về bản thân
Ngoại hình: 10/10
Hài hước:
 Mưa và Nước Mắt Left_bar_bleue0/0 Mưa và Nước Mắt Empty_bar_bleue  (0/0)
Nội tâm:
 Mưa và Nước Mắt Left_bar_bleue0/0 Mưa và Nước Mắt Empty_bar_bleue  (0/0)

Mưa và Nước Mắt Empty
Bài gửiTiêu đề: Re: Mưa và Nước Mắt    Mưa và Nước Mắt Icon_minitimeSat Jul 31, 2010 5:30 pm

có những cơn mưa làm tình yêu thêm lạnh lẽo nhưng có những cơn mưa tô đẹp thêm cho tình yêu..."con mưa ơi xin người đừng tạnh nhé để ta mãi bên em như lúc này"

một ngày nào đó mình tin bạn sẽ tìm đc tình yêu của bạn trong cơn mưa... bạn sẽ thấy cơn mưa đẹp hơn những j bạn biết về nó

hạnh phúc thật n bạn nhé
Trần Thị Bảo Ngọc
Quản trị viên
Quản trị viên
Trần Thị Bảo Ngọc

Nữ

Mưa và Nước Mắt Empty
Bài gửiTiêu đề: Re: Mưa và Nước Mắt    Mưa và Nước Mắt Icon_minitimeMon Sep 06, 2010 2:46 pm

Hôm nay lại mưa rồi......Buồn lắm ........nhớ càng nhiều

thiên hạ đệ nhất công tử
Thành viên đặc biệt
Thành viên đặc biệt
thiên hạ đệ nhất công tử

Tâm trạng : cool
Nam
Châm ngôn sống : sự sống nảy sinh từ trong cái chết,hạnh phúc hiện hình từ những hi sinh gian khổ, trên đời này không có con đường cùng,chỉ có những ranh giới,điều cốt yếu là phải biết vượt qua những ranh giới ấy...
Số lần được cám ơn : 77
Điểm : 54389

Đôi nét về bản thân
Ngoại hình: 0.0000001/100
Hài hước:
 Mưa và Nước Mắt Left_bar_bleue10/1 Mưa và Nước Mắt Empty_bar_bleue  (10/1)
Nội tâm:
 Mưa và Nước Mắt Left_bar_bleue10000/1 Mưa và Nước Mắt Empty_bar_bleue  (10000/1)

Mưa và Nước Mắt Empty
Bài gửiTiêu đề: Re: Mưa và Nước Mắt    Mưa và Nước Mắt Icon_minitimeTue Sep 07, 2010 5:56 pm

Càng mưa...càng buồn...càng nhớ về người đó nhiều...đó là quy luật tất nhiên và tuần hoàn trong cuộc sống này mà BẢo Ngọc...nỗi nhớ theo màn mưa...nỗi nhớ hoà cùng những dọt nước mắt đang từng ngày từng ngày chảy về tim...để rồi một ngày nỗi nhớ theo cuộc sống tan biến về một nơi hư không vô định...nhưng đâu đó còn có những tình bạn thật đẹp luôn dìu dắt nhau qua cuộc sống..đừng quên nó nhé...bảo ngọc. Rolling Eyes
Trần Thị Bảo Ngọc
Quản trị viên
Quản trị viên
Trần Thị Bảo Ngọc

Nữ

Mưa và Nước Mắt Empty
Bài gửiTiêu đề: Re: Mưa và Nước Mắt    Mưa và Nước Mắt Icon_minitimeWed Sep 08, 2010 7:05 am

Van trời đừng mưa nữa ......Để em bớt đớn đau..... Để em còn thấy nước mắt em sẽ ngọt pale
Sponsored content

Mưa và Nước Mắt Empty
Bài gửiTiêu đề: Re: Mưa và Nước Mắt    Mưa và Nước Mắt Icon_minitime

Mưa và Nước Mắt
Trang 1 trong tổng số 1 trang
 Similar topics
-
» Mưa và nước mắt.....
» nước mắt............
» Em đã hết nước mắt rồi!
» Có thứ nước mắt gọi là quá khứ…