Diễn đàn của những bạn trẻ đang yêu
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

Diễn đàn của những bạn trẻ đang yêu

Trang ChínhTìm kiếmLatest imagesĐăng kýĐăng Nhập

♥ Đời hát cho người ...

Go down 
3 posters
Tác giảThông điệp
forsythia
Thành viên diễn đàn
Thành viên diễn đàn
forsythia

Tâm trạng : worried
Nữ
Châm ngôn sống : " ... Đã biết sẽ không có tương lai ... nhưng nếu trong tim ấm áp ... ... Thì dù phía trước có u ám ... cũng không còn đáng sợ nữa ... "
Số lần được cám ơn : 0
Điểm : 43866

Đôi nét về bản thân
Ngoại hình: 0/0
Hài hước:
 ♥ Đời hát cho người ... Left_bar_bleue0/0 ♥ Đời hát cho người ... Empty_bar_bleue  (0/0)
Nội tâm:
 ♥ Đời hát cho người ... Left_bar_bleue0/0 ♥ Đời hát cho người ... Empty_bar_bleue  (0/0)

♥ Đời hát cho người ... Empty
Bài gửiTiêu đề: ♥ Đời hát cho người ...    ♥ Đời hát cho người ... Icon_minitimeMon Apr 09, 2012 8:21 pm

Em vốn đã chẳng có hy vọng gì rồi ...

Cuộc đời này vốn dĩ không công bằng mà , biết sao ...

Nhưng con người ta sống là để yêu thương ...

Em chấp nhận ...

forsythia
Thành viên diễn đàn
Thành viên diễn đàn
forsythia

Nữ
Châm ngôn sống : " ... Đã biết sẽ không có tương lai ... nhưng nếu trong tim ấm áp ... ... Thì dù phía trước có u ám ... cũng không còn đáng sợ nữa ... "

Đôi nét về bản thân
Hài hước:
Nội tâm:

Bài gửiTiêu đề: Re: ♥ Đời hát cho người ...    ♥ Đời hát cho người ... Icon_minitimeWed Apr 11, 2012 12:07 pm

Biết làm sao bây giờ ..

Hôm nay cả cái phòng làm việc của mình nhốn nháo vì cái vụ đi thăm hỏi người ốm trong cơ quan, báo hại mình ngồi gọi hàng chục cuộc điện thoại, run hết cả chân lẫn tay... >"<

Đã thế lại còn phải viết thống kê nữa , hic, mệt ... thử nghiệm cí gì không biết nữa, hic ...

Hum nay ăn sáng, mà mọi người cứ quay sang tỉa mình . huhu . cứ bảo giới thiệu cho mình người này người kia, bảo mình cưa người này người kia đi, lừa anh này anh kia đi ... huhu...

Mình mới đi chơi với 1 người, vậy mà cả cơ quan biết gòi ... mới đi tối qua mà hum nay ai cũng hỏi ... hic ...

Mình không ế, mình không muốn lấy chồng mà, huhu ...

hrt hrt hrt

Trần Thị Bảo Ngọc
Quản trị viên
Quản trị viên
Trần Thị Bảo Ngọc

Tâm trạng : sad
Nữ
Châm ngôn sống : Thương trường như chiến trường
Số lần được cám ơn : 357
Điểm : 53870

Bài gửiTiêu đề: Re: ♥ Đời hát cho người ...    ♥ Đời hát cho người ... Icon_minitimeWed Apr 11, 2012 2:19 pm

Trích dẫn :
Mình không ế, mình không muốn lấy chồng mà, huhu ...
Mình thích câu này nhất, điểm 10 cho chất lượng nè Wink
http://http//:vietgiaitri.com.vn
caihuuthanhvn
Điều hành viên
Điều hành viên
caihuuthanhvn

Tâm trạng : cool
Nam
Châm ngôn sống : Sống để yêu thương
Số lần được cám ơn : 141
Điểm : 47412

