Diễn đàn của những bạn trẻ đang yêu
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

Diễn đàn của những bạn trẻ đang yêu

Trang ChínhTìm kiếmLatest imagesĐăng kýĐăng Nhập

Hoai Niem Xua (Viet cho nguoi da khuat)

Go down 
Tác giảThông điệp
batuocden137
Thành viên mới
Thành viên mới
batuocden137

Tâm trạng : amused
Nam
Châm ngôn sống : Tinh yeu luon luon la con dao 2 luoi
Số lần được cám ơn : 0
Điểm : 50096

Hoai Niem Xua (Viet cho nguoi da khuat) Empty
Bài gửiTiêu đề: Hoai Niem Xua (Viet cho nguoi da khuat)   Hoai Niem Xua (Viet cho nguoi da khuat) Icon_minitimeSun Jul 11, 2010 11:04 am

Quang Ninh, ngay ... thang ... năm ....
Em!!!
Vay la da duoc 3 nam roi em nhi? 3 nam ke tu cai ngay dinh menh do, cai ngay ma anh da mai mai vinh vien mat em trong cuoc doi minh. Cai ngay ma the gian nay da mat di mot nguoi con gai de anh yeu thuong.
Em biet khong trong suot 3 nam do khong luc nao anh ko thoi nho va nghi ve em. Tai sao ong troi lai no doi xu voi chung minh nhu vay chu. Tai sao ngay hom do anh lai khong the o ben em de co the niu giu em trong vong tay anh. Gia nhu ngay do ko co con mua bat chot ay, neu ngay do nguoi om ko phai la anh. Neu..... oi nhung cai neu vo tinh. Neu de ma lam gi khi luc nay anh da mat em roi.
Linh ah! em con nho khong?
ngay chung minh bat dau yeu nhau la ngay nao em nhi? anh chac rang em se mai khong bao gio quen duoc ngay do phai khong em? Phai ngay hom do cung la ngay sinh nhat cua anh va cung chinh la ngay sinh nhat cho tinh yeu cua doi minh. Vay ma da 4 nam roi do. Thoi gian khong that ngan va cung khong that qua dai phai ko em? 4 nam voi anh la ca mot cuoc doi va cung la nhung ngay thang dau buon nhat cua anh. Yeu nhau chua duoc 1 nam em da bo lai anh bo vo lac long giua coi doi nay.
Anh han minh nhieu lam em ah. Han minh ko the o ben em luc em khong con. anh con nho nhieu lam doi ban tay em, lan moi xinh cua em lanh dan sau nhung nu hon chan day nuoc mat cua anh. Nu hon van tran day yeu thuong ma sao luc do anh thay that ngot ngao duong nhu em dang ngu say trong giac mo cua minh. Lan cuoi cung ah con duoc hon em, em yeu oi anh phai lam sao de co the tiep tuc song trong cuoc doi bay gio ha em? Khi em nam do sau nu hon anh danh cho em, em no nu cuoi voi anh, em biet anh dau long the nao ko em? anh da khoc that nhieu cho cuoc tinh dang do cua chung minh.............
Anh khong con du suc de noi len nhung dieu tan sau trong day long anh moi khi nho ve em. nhung giot nuoc mat cua anh lai lan dai tren ma anh. Em oi anh nho em nhieu lam. Hay ve voi anh di em, luc nao trong tam niem anh cua mong em ve ben anh nhu ngay nao du anh biet se ko bao gio cco nua.
Hay yen ngu nha em, va em hay tin rang mai mai anh chi yeu va co minh em trong trai tim anh ma thoi.
Anh Yeu Em Ngan Doi Yeu Em

Hoai Niem Xua (Viet cho nguoi da khuat)
Trang 1 trong tổng số 1 trang
 Similar topics
-
» kỷ niệm xưa nào đó (T-C-S <===người xa khuất)
» XIN ÍT ĐẤT LẬP TOPIC THƠ TÌNH CỦA RIÊNG TA
» hoài niệm về anh
» hoài niệm
» hoài niệm