Diễn đàn của những bạn trẻ đang yêu
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

Diễn đàn của những bạn trẻ đang yêu

Trang ChínhTìm kiếmLatest imagesĐăng kýĐăng Nhập

Em sẽ tập quên anh.

Go down 
5 posters
Tác giảThông điệp
nguyetcam05
Thành viên mới
Thành viên mới
nguyetcam05

Nữ
Số lần được cám ơn : 0
Điểm : 55738

Em sẽ tập quên anh. Empty
Bài gửiTiêu đề: Em sẽ tập quên anh.   Em sẽ tập quên anh. Icon_minitimeTue Jan 11, 2011 2:20 pm

Em chẳng biết minh phải làm gì để quên được anh nữa. Trái tim em như muốn nghẹt thở. Em đau lòng lắm. Em biết dù em có cố gắng thế nào thì anh cũng sẽ mãi như thế. Sẽ chẳng bao giờ quay trở về với em. Một đứa con nít như em thật ngốc khi nghĩ rằng nếu em cố gắng dùng tình yêu của mình thì có thể hàn gắn được vết thương lòng nơi trái tim anh. Có thể mang đến cho anh thật nhiều niềm vui. Nhưng dù em có cố gắng thế nào đi nữa mà trái tim anh ko muốn quên đi hình bóng của chị ấy. Hình bóng của chị ấy lúc nào lúc ngập tràn trong trái tim anh thì em có thể làm gì nữa đây. Xa anh là một điều khó khăn với em. Đôi khi em muốn ngày nào cũng được nói chuyện với anh. Biết anh như thế nào? Anh có khỏe ko?Anh có được vui vẻ không? Nhưng sau những cuộc nói chuyện với anh là nước mắt em lại rơi. Em đã cố gắng để không phải khóc nhưng sao em không làm được. Trái tim em như muốn vỡ ra. Nhưng hôm nào không nói chuyện với anh. Em cảm thất rất khó chịu, em rất lo lắng. Không biết anh hôm nay thế nào? Anh có khỏe ko? Anh có bị đau bao tử vì không chịu ăn uống đúng bữa không? Anh có mệt mỏi lắm ko? Anh có được vui vẻ ko? Có hàng ngàn câu hỏi hiện ra trong đầu em. Nhưng anh nào đâu có biết. Anh vẫn lạnh lung với em như thế. Anh chẳng bao giờ chịu hiểu cho tình cảm của em. Em nghĩ nếu em cố gắng thì anh sẽ hiểu được tình yêu của em dành cho anh. Nhưng ko phải như thế đã 5 năm kể từ ngày mình quen nhau và chia tay. 5 năm không phải là một thời gian dài nhưng cũng không phải là khỏang thời gian quá ngắn. Khi yêu anh em ko bắt anh phải quên chị ấy. Vì em biết ai cũng có những kỷ niệm. Ai cũng có người mình từng yêu. Em biết là anh yêu chị ấy rất nhiều. Em yêu anh nên em cũng rất yêu chị ấy. Vì chị ấy là người anh rất yêu mà. Em biết em ko bằng chị ấy. Em không xinh như chị ấy. Em học không giỏi như chị ấy. Em không đảm đang như chị ấy. Nhưng em cũng yêu anh nhiều như chị ấy. Em luôn muốn mang đến cho anh hạnh phúc giống như chị ấy. Em luôn muốn mang đến cho anh nụ cười. Nhưng giờ thì em sẽ cố gắng quên anh. Cố gắng để không phải nhớ về anh nữa. Em sẽ cố gắng sống cho mình. Nhưng em biết anh sẽ mãi là người mà em yêu nhất. Người khiến em lo lắng nhiều nhất. Người mà em luôn muốn mang đến cho người ấy hạnh phúc niềm vui và hạnh phúc. Sau này em sẽ yêu một người mà vết thương nơi trái tim họ đã lành. Như thế em sẽ không phải đau lòng như thế này nữa. Em buông tay anh ra rồi đấy. Anh hãy đi thật xa đi để em không phải đau lòng như thế này nữa. Một bàn tay mà em ko bao giờ muốn buông nó ra nhưng giờ thì em ko còn đủ kiên nhẫn để cố gắng níu kéo nó nữa. Anh hãy đi đi nhé. Tạm biệt anh. Tạm biệt tình yêu của em. Tạm biệt người mà em yêu rất nhiều, nhiều lắm. Anh biết ko?
ngocnghech141984
Thành viên diễn đàn
Thành viên diễn đàn
ngocnghech141984

