Diễn đàn của những bạn trẻ đang yêu
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

Diễn đàn của những bạn trẻ đang yêu

Trang ChínhTìm kiếmLatest imagesĐăng kýĐăng Nhập

Thông báo về kế hoạch thay đổi BQT

Go down 
GaBong
sweet_sweet
luna
luckynguyen
mẫu đơn
Admin
10 posters
Chuyển đến trang : 1, 2  Next
Tác giảThông điệp
Admin
Quản trị viên
Quản trị viên
Admin

Số lần được cám ơn : 1
Điểm : 56865

Thông báo về kế hoạch thay đổi BQT Empty
Bài gửiTiêu đề: Thông báo về kế hoạch thay đổi BQT   Thông báo về kế hoạch thay đổi BQT Icon_minitimeThu Jul 29, 2010 10:54 pm

Gửi toàn thể các bạn!

Diễn đàn chúng ta đã thực sự rất phát triển, là điểm đến quen thuộc của rất nhiều bạn trẻ tuy nhiên hệ thống BQT của chúng ta hoạt động vẫn chưa hiểu quả vì vậy mà diễn đàn chúng ta vẫn chưa thể phát triển hơn được. Có nhiều bạn đã thực sự không đủ thời gian tham gia diễn đàn vì vậy cần có một số thay đổi để các nhiều bạn thực sự tâm huyết, muốn đóng góp cho diễn đàn được cơ hội tham gia.

Nhân sự BQT sẽ được bầu chọn theo sự nhất trí của thành viên đó và sự ủng hộ của mọi người:
Về admin: sẽ có 3 admin
Miền bắc: Admin luckynguyen
Miền trung: Admin Kay
Miền nam: admin hoangtuan.yeuyeu

3 admin là những người phụ trách chung cho diễn đàn gồm: quản lý bài viết, quản lý hoạt động của các Smod, mod, hỗ trợ kỹ thuật.....

Về Smod: Diễn đàn chúng ta hiện có 5 phần chính đó là:
Những bức thư tình hay nhất
Trang thơ
Vấn đề bạn quan tâm
Giao lưu
Giải trí

Vì thế chúng ta nên đề cử, bầu chọn ra 5 smod phụ trách cho 5 khu vực đó, các smod sẽ có quyền quản lý bài viết trong khu vực mình quản lý và có nhiệm vụ và quyền đề cử các mod quản lý các box nhỏ trong khu vực mình đang quản lý,

Các smod đề cử để bầu chọn như sau:
Khu vực những bức thư tình hay nhất : thanhdiep
Khu vưc Trang thơ: maylangdu
Khu vực những vấn đề bạn quan tâm: be_lì hoặc luna
Khu vực Giao lưu: Maylangdu hoặc luna
Khu vực Giải trí: Linkmeo

Trước tiên mong mọi người bầu chọn Smod trước, bầu chọn sẽ kết thúc vào tối chủ nhật ngày 1/8/2010, nếu mọi người không có ý kiến coi như đồng ý với danh sách trên
Sau khi có kết quả bầu smod, các smod sẽ có kế hoạch tuyển mod cho khu vực mình quản lý.
Mong mọi người chú ý để gia đình ta càng phát triển hơn nữa
Thay mặt BQT
admin
http://forum.thutinh.co.cc
mẫu đơn
Thành viên diễn đàn
Thành viên diễn đàn
mẫu đơn

Tâm trạng : inlove
Nữ
Châm ngôn sống : Sống tốt hơn hôm qua để chuẩn bị cho ngày mai...!
Số lần được cám ơn : 0
Điểm : 52910

Bài gửiTiêu đề: Re: Thông báo về kế hoạch thay đổi BQT   Thông báo về kế hoạch thay đổi BQT Icon_minitimeFri Jul 30, 2010 10:47 am

mong mọi người cho thanh diệp rời khỏi ban quản trị nhé, vì thời gian này không online được, thanh diệp sẽ tham gia diễn đàn với tư cách là thành viên, mong mọi người thông cảm đề cử gabong làm smod cho diễn đàn, thành viên này đã có nhiều kinh nghiệm làm smod ở diễn đàn khác. vì thế thanh diệp tin là gabong sẽ hoàn thành trách nhiệm của mình, đây cũng là tâm nguyện của gabong muốn đóng góp cùng mọi người để diễn đàn phát triển. thanh diệp cũng đã nói chuyện với thành viên này rồi, mong mọi người giúp đỡ bạn ấy nhé, cám ơn.
luckynguyen
Quản trị viên
Quản trị viên
luckynguyen

