Diễn đàn của những bạn trẻ đang yêu
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

Diễn đàn của những bạn trẻ đang yêu

Trang ChínhTìm kiếmLatest imagesĐăng kýĐăng Nhập

maylangdu ơi! Viết cho ta nhé!

Go down 
3 posters
Tác giảThông điệp
maylangdu
Thành viên đặc biệt
Thành viên đặc biệt
maylangdu

Tâm trạng : fun
Nữ
Châm ngôn sống : Hãy cố mà quên để chúng ta là bạn!
Số lần được cám ơn : 70
Điểm : 57744

Đôi nét về bản thân
Ngoại hình:
Hài hước:
maylangdu ơi! Viết cho ta nhé! Left_bar_bleue8/10maylangdu ơi! Viết cho ta nhé! Empty_bar_bleue  (8/10)
Nội tâm:
maylangdu ơi! Viết cho ta nhé! Left_bar_bleue7/10maylangdu ơi! Viết cho ta nhé! Empty_bar_bleue  (7/10)

maylangdu ơi! Viết cho ta nhé! Empty
Bài gửiTiêu đề: maylangdu ơi! Viết cho ta nhé!   maylangdu ơi! Viết cho ta nhé! Icon_minitimeMon May 31, 2010 4:24 pm

maylangdu ơi! Viết cho ta nhé! Thumbflex12610179767846
Mèo con!!!
Lâu lắm rồi mình chưa tự viết cho mình trang nào đấy nhỉ? Hôm nay ngồi buồn hồng biết làm gì hết!?!
Ừ cũng rảnh thiệt. Vậy viết cho mèo con nhé! geek

Mà nè! Mọi chuyện qua nhanh ghê Mèo con nhỉ?
Mới đó mình cũng đã 2 lần chia tay rồi seo nè? Có buồn hông? Thật sự thì buồn lắm chứ, nhưng bây giờ mình cũng hổng biết làm sao nữa! Chấp nhận xa người thật rồi nè! Mới hôm nào gặp người mà giờ ...đã là cố nhân rùi đó. Hichic. Seo kết thúc hổng có hậu vậy ta?!?
maylangdu ơi! Viết cho ta nhé! Rose132
Mới ngày nào nụ cười ấy tắt ngấm, ta tự tìm cho mình một niềm vui mới - là người đó. Thế mà giờ này ta lại trở về với nổi buồn ...chia ly. Vì ai người nhỉ? Không do ai cả. Do cả hai mà hình như không phải. T biết tình yêu đã đến cho hai chúng ta. Thế sao tình yêu lại bỏ ta một mình thế này. Hổng chịu đâu!!! Crying or Very sad

Tù khi xa người rồi ta buồn lém. Mỗi tin nhắn người gởi đến ta vẫn thấy lòng mình xao động nhẹ nhàng như ngày hôm qua. Có những đêm ta có nhiều tin nhắn... nhưng hổng có tin nhắn của người cũng thấy hơi buồn buồn. Hình như ta đã quen với những tin nhắn dễ thương của người rồi. Nhưng hôm nay hổng còn nữa. Nhớ lắm nhỉ? !? Ta nhớ có lần ta và người giận nhau 2 ngày, rùi sao đó cũng ... làm lành. Ta nhớ kỉ niệm ở bên người ngày ấy, người nắm tay ta bên chiếc cầu rộng lớn của khu đô thị Phú Mỹ Hưng. Ta tinh nghịch hôn vội lên môi người rồi quay mặt đi giấu nụ cười lém lỉnh. Ta nhớ sao những lần ta cùng người rong ruổi trên các con phố ..... cuối cùng hổng biết đi đâu. Ta và người vào quán ven đường rồi thi nhau uống nhanh nhất, người thua sẽ ... dành phần thanh toán. bất chợt, Người hôn nhẹ nhàng lên má .... rồi bình thản như ... hổng có chuyện gì . Nhưng bây giờ thì.... hết rồi người nhỉ? Hông còn ai dỗi hờn với người nữa nè! Không còn ai chọc cho người ghét nữa đâu Người có thấy bình yên khi không còn ta nữa hay không?

maylangdu ơi! Viết cho ta nhé! Rose042kd2
Nhưng hổng sao, người và ta sẽ nhớ nhau mà. Ta tin lời người đã hứa mà như thế ta cũng thấy vui rồi .scratch

Dù sao ta cũng xa người thật rồi. Ta sẽ cố làm diều người muốn nơi ta. Luôn vui vẻ, hạnh phúc để người yên lòng nè. Hổng thèm buồn nữa người nhé! Người yêu của ta muốn ta luôn vui kìa. Mèo con ơi, đã biết là sẽ xa nhau, mà sao ta vẫn thấy mất một cái gì đó lớn lắm. Biết đâu ông trời phạt mình cũng nên, người mình hổng yêu mình nhẫn tâm làm người ta đau khổ, giờ bị trả - mà cả vốn lẫn lời mới chết chứ - chắc đúng thế thôi hà. Chắc vậy quá hà!!!
Thôi mình cũng đã 23 tuổi rồi, hết trẻ con rồi. Đứng dậy mà đi nhé! Mình sẽ làm được mà. Cuộc đời ơi, ta vẫn là ta thế thôi. Tạm biệt nhé cà fê một mình - nhưng có bao giờ ta uống được giọt cà phê nào đâu nè- ngàn năm nó vẫn đắng nên ta ghét adm. Tạm biệt nhé áng mây mơ mộng ta sinh ra vốn đã thế mà. lol!

