Diễn đàn của những bạn trẻ đang yêu
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

Diễn đàn của những bạn trẻ đang yêu

Trang ChínhTìm kiếmLatest imagesĐăng kýĐăng Nhập

Tình ơi xin hãy ngủ yên

Go down 
Tác giảThông điệp
YSL_TINA25
Thành viên rất chi là chăm ngoan
Thành viên rất chi là chăm ngoan
YSL_TINA25

Tâm trạng : worried
Nữ
Châm ngôn sống : Không có tình yêu vĩnh cửu mà chỉ có những giây phút vĩnh cửu của tình yêu
Số lần được cám ơn : 41
Điểm : 54641

Đôi nét về bản thân
Ngoại hình: 6/10
Hài hước:
Tình ơi xin hãy ngủ yên Left_bar_bleue1000/10Tình ơi xin hãy ngủ yên Empty_bar_bleue  (1000/10)
Nội tâm:
Tình ơi xin hãy ngủ yên Left_bar_bleue7/10Tình ơi xin hãy ngủ yên Empty_bar_bleue  (7/10)

Tình ơi xin hãy ngủ yên Empty
Bài gửiTiêu đề: Tình ơi xin hãy ngủ yên   Tình ơi xin hãy ngủ yên Icon_minitimeFri Jul 23, 2010 11:13 pm

Cơn gió lạ trên xứ đảo này đã đưa em đến gặp anh,giữa bầu trời bao la rộng lớn,giữa dòng đời xuất hiện hai trái tim gắn kết với nhau ,để rồi giờ đây họ nhớ về nhau da diết .khi viết những dòng này bao nhiêu kĩ niện lại ùa về bên em.
Cuộc đời em là một chuỗn dài chìm trong nước mắt đau buồn
cuộc đời chả bao giờ bằng phẳng như ta hằng mong muốn,yêu nhau thạt nhiều rồi lại xa nhau,phải xa và quên anh quả thật là một điều khó khăn .em biết,ta phải dừng lại và chấp nhận sự thật dù cr hai đều không muốn ,nhưng đó là điều nên làm,đúng không anh?
Anh à ! em sẽ mang trong tâm hồn yêu thương để cầu cho anh một hạnh phúc đầy đủ,vì bên anh có một mái ấn gia đình mà em không có quyền,không được phép làm tổn thương đến nó,dù chữ tình không trọn vẹn nhưng vẫn còn chữ nghĩa phải không anh?hãy hiểu và thông cảm cho em,em biết rằng anh cũng mang trong người những nỗi niền nhức nhối riêng.dù trong hoài cảnh khó khăn hay thuận lợi,dù bão tố cuộc đời có xô đẩy ta về đâu đi nữa thì xin anh hãy biết rằng,đằng sau hai chữ tình yêu thì đạo lí làm ngừoi còn quan trọng,cao quí hơn rất nhiêì anh ạ.Hãytrở về chăm sóc tổ ấn của mình,em sẽ rất nhớ anh .sẽ rất đau khổ nhưng em vẫn mỉn cười khi thấy người mình iu hạnh phúc......em chỉ mong anh nhớ rằng ở nơi đay em đã quen và yêu anh như thế ,cho dù cơn gió thoàng qua,chỉ là những ngày ngắn ngủi nhưng chúng ta đã yêu thương bằng cả tấm chân tình xuất phát tự đáy con tim /.Những ánh mắt nụ cười ,những lời động vên an ủi,tất cả và tất cả....những tình cảm anh danhgf cho em,em sẽ ôm ấp,giữ gìn cho riêng mình.
Từ một góc trời nhỏ,từ sâu thẳm con tim em luôn cầu chúc cho anh được hạnh phúc,thành đạt và xin đừng bao giờ quên chúng ta đã có một thời.....

0975***344

Tình ơi xin hãy ngủ yên
Trang 1 trong tổng số 1 trang
 Similar topics
-
» mẫu thư tình tiêu biểu - những bức thư tình của Phiđen Caxtờrô
» Truyện ngắn tình yêu - Câu chuyện tình yêu: Vẫn con đường ấy