Tâm trạng : chatty
Nam
Số lần được cám ơn : 25
Điểm : 57423

Đôi nét về bản thân
Ngoại hình: 10/10
Hài hước:
Thông báo về kế hoạch thay đổi BQT Left_bar_bleue0/0Thông báo về kế hoạch thay đổi BQT Empty_bar_bleue  (0/0)
Nội tâm:
Thông báo về kế hoạch thay đổi BQT Left_bar_bleue0/0Thông báo về kế hoạch thay đổi BQT Empty_bar_bleue  (0/0)

Bài gửiTiêu đề: Re: Thông báo về kế hoạch thay đổi BQT   Thông báo về kế hoạch thay đổi BQT Icon_minitimeFri Jul 30, 2010 10:55 am

vậy gabong sẽ là smod cho mục nào đây?, mọi người tiếp tục cho ý kiến nhé
mẫu đơn
Thành viên diễn đàn
Thành viên diễn đàn
mẫu đơn

Nữ

Bài gửiTiêu đề: Re: Thông báo về kế hoạch thay đổi BQT   Thông báo về kế hoạch thay đổi BQT Icon_minitimeFri Jul 30, 2010 10:59 am

gabong sẽ làm smod khu vực những bức thư tình hay nhất, mong mọi người cho ý kiến nhé
luna
Thành viên đặc biệt
Thành viên đặc biệt
luna

Nữ
Châm ngôn sống : Dream
Số lần được cám ơn : 45
Điểm : 56408

Đôi nét về bản thân
Ngoại hình:
Hài hước:
Nội tâm:

Bài gửiTiêu đề: Re: Thông báo về kế hoạch thay đổi BQT   Thông báo về kế hoạch thay đổi BQT Icon_minitimeFri Jul 30, 2010 11:05 am

Em không đồng ý chị Diệp rút, ai cũng có khoảng thời gian bận, chị bận thi cũng chỉ 1 thời gian nhưng online để quản lý bài viết của các mem ko mất nhiều thời gian,không cần chị comment lại nhiều trong thời gian dó. chị đã trong BQT 1 thời gian dài nên không có lí do gì chỉ vì bận thi mà rút.
Chị Diệp vẫn quản lý box Những bức thư tình hay nhất.
sweet_sweet
Thành viên chăm chỉ
Thành viên chăm chỉ
sweet_sweet

Tâm trạng : fun
Nữ
Châm ngôn sống : sống nhạt đỡ đau...:)
Số lần được cám ơn : 18
Điểm : 52524

Đôi nét về bản thân
Hài hước:
Thông báo về kế hoạch thay đổi BQT Left_bar_bleue100/100Thông báo về kế hoạch thay đổi BQT Empty_bar_bleue  (100/100)
Nội tâm:
Thông báo về kế hoạch thay đổi BQT Left_bar_bleue100/100Thông báo về kế hoạch thay đổi BQT Empty_bar_bleue  (100/100)

Bài gửiTiêu đề: Re: Thông báo về kế hoạch thay đổi BQT   Thông báo về kế hoạch thay đổi BQT Icon_minitimeFri Jul 30, 2010 11:10 am

xlỗi mọi ng! e có đc tham gia ý kiến hok ah?
mẫu đơn
Thành viên diễn đàn
Thành viên diễn đàn
mẫu đơn

