Diễn đàn của những bạn trẻ đang yêu
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

Diễn đàn của những bạn trẻ đang yêu

Trang ChínhTìm kiếmLatest imagesĐăng kýĐăng Nhập

đứng dậy và bước.................

Go down 
3 posters
Tác giảThông điệp
thoinheanh_byebye
Thành viên mới
Thành viên mới
thoinheanh_byebye

Tâm trạng : lonely
Nữ
Châm ngôn sống : những gì chúng ta biết chỉ là một giọt nước-những gì chúng ta không biết là cả một đại dương
Số lần được cám ơn : 0
Điểm : 51848

đứng dậy và bước................. Empty
Bài gửiTiêu đề: đứng dậy và bước.................   đứng dậy và bước................. Icon_minitimeTue Jul 20, 2010 9:16 pm

Nk buồn………
vậy là đã 2 tháng,phải, đúng 2 thang kể từ ngày hôm đó, với mọi người 2 tháng chỉ là một khoảng thời gian, không ngắn mà cũng chẳng dài, đơn giản chỉ là 60 ngày, nhưng với e nó dài tựa một thế kỉ…………………
sự thật là a đã ra đi,ra đi mãi mãi………… em biết điều đó, nhưng e vẫn tự dối lòng mình rằng anh vẫn còn đây, vẫn ở bên em. Em vẫn vui vẻ hồn nhiên như kái tuổi của em, em lao vào học,chỉ học mới cho em quên đi anh, thế nhưng………..mỗi khi đêm về e laị mơ thấy anh, đến bên, vỗ về em như ngày nào, anh vuốt tóc em, mắng em ngốc,rồi…………anh đi, em khóc, em gọi tên anh, nhưng anh cứ đi, đi mãi, e chạy theo anh mà chỉ thấy con đường dài xa mãi,con đường gắn với bao kỉ niệm ngày nào, con đường vẫn đó, mọi thứ vẫn đó, chỷ có anh là không còn ở đó, mọi kỉ niệm chợt ùa về bên em, kỉ niệm đẹp như lưỡi dao cứa vào trái tim em nhỏ máu, em kiệt sức ngã xuống, giật mình tỉnh dậy nhận ra chỉ là giấc mơ, mà sao nước mắt rơi ướt đầm gối………... Ngày trước anh nói, mắt em đẹp, nhưng buồn,sâu trong mắt em luôn có một nỗi buồn khó tả,nhưng đó chính là điều tạo nên sự đặc biệt ở mắt em, nên em không đk khóc mà hãy để nỗi buồn miên man cho ai nhìn vào mắt em,em khóc sẽ làm vỡ òa cảm giác và nỗi đau thắt lòng cho người đối diện, vậy nên em không được khóc………giờ đây em đang khóc nhưng anh không còn là người đối diện lau nước mắt em nữa, chỷ còn em và bóng đêm
……………..
Em ốm, có lẽ là trận ốm nặng nhất của em từ bé đến giờ, mệt mỏi, em bỏ học,tắt máy,đóng cửa ở nhà suy nghĩ, em đối diện với sự thật, rằng anh đã bỏ em, anh đã lừa dối em, anh đã có người khác………em đúng là một con ngốc, tại sao em không tin điều đó ngay từ đầu chứ?????????
………..
một ngày đẹp trời sau cơn mưa, nhẹ bước trên đường, hít một hơi thật sâu, thấy mình lại là mình của ngày xưa, hồn nhiên…….yêu đời………yeah!!!!!!!!!!
…………….
một ngày đẹp trời khác, ngồi trên xe bus ngắm đường phố…bỗng…..trên xe bus xuất hiện một mặt trời ^^~………………
heomyla
Thành viên diễn đàn
Thành viên diễn đàn
heomyla

Tâm trạng : sad
Nữ
Châm ngôn sống : nguoi ta ka`n 1s de? yeu thuong nhung mat ka? doi de? quen ng` doa'
Số lần được cám ơn : 3
Điểm : 50640

Bài gửiTiêu đề: Re: đứng dậy và bước.................   đứng dậy và bước................. Icon_minitimeWed Jul 21, 2010 6:23 am

hy` hy` ban gioi? that day' ak.
to kham fuk ban.
tai to hok la`m dc nhu ban.
to ku' nga~ mai` thoi
van chua dung day dc.
kung~ coa the to dung day dc oy` nhung ko`n buok tiep thy`lai chua
chan' doy` hokker chu' hrt hrt
snow_angle
Thành viên diễn đàn
Thành viên diễn đàn
snow_angle

Tâm trạng : lonely
Nữ
Châm ngôn sống : hanh phuc la ko bi bo doi
Số lần được cám ơn : 0
Điểm : 51168

Bài gửiTiêu đề: Re: đứng dậy và bước.................   đứng dậy và bước................. Icon_minitimeFri Oct 01, 2010 2:04 pm

hihi , bạn đúng là 1 ng con gái mạnh mẽ . hãy đúng lên vì tương lai cú mình đang ở phía trước mà . hãy sống tốt đẻ cho ng kia bít bạn ko hề yếu đuối . cố gắng lên bạn nha
Sponsored content

Bài gửiTiêu đề: Re: đứng dậy và bước.................   đứng dậy và bước................. Icon_minitime

đứng dậy và bước.................
Trang 1 trong tổng số 1 trang
 Similar topics
-
» Giá như ta đừng vô tình bước qua nhau
» Bước đi! Có bao giờ nhẹ nhàng, thanh thản khi phải bước ra khỏi cuộc đời của ai đó?
» Đừng bao giờ ngừng nỗ lực và đừng bao giờ bỏ cuộc.
» Anh Bước Đi .... Em Nhé ?????
»  LỜI CÁO BUỘC