Diễn đàn của những bạn trẻ đang yêu
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

Diễn đàn của những bạn trẻ đang yêu

Trang ChínhTìm kiếmLatest imagesĐăng kýĐăng Nhập

Bức thư cuối cùng em gửi cho tôi...

Go down 
2 posters
Tác giảThông điệp
GaBong
Thành viên diễn đàn
Thành viên diễn đàn
GaBong

Tâm trạng : inlove
Nam
Châm ngôn sống : Yeu La Kho
Số lần được cám ơn : 0
Điểm : 50365

Đôi nét về bản thân
Ngoại hình: 10/10
Hài hước:
Bức thư cuối cùng em gửi cho tôi... Left_bar_bleue0/0Bức thư cuối cùng em gửi cho tôi... Empty_bar_bleue  (0/0)
Nội tâm:
Bức thư cuối cùng em gửi cho tôi... Left_bar_bleue0/0Bức thư cuối cùng em gửi cho tôi... Empty_bar_bleue  (0/0)

Bức thư cuối cùng em gửi cho tôi... Empty
Bài gửiTiêu đề: Bức thư cuối cùng em gửi cho tôi...   Bức thư cuối cùng em gửi cho tôi... Icon_minitimeTue Jul 20, 2010 9:13 am

Đây là 1 bức thư có thật mà bạn gái mình đã gửi cho mính, và chắc đó cũng chính là lá thư cuối cùng mình nhận được của cô ấy. Mọi người đọc xong thì hãy cho mình lời khuyên rằng mình nên làm như thế nào...
Đầu tiên Q.Anh nên xin lỗi thì đúng hơn vì Q.Anh trong thời gian quan đã "Lừa tình" Việt, thực chất Q.Anh ko hề yêu Việt, mà mục đích Q.Anh chỉ là muốn cho bố của Q.Anh tức điên lên thôi, Q.Anh muốn ông ta phải trả giá đắt cho những gì ông ta đã làm với mẹ, Q.Anh ko thể ngồi yên khi bố làm thế với mẹ, phản bội mẹ và đã đâm mẹ Q.Anh bằng 1 con dao sau lưng, thật khủng khiếp! Ông ta chả đáng làm bố của Q.Anh và N.Anh(em của Q.A), N.Anh ốm ông ta cũng chẳng quan tâm, vẫn chơi gái đều...v...v...Q.Anh cũng đã nói với bà nội, đằng nội của Q.Anh rồi nhưng vô ích, ai ai cũng bênh vực ông ý, ngay cả thằng cháu đích tôn(anh họ Q.A) cũng ngăn cản Q.Anh làm vậy. Vì thế Q.Anh đã đợi 1 năm để thực hiện kế hoạch này, mục đích cũng chỉ là muốn ông ta kí vào tờ giấy ly hôn mà thôi... để cho ông ta biết rằng lúc ông ta có bồ người khác sẽ cảm thấy thế nào và lúc người khác có người yêu thì ông ta phản ứng thế nào. Tất cả cũng đã nằm trong kế hoạch của Q.Anh nhưng đến bây giờ ông ta vẫn chưa kí, phải đợi thêm 1 thời gian nữa. Có thể thấy Q.Anh rất ghét, ác độc với bố nhưng nó chẳng đáng là bao khi ông ta tự tay giết cái gia đình này cả, hoàn cảnh của gia đình Q.Anh cũng nhang nhác giống nhà D.Anh(bạn của Việt), Q.Anh và D.Anh đều có 1 điểm chung là muốn mẹ được hạnh phúc bên 1 người đàn ông mới, ghét cay ghét đắng người cha ấy. Dù sao thì Việt cũng là con cờ trong ván cờ ko thắng thua đó của Q.Anh, Q.Anh thực sự xin lỗi. Bây giờ có lẽ cả 2 sẽ chưa thể quên được hình bóng của nhau 1 cánh nhanh chóng nhất, đâu thể cứ ngồi bên cạnh người này để trọc tức người kia, vì thế Q.Anh ko muốn ép buộc mình làm cái này mà mình