Nữ

Bài gửiTiêu đề: Re: Thông báo về kế hoạch thay đổi BQT   Thông báo về kế hoạch thay đổi BQT Icon_minitimeFri Jul 30, 2010 11:11 am

gabong đã có tâm nguyện làm smod trong khu vực những bức thư tình hay nhất, vả lại thanh diệp rút ra khỏi ban quản trị nhưng nếu có thời gian vẫn tham gia với tư cách là thành viên. ko phải từ bỏ diễn đàn. Bạn gabong đã có kinh nghiệm làm smod ở diễn đàn khác rồi, để bạn nhận nhiệm vụ trong diễn đàn này thực sự ko có gì khó khăn đối với bạn ấy, chị cũng muốn rút ra khỏi ban quản trị từ lâu rồi mà, có gabong thay thế thì diễn đàn ko có gặp trở ngại vì thiếu người quản lý đâu luna ah sunny
mẫu đơn
Thành viên diễn đàn
Thành viên diễn đàn
mẫu đơn

Nữ

Bài gửiTiêu đề: Re: Thông báo về kế hoạch thay đổi BQT   Thông báo về kế hoạch thay đổi BQT Icon_minitimeFri Jul 30, 2010 11:13 am

sweet_memory đã viết:
xlỗi mọi ng! e có đc tham gia ý kiến hok ah?
bạn có ý kiến gì thì góp ý đi, đây là nơi bình chọn để tìm ra người quản lý cho những khu vực còn thiếu người mà.
luna
Thành viên đặc biệt
Thành viên đặc biệt
luna

Nữ

Đôi nét về bản thân
Ngoại hình:
Hài hước:
Nội tâm:

Bài gửiTiêu đề: Re: Thông báo về kế hoạch thay đổi BQT   Thông báo về kế hoạch thay đổi BQT Icon_minitimeFri Jul 30, 2010 11:18 am

Theo em thì không cần thiết phải nhiều người quản lý trong diễn đàn, hiện tại em thấy diễn đàn mình không có gì lộn xộn cả, chủ yếu là những người có tâm huyết với diễn đàn ắt sẽ có trách nhiệm, ko cần ai phải nói. còn những vấn đề xxx gì đó em không quan tâm.
Chị Dâu không nói nhiều nữa
sweet_sweet
Thành viên chăm chỉ
Thành viên chăm chỉ
sweet_sweet

Nữ

Đôi nét về bản thân
Hài hước:
Nội tâm:

Bài gửiTiêu đề: Re: Thông báo về kế hoạch thay đổi BQT   Thông báo về kế hoạch thay đổi BQT Icon_minitimeFri Jul 30, 2010 11:33 am

theo e thì những ng đã làm trongn BQT lâu như chị thanhdiep rùi thì cũng nên tiếp tục tham gia bởi đã có kinh nghiệm quản lý hơn những ng mới. BQT chỉ cần giao trách nhiệm quản lý lại các box cho các smod và rồi việc tuyển thêm nhân sự vào các vi trí mod khác sẽ tính đến sau.
mẫu đơn
Thành viên diễn đàn
Thành viên diễn đàn
mẫu đơn

Nữ

Bài gửiTiêu đề: Re: Thông báo về kế hoạch thay đổi BQT   Thông báo về kế hoạch thay đổi BQT Icon_minitimeFri Jul 30, 2010 11:58 am

Mọi người nói thế là làm khó thanh diệp rồi, hãy vì diễn đàn mà thay đổi theo xu hướng tốt cho diễn đàn nhé. thanh diệp sẽ luôn bên mọi người mà, làm thành viên sẽ thoải mái hơn, có thể làm mọi điều mình thích, tự do cảm nhận bài viết. những thành viên mới có năng lực, và đã có kinh nghiệm quản lý ở các diễn đàn khác thì cũng hãy tạo cơ hội cho họ thể hiện năng lực của mình, khi nào họ ko đảm nhận được thì mình mới tính sau. Thanh diệp cũng đã gắn bó với mọi người lâu rồi mà, vì thế hãy cho thanh diệp cơ hội được nghỉ ngơi thoải mái chứ, nhất là bé luna, chị dâu đâu có đi khỏi diễn đàn đâu mà cứ la oang oang thế, mà lần nào chị dâu nói gì, nhok cũng phản đối hêt, làm chị dâu buồn ghê, ko ngoan là chị dâu ko thương đâu nhé. iii
sweet_sweet
Thành viên chăm chỉ
Thành viên chăm chỉ
sweet_sweet

