Diễn đàn của những bạn trẻ đang yêu
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

Diễn đàn của những bạn trẻ đang yêu

Trang ChínhTìm kiếmLatest imagesĐăng kýĐăng Nhập

Đi qua đời nhau

Go down 
2 posters
Tác giảThông điệp
Miss love
Thành viên mới
Thành viên mới
Miss love

Tâm trạng : lonely
Nữ
Châm ngôn sống : Vượt qua chính mình
Số lần được cám ơn : 1
Điểm : 50054

Đi qua đời nhau Empty
Bài gửiTiêu đề: Đi qua đời nhau   Đi qua đời nhau Icon_minitimeSun Jul 25, 2010 7:08 pm

" Ta vô tình bước qua đời nhau"....
Em vẫn nhớ cái câu thơ ấy...
Vì nó quá đúng, với anh...và em...2 nhân vật của một câu chuyện ty lãng mạn và buồn như phim HÀN...
Anh là em chú của đứa bạn thân cùng học cao học với em, nó cũng chỉ mới về làm dâu ở TN này...
Em cũng chẳng bao giờ nghĩ em sẽ yêu anh...1 chiến sĩ công an..vì em vốn dị ứng với công an...
Thế mà em lại đổ gục trước anh...vào đúng cái ngày sinh nhật em, trước bó hoa hồng Nhung - loài hoa em thích - loài hoa của TÌNH YÊU... và trước ty của a....
Thật buồn cười phải không anh?
Thế đấy, và em đã nhận lời yêu anh...
Và mình đã có thời gian thật đẹp bên nhau, lãng mạn, cuồng say trong men tình...
2 gia đình đều ủng hộ, và, nếu như, không có cái buổi ấy...thì, chỉ còn 2 ngày nữa thôi, bố mẹ anh sẽ chính thức lên nhà em để bàn về chuyện Trăm năm của đôi mình....
Ấy thế mà...anh đã nói lời xa em chỉ trước cái ngày em mong đợi ấy 2 ngày...không 1 lí do....
Em bàng hoàng, em đau khổ....không hiểu VÌ SAO?
....................................................
Đôi mình đã xa nhau được 4 tháng rồi anh nhỉ? Nhanh quá, nhanh đến không ngờ....
Ngày hôm nay - cách đây 1 tháng - a đã chính thức trở thành người đàn ông của người ta, thành chồng của người ta....
Bài hát "Mơ một hạnh phúc" em hát tặng anh sau khi a ngỏ lời yêu em, mãi mãi chỉ là Giấc mơ anh nhỉ?
Em cũng đã từng rất đau buồn, em cố quên anh, cố quên những kỉ niệm của ty đầu này...
Giờ thì mình mãi mãi ở 2 phương trời xa lạ, cho dù, chỉ cần 5 phút đi xe mãy là mình có thể gặp nhau...
Nhưng đã mãi xa, khi mà cho đến giờ...anh vẫn không nói chuyện với em...a vẫn chưa hết hiểu lầm về em.
Anh, người đàn ông đã đi qua đời em.........và em, người con gái đã từng đi qua đời anh....sau này mình có thể làm bạn không anh?
Hay là....có gặp lại cũng chỉ như là 2 người xa lạ?
Khách viếng thăm
Khách viếng thăm

Đi qua đời nhau Empty
Bài gửiTiêu đề: Re: Đi qua đời nhau   Đi qua đời nhau Icon_minitimeSun Jul 25, 2010 8:54 pm

linkmeo xin chia buồn vs bạn!nỗi đau hok thể diễn tả dc!linkmeo cũng hiểu cảm giác của bạn!time sẽ là phương thuốc tốt nhất cho bạn lúc này! cố lên nha bạn!
Người đàn ông câu cá
Thành viên mới
Thành viên mới
Người đàn ông câu cá

Tâm trạng : cool
Nam
Châm ngôn sống : Tâm
Số lần được cám ơn : 0
Điểm : 49978

Đi qua đời nhau Empty
Bài gửiTiêu đề: Re: Đi qua đời nhau   Đi qua đời nhau Icon_minitimeMon Jul 26, 2010 10:36 am

Gửi bạn gái này bài hát Một thuở yêu người nhé,mình thích trong đó có câu:Cho nhau nếu mãi kia gặp gỡ...,hi hi,chúc bạn sớm lấy lại dc cảm giác tuyệt vời nhé!
Miss love
Thành viên mới
Thành viên mới
Miss love

Tâm trạng : lonely
Nữ
Châm ngôn sống : Vượt qua chính mình
Số lần được cám ơn : 1
Điểm : 50054

Đi qua đời nhau Empty
Bài gửiTiêu đề: Re: Đi qua đời nhau   Đi qua đời nhau Icon_minitimeMon Jul 26, 2010 11:42 am

Thanks bạn nhiều nhiều. Mình cũng hi vọng sớm lấy lại đuợc cảm giác đó.
Sponsored content

Đi qua đời nhau Empty
Bài gửiTiêu đề: Re: Đi qua đời nhau   Đi qua đời nhau Icon_minitime

Đi qua đời nhau
Trang 1 trong tổng số 1 trang
 Similar topics
-
» "Cùng lắm chỉ như hai đường tiệm cận tiến sát tới nhau mà không bi sự đụng chạm đe doạ lẫn nhau"
» không quen nhau là giải thoát cho nhau...
» Sao ta xa nhau?
» tại sao yêu nhau mà ko đến được với nhau ?
» Đã sợ quen nhau, tại sao lại còn muốn quen nhau.