Diễn đàn của những bạn trẻ đang yêu
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

Diễn đàn của những bạn trẻ đang yêu

Trang ChínhTìm kiếmLatest imagesĐăng kýĐăng Nhập

mùa ta yêu nhau sắp tới rồi!hok có anh,em sẽ yêu ai?

Go down 
Tác giảThông điệp
Khách viếng thăm
Khách viếng thăm

mùa ta yêu nhau sắp tới rồi!hok có anh,em sẽ yêu ai? Empty
Bài gửiTiêu đề: mùa ta yêu nhau sắp tới rồi!hok có anh,em sẽ yêu ai?   mùa ta yêu nhau sắp tới rồi!hok có anh,em sẽ yêu ai? Icon_minitimeTue Aug 03, 2010 11:17 am

Kiến An 1 ngày nhớ anh!

Gió: em thik gió anh nhé!em thik đi dạo trêncon phố dưới nhà,đón gió.Em thik gió mùa mạnh mẽ nhưng lại cũng rất hiền lành!những ngày gió về em đều thấy hân hoan lạ!gió lun khiến em thấy luôn vui tươi yêu đời, yêu bản thân!gió thổi cho tâm hồn em 1 sức sống mới!1 niềm tyn mới!
Mưa:mưa em thik mưa anh nhé!em yêu những cơn mưa mùa hạ, chợt đến chợt đi,nhưng luôn để lại trong ta những dư vị ngọt ngào!em thik những ngày mưa như thôi miên ,ngồi 1 mình trong phòng!uống lipton chanh nóng,nhìn mưa rơi trên những tán phượng dưới ánh đèn đường.....an lành!
Nắng: em yêu ánh nắng chiều!yêu ánh nắng sau những cơn mưa dài bất tận để em hong khô quần áo!
Mùa thu:em thik mùa thu anh ah!đơn giản vì đó là mùa ta yêu nhau!
Mùa đông:em thik mùa đông anh ah!mùa đông ngồi trong chăn ấm vs buôn điện thoại vs anh!em thik những dịp lễ tết vào mùa đông.....thik dc 1 bàn tay ấm nắm lấy tay mình cho khỏi lạnh!mùa đông lạnh nhưng trái tim ấm áp lạ !
Cafe: em thik cafe anh nhé!em thik ngồi 1 mình nhâm nhi tách cà phê nóng thơm lừng mùi sữa và vị đắng của cafe.em thik những đêm làm bạn với cafe và marclevy,thấy lòng mình ấm áp lạ lùng!
...
Anh! em thik anh,anh nhé!thik hơn cả gió, hơn cả mưa, hơn cả nắng,hơn cả mùa đông lẫn cà phê!em thik anh!những ngày gió về ,dc ngồi sau xe anh đi đón gió!em đòi anh mua chong chóng, anh chép miệng kêu trẻ con!em thik anh nhé!những chiều mưa liên miên ,anh vs em chạy vội vào bến chờ xe bus tránh mưa!em đưa tay hứng nước mưa,khẽ thấy anh tủm tỉm cười!yêu lắm,những cơn mưa xối xả!em chạy ào ra nghịch nước,anh hốt hoảng kêu cảm thỳ sao?yêu lắm những buổi chiều tà cùng anh leo đồi! mệt lắm nhưng vẫn thik!lên đồi chỉ để ngồi thật cao quay video điện thoại để rồi kết luận anh đá cầu giỏi nhất!yêu lắm những lần dc cùng anh đi dạo trên những con phố Kiến An vương đầy hoa sữa!bắt anh hái những bông ngọc lan cuối vụ hay những bông súng còn sót lại trong hồ Hạnh Phúc!dc anh cõng trên lưng!em thik anh nhé!luôn miệng nhắc em hok dc uống cafe nhưng vẫn đưa em đi uống cafe nghe Đan Trường hát!mặc dù em biết thừa anh ghét Đan Trường thậm tệ!.em thik anh nhé!từ ánh mắt. đôi bàn tay gầy, màu nâu mênh mang trong đôi mắt!em thik anh nhé!luôn cười khi em kể chuyện bất kể nó có hay hay hok?em thik anh nhé!đôi vai là điểm tựa cho em biết bao lần!em thik anh,anh nhé!quàng cho em 1 cái khăn ấm trong mùa đông giá lạnh!em thik anh anh nhé.........
em thik anh.........đừng hỏi vì sao.....
Kiến An 1 sớm thức dậy!trời se se lạnh!mùa thu năm nay mình em đi đón gió!và em biết mùa đông cũng chỉ có mình em!anh biết hok vs em lúc nào anh cũng như nắng sau cơn mưa,để em hong khô quần áo!nắng hok chói chang rực rỡ!nhưng ánh nắng đó rất cần cho sự sống!bây giờ đây!em nhớ anh như chưa từng hứa là sẽ quên!em sẽ để tình yêu của em dành cho anh như những bông hoa ép khô!nó mãi mãi không tàn nhưng cũng hok nở ra dc!lần cuối: em yêu anh!linkmeo yêu linkcau!

mùa ta yêu nhau sắp tới rồi!hok có anh,em sẽ yêu ai?
Trang 1 trong tổng số 1 trang
 Similar topics
-
» "Cùng lắm chỉ như hai đường tiệm cận tiến sát tới nhau mà không bi sự đụng chạm đe doạ lẫn nhau"
» không quen nhau là giải thoát cho nhau...
» mình hiểu nhau sẽ yêu nhau hơn
» tại sao yêu nhau mà ko đến được với nhau ?
» Đã sợ quen nhau, tại sao lại còn muốn quen nhau.