Nữ

Đôi nét về bản thân
Hài hước:
Nội tâm:

Bài gửiTiêu đề: Re: Thông báo về kế hoạch thay đổi BQT   Thông báo về kế hoạch thay đổi BQT Icon_minitimeFri Jul 30, 2010 12:04 pm

Ng có kinh nghiệm quản lý bao h chẳng hơn nhưng ng chưa bít j sao chị? E nghĩ nếu chị bận quá thì chỉ tạm thời trong khi thi thôi chứ đâu phải là mãi mãi đâu ạh! Chị vẫn tham gia BQT và tiép tục điều hành diễn đàn cùng mọi ng! Nói thật e cũng mún tham gia nhiều nhiều lắm nhưng mà e hok biết j về mấy vụ quản trị này lắm chứ hok e mà biết thì e cũng tham gia đăng ký 1 chân liền hà! hì........Vì diễn đàn mà chị bớt chút thời gian tham gia đi chị! :d
mẫu đơn
Thành viên diễn đàn
Thành viên diễn đàn
mẫu đơn

Nữ

Bài gửiTiêu đề: Re: Thông báo về kế hoạch thay đổi BQT   Thông báo về kế hoạch thay đổi BQT Icon_minitimeFri Jul 30, 2010 12:14 pm

hic, chị hiểu mọi người quí chị, nhưng mà gabong đã thay thế chị quản lý khu vực ấy, tâm nguyện này gabong đã nhờ chị chuyển đến diễn đàn vì gabong cũng rất thích những bức thư tình trong diễn đàn mình, mọi người hãy cho gabong cơ hội thử xem, khi nào gabong ko hoàn thành nhiệm vụ của mình, thì chị sẽ vào giúp, ai quản lý cũng được mà, chủ yếu là mình có tâm huyết với diễn đàn. gabong là con trai, việc quản lý web chắc cũng ko thành vấn đề gì đâu. Lực lượng ban quản trị của mình cũng rất ít nam, mình nên thay đổi sao cho nam nữ ngang nhau sẽ dễ quản lý hơn vì có tính gắn bó hơn, ko có bên nào áp đảo bên nào, hì hì. Diễn đàn mình lại ít người am hiểu về web, về công nghệ thông tin, vì thế ai có thêm người giúp diễn đàn mình, memory và luna nên ủng hộ họ, để họ có thêm nhiệt huyết với diễn đàn và có tinh thần quản lý tốt hơn, mọi người ủng hộ nhé sunny
Khách viếng thăm
Khách viếng thăm

Bài gửiTiêu đề: Re: Thông báo về kế hoạch thay đổi BQT   Thông báo về kế hoạch thay đổi BQT Icon_minitimeFri Jul 30, 2010 12:14 pm

em định sẽ hok có ý kiến gì về kế hoạch thay đổi!chị hân
tham gia ban quản trị đã lâu!vậy thỳ cứ tiếp tục làm!còn gà bông !bạn ý có tâm
huyết vs diễn đàn thỳ dù ở bất cứ vị trí nào thỳ đều okay hết!em nghĩ như thế! vì
vậy chị hân típ tục nha!còn vị trí mục giải trí!em làm cũng dc!hok làm cũng chả
sao!vì vs em!dd là ngôi nhà mà em quyết định sẽ gắn bó lâu dài!vì nơi đây em đã
nhận dc rất nhiều sự đồng cảm vs sẻ chia!cảm ơn cái click chuột hôm ý!nhưng em
thik làm dân đen hơn để spam cho nó dễ!đỡ bị dân tình ý kiến!he he!gà bông đã từng đăng kí vs cả kay sẽ nhận smod mục tám chuyện!mục 8 thỳ chỉ có ở khu vực giaỉ trí thui!vì thế!gabong đảm nhiệm ở vị trí này là oki!chị hân hok rút đâu nhá!giận chị luôn ý!
mẫu đơn
Thành viên diễn đàn
Thành viên diễn đàn
mẫu đơn

