Diễn đàn của những bạn trẻ đang yêu
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

Diễn đàn của những bạn trẻ đang yêu

Trang ChínhTìm kiếmLatest imagesĐăng kýĐăng Nhập

Một người xa lạ....

Go down 
Tác giảThông điệp
công chúa cô đơn
Thành viên mới
Thành viên mới
công chúa cô đơn

Tâm trạng : cool
Nữ
Châm ngôn sống : chưa xác định
Số lần được cám ơn : 1
Điểm : 51154

Đôi nét về bản thân
Ngoại hình: 10/10
Hài hước:
Một người xa lạ.... Left_bar_bleue0/0Một người xa lạ.... Empty_bar_bleue  (0/0)
Nội tâm:
Một người xa lạ.... Left_bar_bleue0/0Một người xa lạ.... Empty_bar_bleue  (0/0)

Một người xa lạ.... Empty
Bài gửiTiêu đề: Một người xa lạ....   Một người xa lạ.... Icon_minitimeTue Jul 20, 2010 2:43 pm

Bao ngày qua em đã kiếm tìm...kiếm tìm hình bóng một người là anh...tìm anh trong những giấc mơ, những dòng lưu bút và tìm anh trong những kỉ niệm xưa...
Rồi ngày hôm qua..tình cờ em trông thấy anh...Ngỡ rằng em sẽ rất vui,rất hạnh phúc nhưng...sao trong em cảm thấy thật xa lạ,hụt hẫng,..vô vọng...
Con người ấy thật giống anh...mà cũng thật là khác...
Phải chăng đó là anh?..là người em yêu..người vẫn thường gọi điện, vẫn thường hát em nghe. và ngồi lặng hàng giờ nghe em kể chuyện...cho dù có những lúc những câu chuyện ấy không hề có ý nghĩa....
Có phải là anh không? Người cho em cảm giác ấm áp, hạnh phúc...dù cho có lúc hai đứa cùng lặng thinh...có phải là anh không hả anh?...Mà có lẽ là không phải...
Con người ấy-con người của ngày hôm nay,...đã giấu anh đi, đưa anh xa khỏi đời em...Để em mãi tìm anh trong kí ức,để em luyến tiếc hàng giờ bên chiếc phone...để em biết anh đã đi mãi...
Anh biết không? nếu có ai cho em thêm một chút can đảm, chỉ một chút thôi em sẽ đến..nhìn thẳng vào đôi mắt ấy và hỏi:" Giờ anh ở đâu?..."
(Có lẽ ng em yêu không phải anh của ngày hôm nay...ng em yêu là anh trong kí ức...là anh qua chiếc phone...và là một ng đã mãi mãi đi xa..)

Một người xa lạ....
Trang 1 trong tổng số 1 trang