Đôi nét về bản thân
Ngoại hình: Bình Thường nhưng tướng xấu
Hài hước:
 ♥ Đời hát cho người ... Left_bar_bleue8/10 ♥ Đời hát cho người ... Empty_bar_bleue  (8/10)
Nội tâm:
 ♥ Đời hát cho người ... Left_bar_bleue10/10 ♥ Đời hát cho người ... Empty_bar_bleue  (10/10)

Bài gửiTiêu đề: Re: ♥ Đời hát cho người ...    ♥ Đời hát cho người ... Icon_minitimeWed Apr 11, 2012 2:25 pm

Có thêm 1 người kén chọn nữa rùi. Con trai dạo này ăn chơi ra sao mà phái nữ phản đối mạnh thế này cơ chứ.
http://www.vuonyeuvn.com
forsythia
Thành viên diễn đàn
Thành viên diễn đàn
forsythia

Nữ

Đôi nét về bản thân
Hài hước:
Nội tâm:

Bài gửiTiêu đề: Re: ♥ Đời hát cho người ...    ♥ Đời hát cho người ... Icon_minitimeWed Apr 11, 2012 7:00 pm

caihuuthanhvn đã viết:
Có thêm 1 người kén chọn nữa rùi. Con trai dạo này ăn chơi ra sao mà phái nữ phản đối mạnh thế này cơ chứ.

Hơ, chị không kén chọn, chỉ là không thích thôi, hứ >"<

♥ Đời hát cho người ... Cutepig63

forsythia
Thành viên diễn đàn
Thành viên diễn đàn
forsythia

Nữ

Đôi nét về bản thân
Hài hước:
Nội tâm:

Bài gửiTiêu đề: Re: ♥ Đời hát cho người ...    ♥ Đời hát cho người ... Icon_minitimeFri Apr 20, 2012 10:24 pm

Ngoài kia, trời đang mưa rồi đấy anh ...

Gió nữa ...

Lá . bay vương đầy phủ kín cả mảnh sân ướt nước ...

Bập bõm...

Bâng khuâng ...

Uh . lá cứ như khắc khoải điều gì đó nhỉ ...

Không hiểu sao những lúc như thế này em cảm thấy cô đơn lắm...

Bà chị cùng phòng của em được ng yêu xuống đón về rồi ...

ANh biết không ? Lâu lắm rồi, em đã bỏ đại từ nhân xưng : "em" ra khỏi từ điển nhật kí của mình ... Thế mà khi quen anh rồi em lại dùng lại nó ...

Gọi cho em , mỗi khi trời nổi gió ...

Gọi cho em, mỗi khi trời mưa ...

Anh nhé ..

Vì lúc này, em đang rất buồn .... và sợ nữa ...

forsythia
Thành viên diễn đàn
Thành viên diễn đàn
forsythia

Nữ

Đôi nét về bản thân
Hài hước:
Nội tâm:

Bài gửiTiêu đề: Re: ♥ Đời hát cho người ...    ♥ Đời hát cho người ... Icon_minitimeFri May 18, 2012 11:34 pm

2 ngày nay mình ngồi uống bia rồi...

Tự dưng thấy mệt mỏi...

Mình giận cái gì, quên nhanh lắm, sao người ta cứ phải nhớ làm gì, cứ phải ghét nhau làm gì chứ...

Nản...
Sponsored content

Bài gửiTiêu đề: Re: ♥ Đời hát cho người ...    ♥ Đời hát cho người ... Icon_minitime

♥ Đời hát cho người ...
Trang 1 trong tổng số 1 trang
 Similar topics
-
» Đây là bức thư của người iu tớ gửi cho tớ đấy. Tớ mún chia sẻ với tất cả mọi người tâm trạng của tớ thôi. Tớ cũng mún nói với người ý rằng tớ rất hạnh phúc khi được yêu anh.
» Người lạ, Người thương rồi thành Người dưng…
» A AK` ...HÔM NAY EM ĐÃ VIẾT THƯ CHO ANH.....NHƯNG EM LẠI KHÔNG THỂ GỬI
» xin lỗi, mình đã nghĩ thông hơn rùi nên không muốn để đây để mọi người bận tâm nữa. Thanks mọi người nhìu lắm!
» Quà tặng sinh nhật người già, người lớn tuổi