Diễn đàn của những bạn trẻ đang yêu
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

Diễn đàn của những bạn trẻ đang yêu

Trang ChínhTìm kiếmLatest imagesĐăng kýĐăng Nhập

Viết cho anh

Go down 
Tác giảThông điệp
Trần Thị Bảo Ngọc
Quản trị viên
Quản trị viên
Trần Thị Bảo Ngọc

Tâm trạng : sad
Nữ
Châm ngôn sống : Thương trường như chiến trường
Số lần được cám ơn : 357
Điểm : 53880

Viết cho anh Empty
Bài gửiTiêu đề: Viết cho anh   Viết cho anh Icon_minitimeSun Jul 25, 2010 3:56 pm

Thấm thoát đó mà cũng một khoảng thời gian trôi qua rồi, từ cái ngày mà em đã quen anh và lấy hết can đảm để bày tỏ tình cảm với anh.............Nhưng mãi cho đến bây giờ....Em và anh vẫn là 2 người của 2 thế giới và khoảng cách giữa chúng ta ngày càng thêm xa vời.......
......................Em hiểu..... Em chẳng trách anh, giữa 2 chúng ta mãi mãi Là không thể.................
.......................Có phải vì em đã quá vô tâm, nói lời yêu thương nhưng chưa bao giờ cho anh cảm nhận được điều đó hay vì anh hững hờ Chẳng muốn, chẳng nghe..........
.....................Con bé đa tình yêu anh ngay từ lần đầu gặp gỡ,và mang trong tim hình bóng ấy, chút vui, chút nhớ, chút tủi buồn khi nghĩ về anh.....anh đến như vô hình nhưng mang bao yên ấm trong con tim khờ khạo nơi
...........................ngày qua ngày...chỉ mong được trông thấy anh, dù trong thoáng chốc.................Thấy anh...vẫn bình an ....vẫn online........Chở một cái pm dù là ngắn ngủi .........Nhưng mãi mãi là chờ đợi...........Với em cũng là hanh phúc..........
..........................Ngày qua ngày,em vẫn đợi chờ anh online trên mạng dù vội vàng nhưng cũng đủ để em chờ đợi..........Chờ đợi rất lâu một phút thoáng qua.............
....................Để rồi đêm về nỗi nhớ anh cứ cồn cào, khôn nguôi, em mỉm cười khi có anh trong giấc mơ, giấc mơ ngây ngô, sáng trong mà mãi mãi chỉ là giấc mơ cô đơn ,buồn bã....ko bao giờ thành hiện thực..................
..............Đã nhiều lúc em tự hỏi lòng vì sao em lại nhớ anh nhiều đến thế, tại vì sao mũi tên thần tình ái chỉ bắn trúng riêng em và em là người yêu đơn phương với mối tình vô vọng...........Số phận cho em gặp anh, nhớ nhung anh, chờ mong anh, với những đắng cay, tổn thương chỉ để cuối cùng phải khép lại tất cả vào trang kỉ niệm............
.............................Anh và em vẫn xa lạ với nhau, vẫn ngại ngùng khi đối diện nhau.......và cũng chẳng còn cách nào khác, bởi 2 chúng ta cũng chỉ lặng im chờ thời gian trôi.....Em chờ đợi tiếng yêu mỏi mòn với bao đêm thầm khóc, với nỗi nhớ như muốn điên đầu, với khát khao tình yêu dù là nhỏ bé trong anh thôi..........Nhưng anh đã muốn thời gian xóa nhòa đi mãi mãi, vẫn vô tâm, hững hờ và xem em như một người bạn của một thời đã xa.........Em đau lắm ........
Em biết phải làm sao đây khi em cũng chẳng có cơ hội nào để anh hiểu được tình cảm của mình mà lại nhút nhát, e dè và đôi khi đầy lòng kiêu hãnh của một đứa con gái đã vô tình đẩy khoảng cách giữa anh và em ngày một xa hơn...Đến nỗi chẳng thể nào níu giữ được.......Nhưng trong trái tim em, những yêu thương vẫn mãi chưa bao giờ dứt........Cứ như viên ngọc đã bụi mờ...Chỉ phát sáng những đêm nằm trằn trọc.....với lo lắng mai sau.........
...............Tình yêu đến với em thật dễ dàng nhưng thật khó ra đi, anh chẳng bên em, chẳng yêu em nhưng em vẫn mãi ko quên được........Những xúc cảm đầu đời........Những yêu thương giản dị mà chân thành em gửi trao anh ...............Hy vọng rất nhiều vào ngày mình gặp nhau
....................................Thời gian trôi và cứ kéo theo bao kỉ niệm, và sự chờ đơi em có cảm giác trôi theo dòng chảy như xiết cuộn của nó mà chẳng bao giờ thấy bến bờ ........Chuyện của anh và em mãi ko có kết thúc nhưng cũng chẳng có kết cuộc nào cho anh, cho em................................................ ...........
....................................Em sẽ ko bắt mình quên anh nữa, em mặc kệ cho đến khi anh bước ra khỏi trái tim em, ko cố gắng để quên anh nữa....
......................Hãy cứ đi về nơi xa đó.....................
................................Nhưng đừng đi quá xa vời.......để em còn được dõi theo anh...............
................................Hãy cứ làm những gì anh thấy vui và hanh phúc ...................................
...................................Chỉ cần đến bên em ...Vào những tháng năm cuối đời..........
.....................Như thế cũng đủ làm em hanh phúc rồi.......

............................Yêu anh .................

[center]
http://http//:vietgiaitri.com.vn

Viết cho anh
Trang 1 trong tổng số 1 trang
 Similar topics
-
» Viết cho anh - viết cho những kỷ niệm ngày qua !
» Viết cho Em...viết cho Anh...viết cho những gì là mãi mãi
» Viết cho em...viết cho anh...viết cho những j còn sót lại...
» Viết về anh- cơn gió lạ.
» Viết cho anh