maylangdu ơi! Viết cho ta nhé! Tcnm
Ta bước chân đối diện với bước đường đời này, hổng còn gì níu bước chân ta nữa! Cũng tự do hén . Tạm biệt nhé tuổi mộng mơ! Ta đi theo bước hành trình của cuộc đời đã dành cho ta!!!! Xốc lại ba lô hành trình cái đã, ta sẽ đi, và một ngày nào đó ta có trở về điểm xuất phát không ta?!?. Ta được sinh ra một lần, ta sẽ ra đi chỉ một lần thôi. Hãy cố mà sống cho hết cuộc đời này nhé! Buồn, vui chỉ đến để ta biết ta là người mạnh mẽ!!! Cố lên nhé maylangdu . Mình làm được mà! Ta sẽ chọn tiếp anh - người thứ ba và cũng là người cuối cùng. Ta đi tìm anh đây thấy không? Lên tiếng dùm đi nào? Nửa của tôi ơi! Anh ở đâu cat scratch alien
maylangdu ơi! Viết cho ta nhé! Mchauxingiudoichonau
Natasa
Thành viên chăm chỉ
Thành viên chăm chỉ
Natasa

Tâm trạng : lonely
Nữ
Châm ngôn sống : Trong giao tiếp, đừng đổi bạn thành thù mà hãy đổi thù thành bạn (Pitago)
Số lần được cám ơn : 1
Điểm : 52374

Bài gửiTiêu đề: Re: maylangdu ơi! Viết cho ta nhé!   maylangdu ơi! Viết cho ta nhé! Icon_minitimeMon May 31, 2010 4:48 pm

Hay và buồn lắm Mây ơi! santa
haclong137
Thành viên rất chi là chăm ngoan
Thành viên rất chi là chăm ngoan
haclong137

Tâm trạng : tired
Nam
Châm ngôn sống : Tự Do là hạnh Phúc của con người
Số lần được cám ơn : 52
Điểm : 53052

Đôi nét về bản thân
Ngoại hình: 0/10
Hài hước:
maylangdu ơi! Viết cho ta nhé! Left_bar_bleue0/10maylangdu ơi! Viết cho ta nhé! Empty_bar_bleue  (0/10)
Nội tâm:
maylangdu ơi! Viết cho ta nhé! Left_bar_bleue0/10maylangdu ơi! Viết cho ta nhé! Empty_bar_bleue  (0/10)

Bài gửiTiêu đề: Re: maylangdu ơi! Viết cho ta nhé!   maylangdu ơi! Viết cho ta nhé! Icon_minitimeMon Jul 12, 2010 2:52 pm

Nửa của tôi ơi! Anh ở đâu

Nghe chị gọi xong chạy mất dép rồi. :P
Chắc là lại xài cái chiêu bỏ của chạy lấy người đây ;-\'
Đùa vậy thui, chứ chúc chị mây mau tìm được người ấy @:-]
maylangdu
Thành viên đặc biệt
Thành viên đặc biệt
maylangdu

Tâm trạng : fun
Nữ
Châm ngôn sống : Hãy cố mà quên để chúng ta là bạn!
Số lần được cám ơn : 70
Điểm : 57744

Đôi nét về bản thân
Ngoại hình:
Hài hước:
maylangdu ơi! Viết cho ta nhé! Left_bar_bleue8/10maylangdu ơi! Viết cho ta nhé! Empty_bar_bleue  (8/10)
Nội tâm:
maylangdu ơi! Viết cho ta nhé! Left_bar_bleue7/10maylangdu ơi! Viết cho ta nhé! Empty_bar_bleue  (7/10)

Bài gửiTiêu đề: Re: maylangdu ơi! Viết cho ta nhé!   maylangdu ơi! Viết cho ta nhé! Icon_minitimeTue Jul 13, 2010 2:51 pm

Hehe! Cảm ơn nhóc
Chị đã tìm được "đối thủ" mới rồi đây
Khi nào đám cưới
Chị nhất định cho em ngồi bàn VIP maylangdu ơi! Viết cho ta nhé! 158610
Sponsored content

Bài gửiTiêu đề: Re: maylangdu ơi! Viết cho ta nhé!   maylangdu ơi! Viết cho ta nhé! Icon_minitime

maylangdu ơi! Viết cho ta nhé!
Trang 1 trong tổng số 1 trang
 Similar topics
-
» Viết cho anh - viết cho những kỷ niệm ngày qua !
» Viết cho Em...viết cho Anh...viết cho những gì là mãi mãi
» Viết cho em...viết cho anh...viết cho những j còn sót lại...
» Tìm maylangdu
» Gởi anh và con gái - maylangdu