Nữ

Bài gửiTiêu đề: Re: Thông báo về kế hoạch thay đổi BQT   Thông báo về kế hoạch thay đổi BQT Icon_minitimeFri Jul 30, 2010 12:27 pm

vì lúc trước khu vực những bức thư tình hay nhất, hoàng tuân quản lý nên gabong ko có vị trí quản lý khu vực đó, gabong mới hội ý chị để cho gabong tham gia khu vực tám chuyện, còn việc ai quản lý cũng ko có vấn đề gì mà, ai cũng quí, cũng yêu ngôi nhà chung này, việc thay đổi ban quản trị và tạo điều kiện cho thành viên mới thể hiện năng lực của mình, biết đâu diễn đàn mình sẽ có hướng mới phát triển tốt hơn, đó cũng là mục tiêu phấn đấu của mình mà, tham gia diễn đàn ko phải vì chức vụ hay quyền lợi cá nhân, chị vẫn tham gia những lúc có thể online được, thời gian gắn bó với diễn đàn cũng lâu rồi nên dù bất cứ giá nào cũng ko rời bỏ diễn đàn này đâu, việc thay đổi những thành viên mới vào lực lượng ban quản trị, mình lại có thêm cơ hội học hỏi thêm nhiều cái mới. Khi nào thiếu người quản lý, chị sẽ vào giúp, còn bây giờ thực sự rất nhiều người có năng lực và tâm huyết, hãy cho họ cơ hội em ah. Ai cũng ý kiến như thế này sao chị được nghỉ ngơi chứ, chị cũng như linkmeo thích làm thành viên hơn, thoải mái, ko sợ ai nói ra nói vào khi mình hơi spam xíu. tongue
Khách viếng thăm
Khách viếng thăm

Bài gửiTiêu đề: Re: Thông báo về kế hoạch thay đổi BQT   Thông báo về kế hoạch thay đổi BQT Icon_minitimeFri Jul 30, 2010 12:40 pm

em thỳ dc!còn chị nhất định hok dc đâu naz!bất cứ lí do nào chị đưa ra đều hok đc chấp nhận!vc làm hay hok hok thể do cá nhân mà sẽ do anh em trong dd bình chọn!chả lẽ chị hok quan tâm đến ý kiến của anh em ah? nếu anh em giao phó thỳ phải cố gắng !đấy chỉ là ý kiến riêng của em!nếu mọi người muốn em làm thỳ em cũng sẽ cố gắng!chẳng sao!vì thế chị hok dc rút đâu!quay lại cái njk thanhdiep ngay cho em nhờ đại tẩu ah!
luna
Thành viên đặc biệt
Thành viên đặc biệt
luna

Nữ

Đôi nét về bản thân
Ngoại hình:
Hài hước:
Nội tâm:

Bài gửiTiêu đề: Re: Thông báo về kế hoạch thay đổi BQT   Thông báo về kế hoạch thay đổi BQT Icon_minitimeFri Jul 30, 2010 1:19 pm

Không có chị em gì hết, không nghe em vào đó cho chị lên thớt băm ra từng mảnh, nhờ đại ca phụ giúp nữa
GaBong
Thành viên diễn đàn
Thành viên diễn đàn
GaBong

Nam
Châm ngôn sống : Yeu La Kho
Điểm : 50575

Đôi nét về bản thân
Hài hước:
Nội tâm:

Bài gửiTiêu đề: Re: Thông báo về kế hoạch thay đổi BQT   Thông báo về kế hoạch thay đổi BQT Icon_minitimeFri Jul 30, 2010 1:21 pm

Thôi chị Thanh Diệp ơi em đã đang ký làm smod của mục tán chuyện rồi. Em cũng rất hiểu cho chị là trong thời gian này chị rất bận rộn, nhưng với em quản lý phần những bức thư tình hay nhất lằm ngoài khả năng của em. Cảm ơn chị đã tin tưởng và đề bạt em nhưng em chỉ muốn quản lý mục tán chuyện thôi. Đỡ vất vả, ở mục những bức thư tình hay nhất làm việc cực lắm. :D:D
luna
Thành viên đặc biệt
Thành viên đặc biệt
luna

