Diễn đàn của những bạn trẻ đang yêu
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

Diễn đàn của những bạn trẻ đang yêu

Trang ChínhTìm kiếmLatest imagesĐăng kýĐăng Nhập

Hạnh phúc em nơi đâu !?

Go down 
Tác giảThông điệp
Ks_No_Love_money
Thành viên mới
Thành viên mới
Ks_No_Love_money

Tâm trạng : worried
Nam
Châm ngôn sống : Sống đơn giản cho đời nó thanh thản, một đam mê, một dại khờ, một tôi
Số lần được cám ơn : 0
Điểm : 49992

Hạnh phúc em nơi đâu !? Empty
Bài gửiTiêu đề: Hạnh phúc em nơi đâu !?   Hạnh phúc em nơi đâu !? Icon_minitimeFri Jul 23, 2010 3:59 pm

Tình yêu như ngọn lửa, xa cách như cơn gió, gió thổi tắt ngọn lửa nhỏ những thổi bùng ngọn lửa lớn !!!

Dường như anh đang mơ đến bến bờ hạnh phúc, nơi ấy có em, có những hạnh phúc của đôi ta.
Anh biết dù có cố gắng, cố gắng thật nhiều cũng không thể đưa em về lại bên anh.Cái giá phải trả cho tình yêu của chúng mình nó thật nghiệt ngã em ạ.
Uk biết là yêu nhau đấy...........................................
Biết là nhớ nhau thật nhiều......................................
Biết là sẽ hạnh phúc khi được ở bên nhau..................
Biết rồi đây chúng ta sẽ phải sống những ngày tháng xa nhau, sống mà như thiếu hơi thở...............
Nhưng ...........Biết làm sao được..........
Yêu nhau nhưng không thể đến được với nhau điều đó làm anh thấy đớn đau cõi lòng. Vì sao em không chạy theo hạnh phúc của chúng mình.........Em sợ làm tổn thương ai đó nhưng em biết không vô tình em đã giết chết một con tim nơi anh.
Ngày ấy khi nói lời yêu em, anh như gã sy tình ngốc nghếch.Anh đâu biết rằng trong tim em đã có 1 bóng hình #.Thời gian dần trôi tình cảm anh dành cho em 1 lớn dần, anh và em đều biết điều đó là không thể nhưng lại không thể kìm lòng.Biết là sẽ không đi được đến đâu, biết rồi sẽ làm đau cả 2 trái tim nhưng anh Yêu em điều đó chẳng thể thay đổi. Đã có những lúc chúng ta tưởng như kết thúc tưởng như đó chỉ là 1 thoáng mơ hồ cảm nắng về nhau. Vậy mà thời gian, chính khoảng thời gian được ở bên nhau đã làm anh và em xích lại.Chẳng thể dừng lại được.Anh biết là em không thể dời xa được người ấy, nhưng anh cũng không thể dời xa em.Tình yêu thật lạ biết là đau khổ nhưng không thể dừng bước.
Em thì vẫn thế vẫn đứng giữa 2 người.Đôi lúc anh trách em tham lam tại sao lại yêu cả 2 người.Anh sợ em khổ, anh muốn rời xa em để em có được 1 hạnh phúc trọn vẹn. Nhưng rồi em và cả anh nữa lại chẳng thể rời xa nhau được.Nếu tiếp tục như thế anh cũng không biết phải làm sao, làm sao để vui cười mỗi khi em sánh bước cùng người ấy.Anh chấp nhận là người đến sau, anh chấp nhận để em sống tự do như thế.Vì anh biết em sẽ buồn mỗi khi anh giận em.Anh sẽ im lặng, sẽ đau mỗi khi em đi chơi cùng người ấy. Vì lẽ anh và em ở cạnh phòng nhau lên đôi khi anh muốn xa em cũng không được.
[size=18] Ngày anh bảo vệ ra trường là ngày em rơi nước mắt,em biết em sắp phải xa anh, em thấy nụ cười trên môi anh.Uk anh cười vì hạnh phúc.Hạnh phúc khi công việc học tập của mình đã hoàn thành, hạnh phúc được có em bên mình,được chung vui cùng em.Nhưng đấy đâu hẳn là sâu thẳm trong anh.Trong niềm hạnh phúc ấy anh dường như cảm thấy xót xa.Xót xa vì tình yêu không thành của đôi mình,tình yêu dang dở........[/size]
Khi còn đi học anh sẽ được gặp em, sẽ được cười đùa, được đi chơi, được nói chuyện tâm sự với em..........anh muốn được quan tâm nhiều hơn tới em.Nhưng h đây thì không thể...........
Anh đã đi làm, xa xóm trọ, xa em anh nhớ thật nhiều.Công việc bận rộn, chiếm gần như hết thời gian của anh.Anh không còn được gặp em nữa.Trước đây dù giận em nhưng chỉ 1-2 ngày là chúng mình lại làm hoà.Còn bây h muốn giận nhau cũng không được nữa rồi e?Anh trách mình sao lại không giữ lấy em,không đưa em về bên anh, anh thật ngốc phải không?
Hôm qua em nt cho anh, cảm giác hạnh phúc lại ùa đến với anh.Hạnh phúc của anh đơn giản đôi khi chỉ là sự quan tâm của em dành cho anh mà thôi.Em biết không? Nhiều lần anh muốn gọi điện nt cho em lắm nhưng anh lại không thể.Anh sợ tin nhắn ấy ,cuộc điện thoại ấy sẽ ảnh hưởng đến hạnh phúc của em.
Em nt dặn anh khi nào em nt anh mới được nhắn lại.Anh chỉ cười thôi anh biết mà..........Anh biết em đang ở bên người ấy..........?
Dù rất nhớ em rất muốn được bên em, nhưng anh sẽ không bao h làm em phải khổ đâu em.Anh chấp nhận sự buồn đau về mình, chỉ mong chờ 1 hạnh phúc, hạnh phúc em sẽ về lại bên anh dù hạnh phúc ấy chỉ là trong mơ........
Nếu có 1 ngày em về lại bên anh, anh hi vọng ngày đó em chỉ yêu mình anh thôi.Dù chỉ là hạnh phúc trong giấc mơ nhưng anh vẫn mong chờ em ạ.
Anh yêu em và mãi là như thế !

Hạnh phúc em nơi đâu !?
Trang 1 trong tổng số 1 trang