Diễn đàn của những bạn trẻ đang yêu
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

Diễn đàn của những bạn trẻ đang yêu

Trang ChínhTìm kiếmLatest imagesĐăng kýĐăng Nhập

Nói họp sao không ...???

Go down 
3 posters
Tác giảThông điệp
YSL_TINA25
Thành viên rất chi là chăm ngoan
YSL_TINA25

Tâm trạng : worried
Nữ
Châm ngôn sống : Không có tình yêu vĩnh cửu mà chỉ có những giây phút vĩnh cửu của tình yêu
Số lần được cám ơn : 41
Điểm : 54631

Đôi nét về bản thân
Ngoại hình: 6/10
Hài hước:
Nói họp sao không ...??? Left_bar_bleue1000/10Nói họp sao không ...??? Empty_bar_bleue  (1000/10)
Nội tâm:
Nói họp sao không ...??? Left_bar_bleue7/10Nói họp sao không ...??? Empty_bar_bleue  (7/10)

Nói họp sao không ...??? Empty
Bài gửiTiêu đề: Nói họp sao không ...???   Nói họp sao không ...??? Icon_minitimeSun Jul 11, 2010 8:46 am

Mấy người này chơi kì à nha,nói họp mà chờ cả nữa buổi cũng không thấy ai,làm ăn thế hả ......Còn thông báo :trong đó nói gì ,ghi gì ,Tina vô được chết liền á ... bực quá hà ,,,,,
thiên hạ đệ nhất công tử
Thành viên đặc biệt
Thành viên đặc biệt
thiên hạ đệ nhất công tử

Tâm trạng : cool
Nam
Châm ngôn sống : sự sống nảy sinh từ trong cái chết,hạnh phúc hiện hình từ những hi sinh gian khổ, trên đời này không có con đường cùng,chỉ có những ranh giới,điều cốt yếu là phải biết vượt qua những ranh giới ấy...
Số lần được cám ơn : 77
Điểm : 54089

Đôi nét về bản thân
Ngoại hình: 0.0000001/100
Hài hước:
Nói họp sao không ...??? Left_bar_bleue10/1Nói họp sao không ...??? Empty_bar_bleue  (10/1)
Nội tâm:
Nói họp sao không ...??? Left_bar_bleue10000/1Nói họp sao không ...??? Empty_bar_bleue  (10000/1)

Bài gửiTiêu đề: Re: Nói họp sao không ...???   Nói họp sao không ...??? Icon_minitimeSun Jul 11, 2010 10:21 am

I am sorry mod tina...
Mod tina ko vào được phần họp của BQt à...sao vậy ta..hic hic.cái này em xin pó tay chị ơi, cái này kêu admin đó chị à...với lại tối nay 8h mới họp mà chị...đâu có họp buổi sáng đâu....tại vì ban ngày ai cũng bận hết mà...hic hic...sorry chị nhá.Chào chị...hì hì
YSL_TINA25
YSL_TINA25

Tâm trạng : worried
Nữ
Châm ngôn sống : Không có tình yêu vĩnh cửu mà chỉ có những giây phút vĩnh cửu của tình yêu
Số lần được cám ơn : 41
Điểm : 54631

Đôi nét về bản thân
Ngoại hình: 6/10
Hài hước:
Nói họp sao không ...??? Left_bar_bleue1000/10Nói họp sao không ...??? Empty_bar_bleue  (1000/10)
Nội tâm:
Nói họp sao không ...??? Left_bar_bleue7/10Nói họp sao không ...??? Empty_bar_bleue  (7/10)

Bài gửiTiêu đề: Re: Nói họp sao không ...???   Nói họp sao không ...??? Icon_minitimeSun Jul 11, 2010 6:25 pm

Mỗi lần họp đều họp 8h sáng ,nếu có thay đổi thì phải viết chi tiết để biết chứ .Xin lỗi tối 8 h không đươc rảnh ,mấy em họp vui vẻ nha,có gì nói cho chị biết sau buổi họp nhé ,
Thanh Diệp
Thành viên đặc biệt
Thành viên đặc biệt
Thanh Diệp

Tâm trạng : happy
Nữ
Châm ngôn sống : sống không thẹn với lòng
Số lần được cám ơn : 68
Điểm : 62766

Bài gửiTiêu đề: Re: Nói họp sao không ...???   Nói họp sao không ...??? Icon_minitimeSun Jul 11, 2010 8:04 pm

hic, sao ko ai online để họp nhỉ, mình ko khoẻ vẫn online đợi mọi người, vậy mà............ rrr
thiên hạ đệ nhất công tử
Thành viên đặc biệt
Thành viên đặc biệt
thiên hạ đệ nhất công tử

Tâm trạng : cool
Nam
Châm ngôn sống : sự sống nảy sinh từ trong cái chết,hạnh phúc hiện hình từ những hi sinh gian khổ, trên đời này không có con đường cùng,chỉ có những ranh giới,điều cốt yếu là phải biết vượt qua những ranh giới ấy...
Số lần được cám ơn : 77
Điểm : 54089

Đôi nét về bản thân
Ngoại hình: 0.0000001/100
Hài hước:
Nói họp sao không ...??? Left_bar_bleue10/1Nói họp sao không ...??? Empty_bar_bleue  (10/1)
Nội tâm:
Nói họp sao không ...??? Left_bar_bleue10000/1Nói họp sao không ...??? Empty_bar_bleue  (10000/1)

Bài gửiTiêu đề: Re: Nói họp sao không ...???   Nói họp sao không ...??? Icon_minitimeSun Jul 11, 2010 10:40 pm

Em xin chị nha...!
Mong chị và mọi người hiểu và thông cảm cho anh nhé...
vì những lí do không đáng có mà em và chị mây ko thể họp được.Em đại diện gửi lời xin lỗi chân thành nhất tới mọi người nhé.:( :(
Sponsored content

Bài gửiTiêu đề: Re: Nói họp sao không ...???   Nói họp sao không ...??? Icon_minitime

Nói họp sao không ...???
Trang 1 trong tổng số 1 trang
 Similar topics
-
» Hàng Trung Quốc: Không nhập + không dùng = Tẩy chay
» 3 Phút là yêu? bạn tin không, không tin thi vô đây
»  không đọc không biết vs hiểu được tình anh em sâu đậm thế nào!
» Không thể níu kéo những gì không thuộc về anh...
» Anh vẫn là người em không yêu, đúng không em!?!