Diễn đàn của những bạn trẻ đang yêu
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

Diễn đàn của những bạn trẻ đang yêu

Trang ChínhTìm kiếmLatest imagesĐăng kýĐăng Nhập

chỉ còn một mình em...

Go down 
Tác giảThông điệp
công chúa cô đơn
Thành viên mới
Thành viên mới
công chúa cô đơn

Tâm trạng : cool
Nữ
Châm ngôn sống : chưa xác định
Số lần được cám ơn : 1
Điểm : 50864

Đôi nét về bản thân
Ngoại hình: 10/10
Hài hước:
chỉ còn một mình em... Left_bar_bleue0/0chỉ còn một mình em... Empty_bar_bleue  (0/0)
Nội tâm:
chỉ còn một mình em... Left_bar_bleue0/0chỉ còn một mình em... Empty_bar_bleue  (0/0)

chỉ còn một mình em... Empty
Bài gửiTiêu đề: chỉ còn một mình em...   chỉ còn một mình em... Icon_minitimeTue Jul 06, 2010 4:36 pm

kết thúc cũng là lúc bắt đầu....
một ng ra đi ra đi...rồi một ng khác cũng sẽ tới...
nhưng liệu em có thể tìm lại được hạnh phúc..khi trong trái tim em còn vương vấn.. bóng hình anh?...
yêu là sẵn sàng buông tay khi...ng mình yêu muốn nắm lấy bàn tay khác....Em biết...và em đã...chia tay anh...
chia tay anh để anh được hạnh phúc..chia tay anh để anh không phải miễn cưỡng ở bên cạnh em ...chia tay anh để anh có cơ hội đến với một ng khác...tốt hơn em...và chia tay anh để em biết...em yêu anh thật nhiều...
Mình yêu nhau được bao lâu? Em bên anh được bao ngày?..nhưng tại sao em vẫn nhớ...
Gió... đến rồi đi...
Mưa..rơi rồi cũng tạnh...
Mọi vất đều thay đổi nhưng sao em không thể đổi thay?
Dẫu biết còn một ng...một ngluôn chờ em đợi em nơi cuối còn đường ...một ng sẵn sàng lau khô nhũng giọt nước mắt khi em buồn...một ng có thể làm tất cả vì em..và ở bên ng ấy em sẽ được hạnh phúc vì ng ấy yêu em,quan tâm em và thực sự hiểu em...nhưng sao con tim em không chịu nghe lời vậy anh?
Dẫu biết em phải quên ...nhưng sao em không thể...?phải chăng đó là vị đắng trong tinh yêu ...phải không anh?Để rồi em lang thang đi tìm anh ...tìm anh trong một giấc ...rằng ngày mai đây anh sẽ quay về...nhưng giấc mơ chỉ là giấc mơ...vì giờ đây chỉ mình em còn nhớ...một ng là anh...
(yêu thật lòng..là khi em biết chia tay anh ....em là ng khóc đầu tiên và cũng có lẽ là...ng khóc sau cùng...nhưng nếu thời gian quay trở lại em vẫn sẽ mãi thật lòng yêu anh..)

chỉ còn một mình em...
Trang 1 trong tổng số 1 trang