Diễn đàn của những bạn trẻ đang yêu
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

Diễn đàn của những bạn trẻ đang yêu

Trang ChínhTìm kiếmLatest imagesĐăng kýĐăng Nhập

Thiên thần của anh!!!

Go down 
3 posters
Tác giảThông điệp
lehoa220386
Thành viên diễn đàn
Thành viên diễn đàn
lehoa220386

Tâm trạng : happy
Nữ
Châm ngôn sống : yêu thật lòng và sống sao có ích
Số lần được cám ơn : 8
Điểm : 56327

Đôi nét về bản thân
Ngoại hình: 10/10
Hài hước:
Thiên thần của anh!!! Left_bar_bleue0/0Thiên thần của anh!!! Empty_bar_bleue  (0/0)
Nội tâm:
Thiên thần của anh!!! Left_bar_bleue0/0Thiên thần của anh!!! Empty_bar_bleue  (0/0)

Thiên thần của anh!!! Empty
Bài gửiTiêu đề: Thiên thần của anh!!!   Thiên thần của anh!!! Icon_minitimeSat Dec 13, 2008 4:07 pm

Có đôi khi trong những cơn mơ, khi những muộn phiền và lo toan của cuộc sống tạm lắng xuống. Và lúc lý trí không còn đủ kiềm chế con tim..anh lại mơ thấy em. Cho mãi đến tận lúc này anh vẫn tự hỏi mình :Tại sao anh vẫn chưa quên được em?
Anh vẫn thường nghĩ chúng ta như hai con thuyền trôi trên đại dương của cuộc sống. Có những con thuyền vượt qua những đại dương, khám phá những vùng đất mới
Nhưng cũng sẽ có những con thuyền không đương đầu nổi với cơn sóng dữ, và chìm vào lãng quên trong đáy biển.
Hai con thuyền của chúng ta đã va vào nhau nhờ sự đùa nghịch của cuộc sống.
Em đã giúp anh vững vàng hơn để tiến tới.
Nhưng em ơi! Em có biết không? khi anh không còn biết bấu víu vào ai!
Em đã dang tay ra với anh , Nhưng anh không cần ........mãi mãi anh không cần sự thương hại!!!!!!
Ngay khi em đến với anh , anh đã biết được rằng anh chỉ là một người tội nghiệp đang được em cứu vớt.
Anh biết em là người con gái nhân hậu và ngây thơ luôn luôn vì người khác.
Em là một người con gái để tôn thờ chứ không phải để yêu.
Vì thế anh phải ra đi !
Chắc em cũng sẽ không bận tâm gì đến sự ra đi của anh. phải không em?
Nhờ em anh đã có lại nghị lực để đương đầu với sóng gió. Anh đã cố gắng vươn lên , lao đầu vào công việc để có thể sẽ quên được em.
Tuy đôi lúc lý trí không thể không chế con tim. Nhưng anh tin thời gian sẽ giúp anh.
Và anh cũng tin rằng em sẽ được hạnh phúc bên người nào em có thể nương tựa chứ không vô dụng như anh.
maiyeuem.net
Sống thật!!!
Nhiều lần anh muốn gửi thư cho em.
Anh viết rằng anh đã cố gắng làm mọi thứ trở nên đơn giản hơn, suy nghĩ đơn giản hơn. Nhưng dường như để quên em không đơn giản chút nào.
Đã bao lần anh hứa sẽ chẳng suy nghĩ về em và rồi mỗi đêm anh lại nghĩ về điều đó.
Anh hứa sẽ đối xử với em như em gái nhưng quá khó để làm điều này.
Thật vụng vì anh không thể che dấu được cảm xúc của mình trước mặt em.
Một lần nữa anh nhận ra rằng em chưa từng yêu anh, trước kia, bây giờ và có lẽ mãi về sau.
Đó cũng là lý do mỗi lần anh viết thư cho em anh lại cất nó, sẽ thật ích kỷ nếu như anh đưa nó cho em.
Nhưng phải làm sao đây để em hiểu được cảm giác của anh bây giờ.
Anh không thể kìm nén được cảm xúc của mình nữa,có lẽ từ giờ trở đi anh sẽ không dấu diếm tình cảm của mình,anh sẽ yêu em,yêu mãi mãi,yêu thầm kín,và chắc chắn là sẽ chẳng ai biết được tình yêu của anh dành cho em:love
"st"
nam_nguyen
Thành viên mới
Thành viên mới

Nam
Số lần được cám ơn : 0
Điểm : 55293

Bài gửiTiêu đề: Re: Thiên thần của anh!!!   Thiên thần của anh!!! Icon_minitimeMon Feb 09, 2009 10:16 pm

nhiu` la`n un' gui~ thu nhung sao khong gui~..!..hay~ la`m nhung~ gi` minh` muon'..ko go` bo' guong. ep'...de ~minh` khong họ' han^..chuc' ban. hanh. phũc'!
toan_yt92
Thành viên mới
Thành viên mới

Nam
Châm ngôn sống : không ai hiểu mình hơn chình mình ......
Số lần được cám ơn : 0
Điểm : 55240

Bài gửiTiêu đề: Re: Thiên thần của anh!!!   Thiên thần của anh!!! Icon_minitimeWed Feb 11, 2009 3:36 pm

chúc bạn luôn hạnh phúc nhé Thiên thần của anh!!! 3748
http://360.yahoo.com/my_profile-kYhmZEsldKejFNk6j3tKEps-?cq=1
Sponsored content

Bài gửiTiêu đề: Re: Thiên thần của anh!!!   Thiên thần của anh!!! Icon_minitime

Thiên thần của anh!!!
Trang 1 trong tổng số 1 trang
 Similar topics
-
» Tôi vẫn luôn là 1 thiên thần! Nhưng là thiên thần, tôi vẫn buồn vì mất em. Ck yêu vk. Mãi mãi!
» Em Là Thiên Thần Của Anh
» Thiên thần nhỏ
» Mời bác Thiên Thần Nhỏ Sh zào đêy......
» Tôi đã gặp một thiên thần như thế