Nữ

Đôi nét về bản thân
Ngoại hình:
Hài hước:
Nội tâm:

Bài gửiTiêu đề: Re: Thông báo về kế hoạch thay đổi BQT   Thông báo về kế hoạch thay đổi BQT Icon_minitimeFri Jul 30, 2010 1:24 pm

Tán chuyện là Mod. Linkmeo chọn Gabong làm Mod của tán chuyện rồi đúng ko?
Linkmeo là Smod của giải trí
GaBong
Thành viên diễn đàn
Thành viên diễn đàn
GaBong

Nam

Đôi nét về bản thân
Hài hước:
Nội tâm:

Bài gửiTiêu đề: Re: Thông báo về kế hoạch thay đổi BQT   Thông báo về kế hoạch thay đổi BQT Icon_minitimeFri Jul 30, 2010 1:26 pm

Cho em việc gì nhàn nhàn thôi em sắp phải đi thi Quốc Gia rồi...
luna
Thành viên đặc biệt
Thành viên đặc biệt
luna

Nữ

Đôi nét về bản thân
Ngoại hình:
Hài hước:
Nội tâm:

Bài gửiTiêu đề: Re: Thông báo về kế hoạch thay đổi BQT   Thông báo về kế hoạch thay đổi BQT Icon_minitimeFri Jul 30, 2010 1:30 pm

Vậy thì em làm Mod cả 3 mục của giải trí, Linkmeo là Smod, ổn rùi đó.
Nói chị Diệp quên mất, Mục Vấn đề bạn quan tâm - Bé Thảo, mục giao lưu - chị Mây, xong hì hì
GaBong
Thành viên diễn đàn
Thành viên diễn đàn
GaBong

Nam

Đôi nét về bản thân
Hài hước:
Nội tâm:

Bài gửiTiêu đề: Re: Thông báo về kế hoạch thay đổi BQT   Thông báo về kế hoạch thay đổi BQT Icon_minitimeFri Jul 30, 2010 1:32 pm

Thôi em quản lý 3 mục thì thời gian đâu mà học nữa, 1 mục thôi chị ơi.
GaBong
Thành viên diễn đàn
Thành viên diễn đàn
GaBong

Nam

Đôi nét về bản thân
Hài hước:
Nội tâm:

Bài gửiTiêu đề: Re: Thông báo về kế hoạch thay đổi BQT   Thông báo về kế hoạch thay đổi BQT Icon_minitimeFri Jul 30, 2010 1:32 pm

Thôi em quản lý 3 mục thì thời gian đâu mà học nữa, 1 mục thôi chị ơi.
luna
Thành viên đặc biệt
Thành viên đặc biệt
luna

Nữ

Đôi nét về bản thân
Ngoại hình:
Hài hước:
Nội tâm:

Còn chị Hai e nữa YSL_TINA25 không thể quên được, chị Hai về những bức thư
mẫu đơn
Thành viên diễn đàn
Thành viên diễn đàn
mẫu đơn

Nữ

Bài gửiTiêu đề: Re: Thông báo về kế hoạch thay đổi BQT   Thông báo về kế hoạch thay đổi BQT Icon_minitimeFri Jul 30, 2010 1:34 pm

vậy thanh diệp đề cử tina làm smod khu vực những bức thư tình hay nhất, dù sao thì tina cũng đã làm mod trong diễn đàn vả lại rất tâm huyết với diễn đàn, tina là thích hợp làm smod nhất, mọi người ủng hộ nhé. sunny
Sponsored content

Bài gửiTiêu đề: Re: Thông báo về kế hoạch thay đổi BQT   Thông báo về kế hoạch thay đổi BQT Icon_minitime

Thông báo về kế hoạch thay đổi BQT
Trang 1 trong tổng số 2 trangChuyển đến trang : 1, 2  Next
 Similar topics
-
» thông báo tuyển mod và thay đổi hệ thống quản lí diển đàn
» thông báo nhắc nhở hệ thông mod diển đàn vnthutinh
» kế hoạch trả thù
» Kế hoạch trả thù hoàn hảo
» Thông báo mới cho các mod, smod...!