Tâm trạng : brooding
Nữ
Châm ngôn sống : Cám ơn đời mỗi sớm mai thức dậy.Cho tôi được ngày nữa để yêu thương!...
Số lần được cám ơn : 1
Điểm : 52177

Bài gửiTiêu đề: Re: Em sẽ tập quên anh.   Em sẽ tập quên anh. Icon_minitimeTue Jan 11, 2011 9:56 pm

..Em gái à? Người ta vẫn thường nói" dõi theo là điều khó nhất" Khi yêu 1 ai đó là ta luôn muốn dõi theo họ, muốn được biết họ sống thế nào, buồn hay vui, thậm trí họ đang yêu 1 ai đó cũng khiến ta phải dõi theo...Chj hiểu cảm giác trong lòng em, nhưng em ạ! nếu em yêu ng đó nhiều như vậy em sẽ còn buồn nhiều hơn đấy..Nếu trong trái tim ng đó ko còn chỗ dành cho em, thì dù có cố gắng cũng chỉ vậy mà thôi.Chj tin quyết định của em là đúng, hãy ra đi để cho ng mình yêu hp, nếu như em yêu ng đó thật lòng thì ng đó hp em cũng yên lòng thôi..Ra đi ko có nghĩa là em đã hết yêu ng đó, và cũng ko có nghĩa là đã quên.Em có quyền nhớ..chỉ khi nào em ko còn cảm giác đau lòng, hay ko còn nhớ nữa thì em sẽ quên được ng đó.Can đảm lên em,biết đâu có 1 ngày ng mà em yêu sẽ hiểu được tấm chân tình của em.em là 1 cô gái yếu đuối, nhưng có tấm lòng cao thượng, rồi hp sẽ mỉm cười với em.Chúc em vui
Trần Thị Bảo Ngọc
Quản trị viên
Quản trị viên
Trần Thị Bảo Ngọc

Tâm trạng : sad
Nữ
Châm ngôn sống : Thương trường như chiến trường
Số lần được cám ơn : 357
Điểm : 54090

Bài gửiTiêu đề: Re: Em sẽ tập quên anh.   Em sẽ tập quên anh. Icon_minitimeWed Jan 12, 2011 1:57 pm

Liệu bạn có cố quên được không? hay vẫn đang đau khổ vì yêu ??? mong bạn hãy cố gắng nha
http://http//:vietgiaitri.com.vn
hong van
Thành viên diễn đàn
Thành viên diễn đàn
hong van

Tâm trạng : cool
Nữ
Châm ngôn sống : song phai biet minh la ai tren cuoc doi nay
Điểm : 49781

Đôi nét về bản thân
Ngoại hình: 7/10
Hài hước:
Em sẽ tập quên anh. Left_bar_bleue9/10Em sẽ tập quên anh. Empty_bar_bleue  (9/10)
Nội tâm:
Em sẽ tập quên anh. Left_bar_bleue5/10Em sẽ tập quên anh. Empty_bar_bleue  (5/10)

Bài gửiTiêu đề: Re: Em sẽ tập quên anh.   Em sẽ tập quên anh. Icon_minitimeWed Jan 12, 2011 8:51 pm

hehe.chị ơi.đừng buồn nưa nha.cố lên chị nhé
tuyetroimuahe_198
Thành viên diễn đàn
Thành viên diễn đàn

Tâm trạng : sad
Nữ
Châm ngôn sống : sống vì tương lai
Điểm : 48559

Bài gửiTiêu đề: Re: Em sẽ tập quên anh.   Em sẽ tập quên anh. Icon_minitimeFri Jan 14, 2011 8:40 pm

hay vui len nao chi oi cuoc song van con nhieu thu de chung ta tim hieu lam
Sponsored content

Bài gửiTiêu đề: Re: Em sẽ tập quên anh.   Em sẽ tập quên anh. Icon_minitime

Em sẽ tập quên anh.
Trang 1 trong tổng số 1 trang
 Similar topics
-
» Anh phải làm sao để cố quên hình bóng e đây? 1 năm hay 10 năm hay mãi mãi a ko bao giờ quên được e?
» Ngốc sẽ chúc a hạnh phúc!
» Đã sợ quen nhau, tại sao lại còn muốn quen nhau.
» em se quen!!!
» LÀM QUEN CẢ NHÀ