Diễn đàn của những bạn trẻ đang yêu
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

Diễn đàn của những bạn trẻ đang yêu

Trang ChínhTìm kiếmLatest imagesĐăng kýĐăng Nhập

Cảm ơn em-bước ngoặt của đời anh

Go down 
3 posters
Tác giảThông điệp
nh0ckbu0n
Thành viên mới
Thành viên mới
nh0ckbu0n

Tâm trạng : sad
Nam
Châm ngôn sống : Người đi một nữa hồn tôi mất...một nữa hồn kia hóa dại khờ
Số lần được cám ơn : 0
Điểm : 50959

Cảm ơn em-bước ngoặt của đời anh  Empty
Bài gửiTiêu đề: Cảm ơn em-bước ngoặt của đời anh     Cảm ơn em-bước ngoặt của đời anh  Icon_minitimeWed Jul 14, 2010 10:10 am

Anh không biết em có đọc được những dòng này không, nhưng anh vẫn viết để nói đến em người anh yêu nhất lời cám ơn chân thành nhất.
Em biết không ngày xưa khi chưa quen em anh dù có mục tiêu cho cuộc đời mình nhưng mà anh vẫn chỉ là 1 tên nhóc. Và giờ đây anh đã trưởng thành đi nhiều rồi không còn là 1 tên nhóc như trước nữa, anh xin cám ơn em nhiều lắm.
Đồng thời anh cũng muón nói lời xin lỗi đến em vì những sai lầm của anh khi anh còn là 1 tên nhóc to xác nhưng hành động lại là của 1 đứa trẻ không chững chạy nên đã làm em buồn.
Anh đã khác nhưng đã quá muộn phải không em? Anh giờ chắc chỉ còn có thể nhìn em từ xa thôi và anh rất muốn nhìn thấy em hạnh phúc em àk!
Và dù anh biết điều này là không thể nhưng anh vẫn mong 1 ngày nào đó em quay lại cùng anh và lúc đó anh sẽ không làm em buồn nữa đâu.
Chờ ngày em quay về. Mãi luôn yêu em.
tienhoanht93
Thành viên diễn đàn
Thành viên diễn đàn
tienhoanht93

Tâm trạng : happy
Nam
Châm ngôn sống : Sợ cảm giác yêu thương..sợ trái tim biết nhớ..sợ hạnh phúc đến rồi..hạnh phúc lại ra đi...
Số lần được cám ơn : 5
Điểm : 52384

Đôi nét về bản thân
Ngoại hình: 10/10
Hài hước:
 Cảm ơn em-bước ngoặt của đời anh  Left_bar_bleue0/0 Cảm ơn em-bước ngoặt của đời anh  Empty_bar_bleue  (0/0)
Nội tâm:
 Cảm ơn em-bước ngoặt của đời anh  Left_bar_bleue0/0 Cảm ơn em-bước ngoặt của đời anh  Empty_bar_bleue  (0/0)

Bài gửiTiêu đề: Re: Cảm ơn em-bước ngoặt của đời anh     Cảm ơn em-bước ngoặt của đời anh  Icon_minitimeThu Jul 15, 2010 8:38 pm

toàn boy thất tình nhỉ???
hiz..hiz...chia sẻ nha!
nh0ckbu0n
Thành viên mới
Thành viên mới
nh0ckbu0n

Tâm trạng : sad
Nam
Châm ngôn sống : Người đi một nữa hồn tôi mất...một nữa hồn kia hóa dại khờ
Số lần được cám ơn : 0
Điểm : 50959

Bài gửiTiêu đề: Re: Cảm ơn em-bước ngoặt của đời anh     Cảm ơn em-bước ngoặt của đời anh  Icon_minitimeWed Jul 21, 2010 9:25 am

Đã vào 4rum này ko thất tình thì cũng các cặp tình nhân đang hạnh phúc thế thôi hrt
nhockutebaby
Thành viên diễn đàn
Thành viên diễn đàn
nhockutebaby

Tâm trạng : chatty
Nam
Châm ngôn sống : nothing forever
Số lần được cám ơn : 4
Điểm : 54147

Đôi nét về bản thân
Ngoại hình: 10/10
Hài hước:
Nội tâm:

Bài gửiTiêu đề: Re: Cảm ơn em-bước ngoặt của đời anh     Cảm ơn em-bước ngoặt của đời anh  Icon_minitimeSat Jul 31, 2010 5:13 pm

trong tình yêu mỗi n đều có những sai lầm nhưng điều quan trọng là mình nhận thấy đc sai lầm đó và lấy đó là tiền đề cho tương lai không còn mắc sai lầm ấy nữa... hãy cố lên mình là boy ah.. tương lai là điều khó đoán nhưng người hoàn thiện tương lai đó chính là mỗi chúng ta..
chúc em vượt qua khó khăn và sẽ đến đc với n em yêu thươg..
Sponsored content

Bài gửiTiêu đề: Re: Cảm ơn em-bước ngoặt của đời anh     Cảm ơn em-bước ngoặt của đời anh  Icon_minitime

Cảm ơn em-bước ngoặt của đời anh
Trang 1 trong tổng số 1 trang
 Similar topics
-
» Bước đi không có anh!
» Anh Bước Đi .... Em Nhé ?????
»  LỜI CÁO BUỘC
» 4 bước để phục hồi mái tóc hư tổn .
» 1 BƯỚC OF SỐ PHẬN ( CÓ LẼ EM YÊU ANH )