Diễn đàn của những bạn trẻ đang yêu
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

Diễn đàn của những bạn trẻ đang yêu

Trang ChínhTìm kiếmLatest imagesĐăng kýĐăng Nhập

hay chia sẻ cùng mình

Go down 
3 posters
Tác giảThông điệp
haminhtan
Thành viên mới
Thành viên mới
haminhtan

Tâm trạng : lonely
Nữ
Châm ngôn sống : ting yeu chi mot thoi , tuong lai la mai mai
Số lần được cám ơn : 0
Điểm : 50284

Đôi nét về bản thân
Ngoại hình: 8/10
Hài hước:
hay chia sẻ cùng mình Left_bar_bleue10/10hay chia sẻ cùng mình Empty_bar_bleue  (10/10)
Nội tâm:
hay chia sẻ cùng mình Left_bar_bleue5/10hay chia sẻ cùng mình Empty_bar_bleue  (5/10)

hay chia sẻ cùng mình Empty
Bài gửiTiêu đề: hay chia sẻ cùng mình   hay chia sẻ cùng mình Icon_minitimeThu Jul 15, 2010 9:12 am

Các bạn ơi,minh buồn lắm .minh mới chia tay người yêu,cái người mà đã cho minh niềm tin,nhưng đã lấy đi tất cả những gì mình có,tinh yêu ,sự nghiệp và cả đời con gái của mình nữa.Bây giờ mình phải lam gì?Chuyện của mình kể ra thi dài lắm.........bay giờ mình chỉ có thể nói được là mình không thể tha thứ được cho người đó
dolley Nguyen
Thành viên rất chi là chăm ngoan
Thành viên rất chi là chăm ngoan
dolley Nguyen

Nữ
Châm ngôn sống : “Đừng tiếc nuối quá khứ, đừng lo lắng về tương lai, hãy sống trọn vẹn mỗi ngày là đủ!”
Số lần được cám ơn : 34
Điểm : 53099

Đôi nét về bản thân
Ngoại hình: hem đẹp nhưng dễ xương^^
Hài hước:
hay chia sẻ cùng mình Left_bar_bleue100/10hay chia sẻ cùng mình Empty_bar_bleue  (100/10)
Nội tâm:
hay chia sẻ cùng mình Left_bar_bleue1000/10hay chia sẻ cùng mình Empty_bar_bleue  (1000/10)

Bài gửiTiêu đề: Re: hay chia sẻ cùng mình   hay chia sẻ cùng mình Icon_minitimeThu Jul 15, 2010 10:23 am

Nếu như vậy mà bạn còn tha thứ được thì quả là bạn rất bao dung, rộng lượng nếu như... không nói là bạn ngox rrr . Mà bạn là người chia tay hay anh ta chia tay bạn?
haminhtan
Thành viên mới
Thành viên mới
haminhtan

Nữ

Đôi nét về bản thân
Hài hước:
hay chia sẻ cùng mình Left_bar_bleue10/10hay chia sẻ cùng mình Empty_bar_bleue  (10/10)
Nội tâm:
hay chia sẻ cùng mình Left_bar_bleue5/10hay chia sẻ cùng mình Empty_bar_bleue  (5/10)

Bài gửiTiêu đề: Re: hay chia sẻ cùng mình   hay chia sẻ cùng mình Icon_minitimeThu Jul 15, 2010 11:04 am

minh chia tay truoc nhung anh ko dong y va roi anh lai la nguoi chia tay minh
Thanh Diệp
Thành viên đặc biệt
Thành viên đặc biệt
Thanh Diệp

Tâm trạng : happy
Nữ
Châm ngôn sống : sống không thẹn với lòng
Số lần được cám ơn : 68
Điểm : 62986

Bài gửiTiêu đề: Re: hay chia sẻ cùng mình   hay chia sẻ cùng mình Icon_minitimeThu Jul 15, 2010 3:07 pm

hic, cuộc sống bao giờ cũng là những chuỗi ngày phức tạp, tình yêu cũng là 1 phần trong cuộc sống, mình khuyên bạn dù có thế nào thì mình cũng ko nên sống quá thoáng trong tình cảm vì nếu có xảy ra chuyện gì thì con gái cũng là người chịu thiệt thòi nhất, mình cũng rút ra được bài học, trong tình yêu ko nên dễ dàng nói từ " chia tay" vì nếu đó là tình yêu thật lòng, trãi qua ko biết bao nhiêu là sóng gió mà chia tay thì sẽ làm cho mình đau khổ, day dứt suốt của cuộc đời. Mình xin chia sẻ nỗi buồn này với bạn.
haminhtan
Thành viên mới
Thành viên mới
haminhtan

Nữ

Đôi nét về bản thân
Hài hước:
Nội tâm:

Bài gửiTiêu đề: Re: hay chia sẻ cùng mình   hay chia sẻ cùng mình Icon_minitimeThu Jul 15, 2010 7:21 pm

uhm,cám ơn bạn rất nhiều.sau chuyên này mình đã rút ra bài học rất nhìu.Mình sẽ cố gắng quên đi điều đó để sống cho hiẹn tại và tương lai,sống cho những người xung quanh mình............mất đi người đó không phải mất đi tất cả,
Dù đã thuộc về mình nhưng người yêu chưa chắc mãi mãi là của mình đúng không bạn
Sponsored content

Bài gửiTiêu đề: Re: hay chia sẻ cùng mình   hay chia sẻ cùng mình Icon_minitime

hay chia sẻ cùng mình
Trang 1 trong tổng số 1 trang
 Similar topics
-
» Đối thơ
» Mình chia tay rồi mà em ...
» Mình chia tay anh nhé! Bởi mình không thể gặp nhau
» Mỗi Ngày Một Tin Nhắn
» chia tay nhé một thời tuổi trẻ - yêu và rồi cũng chỉ là yêu!