ko thích, Q.Anh cũng chẳng cần phải lừa dối mình, Việt, người khác rằng Q.Anh quên Việt rồi vì làm thế chẳng khác nào giả dối phơi bày ra. Cứ để đấy rồi thời gian sẽ xóa hết mọi thứ, chẳng còn gì trong trí nhớ cả, vì ko còn ai quan trọng với ai nữa. Nếu có thể thì chúng ta sẽ làm bạn ko phải anh anh em em mà là "mày tao" nhé, còn ko thì cứ coi nhau ko tồn tại, 1 vật vô hình vì hơn tháng nữa lớp mình cũng phải chia tay để mà "cá chép hóa rồng" nữa chứ, phải ko nào ??? Nếu Việt muốn biết Q.Anh sao lại ác độc đến thế thì Q.Anh sẽ nói là do ông ta phản bội, 1 con người hiền lành nếu bị shock cũng trở nên mạnh mẽ, ác độc, biết đứng dậy mà thôi. Àh, Q.Anh cũng phải cảm ơn Việt vì giúp Q.Anh thực hiện kế hoạch được chuẩn bị trong vòng 1 năm này (^-^), mặc dù biết là thật sự ko phải với Việt, mà ông ý vẫn chứng nào tật nấy, thế nên ko thể kết thúc nhanh được. Thực ra thì ông ý đã tuyên bố là Q.Anh đủ 18t muốn làm gì thì làm nhưng đợi đến lúc đấy đã thành bà lão rồi, mới cả đến lúc đấy thì ông ta có bao nhiêu con bồ để mà trả thù. Vì thế kế hoạch phải nhanh chóng, gọn nhẹ mới ok. Bố Q.Anh là thế đấy, suốt ngày cho mình là đúng, to mồm nhát gan(thỏ đế), dọa người khác là giỏi thui mờ... Ông ta sẽ bị đem đi làm tiết canh heo(haha). Vì cả nhà toàn tuổi heo trừ N.Anh con gà chíp ra. Q.Anh sau này sẽ làm ra thật nhiều $ để trả hết số nợ cho ông ta, vì từ nhỏ đến lớn ông ta đã kiếm ra tiền.
Oáp! Oáp! Oáp! Đi ngủ thôi ko thì buồn ngủ mất thôi, ùi chiều mai làm tiết canh heo nữa chứ! Cúc ngủ ngon nha mày(kì kì sao). Đi ngủ nhớ đắp chăn bật quạt(cho nó ấm) rồi cười 1 cái thật tươi xem nào (^_^) như này này cho ngủ ngon hơn ý mà, ý quên mà đừng quay lung tung dễ tảu hỏa nhập ma thì khốn mày nha. Tao đi ngủ sẽ mơ thấy 1 cái bánh kem lớn, ứ cho mày đâu(haha), cứ từ từ thưởng thức(hehe). Bye!
banglangtim_87
Thành viên diễn đàn
Thành viên diễn đàn
banglangtim_87

Tâm trạng : happy
Nữ
Châm ngôn sống : hạnh phúc la một quả cầu pha lê ...rất dễ vỡ nếu bạn vô tình làm rơi nó..?
Số lần được cám ơn : 2
Điểm : 50728

Đôi nét về bản thân
Ngoại hình: 10/10
Hài hước:
Nội tâm:

Bức thư cuối cùng em gửi cho tôi... Empty
Bài gửiTiêu đề: Re: Bức thư cuối cùng em gửi cho tôi...   Bức thư cuối cùng em gửi cho tôi... Icon_minitimeTue Jul 20, 2010 3:17 pm

tra thù người cha sinh ra mình bằng cách này ư?.....hai người có phải là người yêu của nhau hay ko?..........

Bức thư cuối cùng em gửi cho tôi...
Trang 1 trong tổng số 1 trang
 Similar topics
-
» Chuyện tình cái sim Cuối cùng thì cũng đến ngày kết thúc........dù.........nhưng....
» cuối cùng tôi cũng đã tìm thấy người thật lòng với tôi
» Cuối cùng E cũng tìm ra câu trả lời
» Nỗi đau... cuối cùng
» Bức thư cuối cùng..