Diễn đàn của những bạn trẻ đang yêu
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

Diễn đàn của những bạn trẻ đang yêu

Trang ChínhTìm kiếmLatest imagesĐăng kýĐăng Nhập

Hạnh phúc này có còn là hạnh phúc ảo không em !!

Go down 
2 posters
Tác giảThông điệp
caup3buon
Thành viên diễn đàn
Thành viên diễn đàn
caup3buon

Tâm trạng : sad
Nam
Châm ngôn sống : Chờ một ngày em sẽ lại về bên anh
Số lần được cám ơn : 1
Điểm : 51043

Hạnh phúc này có còn là hạnh phúc ảo không em !! Empty
Bài gửiTiêu đề: Hạnh phúc này có còn là hạnh phúc ảo không em !!   Hạnh phúc này có còn là hạnh phúc ảo không em !! Icon_minitimeSun Jun 20, 2010 8:11 pm

Chào!
Lâu rồi anh không vào viết cho em những dòng tâm sự của anh cho em rồi nhỉ . Dạo này anh đi làm rồi lên cũng không có nhiều thời gian em à. Anh hôm na'y lạ'i ngồi viết cho em những dòng chữ này khi lúc này emm nói hãy cho em thờI gian để quên người đó. Thì em có còn nhớ không cái buổi chiều hôm 2 đứa mình ở trên gác anh đã nói anh sẽ cho em rằng tình yêu anh dành cho em mãi mãi như một mà sẽ cho em biết rằng anh mới chính là người em yêu, em hiểu không? ak em này đã lâu rồi anh không còn được gặp em từ khi em đồng ý quay về với anh rồi nhỉ cũng có lẽ là 2 tháng rồi nhỉ anh nhớ lắm nhớ nhưng cái hôn chết người của em nhưng cái ôm không thể buông tay được không biết em có còn nhớ không nhỉ . Mà anh nói anh chờ em thì anh vẫn đang chờ em này nhưng sao lâu thế em vẫn không quên cái người đã làm em đau lòng đó đi để anh có thể mang nhưng hạnh phúc mà người đó không làm em vui đươckj thì anh sẽ nguyện bù đắp cho em mà. Anh yêu em nhiều như vậy mà sao tình yêu của em dành cho anh vẫn chỉ như vậy thôi , những lần anh ngồi ngắm sao anh cũng tự hỏi bản thân mình tại sao anh lại yêu em nhiều như vậy yêu em mà quên mất bản thân mình là ai , rồi còn có lần anh ngồi ngắm sao và nhìn lại tấm ảnh của em và anh bật khóc lúc đó nỗi nhớ em trào lên trong tim anh vô tận lúc đó anh chỉ mong em ở bên để anh nói cho em nghe những ngày thiều em anh đã làm những j rồi anh còn muốn được em ôm anh nữa . Rồi nhiều lúc anh nghĩ nếu anh và em đã như vậy tại sao anh lại không cuới em luôn nhỉ thì em sẽ mãi mãi là của anh không bao giờ rời xa anh được nữa . Tại sao lại thế nếu em đọc được những dòng chữ ngắn ngủi này thì em đồng ý cưới anh thì em nói với anh nhé anh chỉ đợi mỗi câu nói đó thôi còn ai đọc được thì cho ý kiến nhé
heomyla
Thành viên diễn đàn
Thành viên diễn đàn
heomyla

Tâm trạng : sad
Nữ
Châm ngôn sống : nguoi ta ka`n 1s de? yeu thuong nhung mat ka? doi de? quen ng` doa'
Số lần được cám ơn : 3
Điểm : 50930

Bài gửiTiêu đề: Re: Hạnh phúc này có còn là hạnh phúc ảo không em !!   Hạnh phúc này có còn là hạnh phúc ảo không em !! Icon_minitimeMon Jul 19, 2010 8:28 am

nge gê gứm thế ạ.
những cái hôn chết người của em.
những cái ôm hôk thể buông tay.
bạn làm như thé thỳ bạn chỷ coá thể giữ đc kon người bạn ý.
ban phải xem bạn ý cóa muốn ở bên bạn hôk kìa.
bạn cưới một người mừ hôk yêu bạn.
sẽ khổ lắm bạn ơy.
Khách viếng thăm
Khách viếng thăm

Bài gửiTiêu đề: Re: Hạnh phúc này có còn là hạnh phúc ảo không em !!   Hạnh phúc này có còn là hạnh phúc ảo không em !! Icon_minitimeMon Jul 19, 2010 1:29 pm

hic!bùn thật đấy!nhưng bạn ơi!không gì là hok thể !lời khuyên của tớ cho bạn là: chờ đợi !hãy ở bên cô ấy khi cô ấy yếu đuối nhất!luôn yêu cô ấy bằng cả trái tym mình!tớ tyn rằng vào 1 ngày hok xa cô ấy sẽ nhận ra tình cảm chân thành của bạn vs sự cố gắng nữa chứ!vs hi vọng sau đó sẽ là 1 cái happy_ending!chúc bạn hạnh phúc!
Sponsored content

Bài gửiTiêu đề: Re: Hạnh phúc này có còn là hạnh phúc ảo không em !!   Hạnh phúc này có còn là hạnh phúc ảo không em !! Icon_minitime

Hạnh phúc này có còn là hạnh phúc ảo không em !!
Trang 1 trong tổng số 1 trang
 Similar topics
-
» A AK` ...HÔM NAY EM ĐÃ VIẾT THƯ CHO ANH.....NHƯNG EM LẠI KHÔNG THỂ GỬI
» hanh phuc la thay nguoi minh yeu duoc hanh phuc
» (vi_chu_ki)tình yêu và sự "chờ đợi
» Đừng bao giờ chúc a hạnh phúc vì niềm hạnh phúc của a là e!
» Hạnh phúc - Em không thể có được.