Diễn đàn của những bạn trẻ đang yêu
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

Diễn đàn của những bạn trẻ đang yêu

Trang ChínhTìm kiếmLatest imagesĐăng kýĐăng Nhập

uoc gi

Go down 
2 posters
Tác giảThông điệp
kienbao_sieuvip36
Thành viên mới
Thành viên mới

Nữ
Số lần được cám ơn : 0
Điểm : 55470

uoc gi Empty
Bài gửiTiêu đề: uoc gi   uoc gi Icon_minitimeTue Feb 10, 2009 4:10 pm

Anh thương!
Biết bao lần em nhìn lên bầu trời đầy sao kia để ước nguyện … Ước gì mỗi vì sao biến thành một điều ước … Nếu những điều ước kia trở thành sự thật thì mình sẽ ước gì anh nhỉ ?
Em sẽ ước rằng :” Ước gì được sống bên anh, để anh lau khô những giọt nước mắt từ khóe mắt sâu chảy ngược vào tim” ; “Ước gì mỗi khi nói chuyện cùng anh thì thời gian kéo dài thêm mãi ” . Và anh ơi điều ước quan trọng nhất của em là gì anh có biết không?, Em ước rằng :“Ước gì anh sẽ là người hạnh phúc nhất thế gian, để Em được là người hạnh phúc thứ hai sau đó …” ; “Ước gì em có thể bước vào trong tâm hồn của Anh, cũng như anh có thể ghi nhớ những hình ảnh của em vào tâm trí, để hằng đêm hai đứa mình có thể mơ thấy nhau. Khoảng đời còn lại này …“Ước gì Anh là con mắt phải, Em là con mắt trái, hai con mắt luôn tồn tại bên nhau và chẳng có con mắt thứ ba nào cả.”
Anh thương! cho dù trong bất kỳ hoàn cảnh nào, cho dù nghìn trùng xa cách, em cũng cảm ơn Thượng đế đã cho hai đứa mình gặp lại nhau, để em cảm nhận được tình yêu là gì?, để em cảm nhận được hơi ấm từ trái tim anh. Anh ơi! Ước gì thế giới chỉ một màu hồng để Anh là mặt trời, còn em là biển rộng” . Và ước gì chúng ta có thể hiểu được nhiều hơn những điều ta biết … rằng mọi dòng sông đều đổ về một biển, nhưng không phải sông nào cũng sâu cạn như nhau …thì Anh ơi em sẽ ước rằng: “Ước gì mọi cảm xúc trên thế gian này có thể biến thành lời, để em gửi yêu thương vào gió… và ước gì những yêu thương kia không bị xem là ngọn cỏ, để những ai vô tình dẫm dưới lòng chân. “ Ước gì thế gian này chỉ có một ngôi nhà để em và anh có chung cửa sổ, chung cửa lớn và chung một mái nhà…” Ước gì những điều ước giản đơn của em trở thành sự thật, để hai mảnh đời phiêu bạc được sống bên nhau”…
Anh! Hơn nữa cuộc đời hai đứa mình vượt qua không biết bao nhiêu sóng gió, để cuối cùng cũng chỉ được “yêu nhau” …Em tin chắc rằng với lòng kiên nhẫn, sự quyết tâm, tấm chân tình đầy thành ý ông trời sẽ xúc động, biến những điều ước của em trở thành sự thật … Em sẽ chờ Anh, chín năm, mười năm hoặc lâu hơn thế nữa,…trong đó phải có sự cố gắng của Anh.
Anh thương yêu nhất trên đời này của em, em còn rất nhiều điều muốn ước từ trong trái tim mình, nhưng chẳng bao giờ em có thể viết hết thành lời… và có một điều ước từ tận đáy lòng: “Ước gì tình yêu hai đứa mình bất diệt”
Anh, Anh phải giữ gìn sức khỏe để đón nhận những điều ước mà thượng đế ban tặng anh nhé và luôn nhớ rằng ở quê hương, nơi chôn nhau cắt rốn của mình có một người đang đợi anh về.
Em yêu Anh
DiTim_GaiNgoan
Thành viên diễn đàn
Thành viên diễn đàn

Tâm trạng : sad
Nam
Châm ngôn sống : Thành Thật Với Tình Yêu , Chỉ Nói Điêu Khi Cần Thiết
Số lần được cám ơn : 5
Điểm : 57062

Đôi nét về bản thân
Ngoại hình: đẹp zai không đối thủ
Hài hước:
uoc gi Left_bar_bleue1111111/1111111uoc gi Empty_bar_bleue  (1111111/1111111)
Nội tâm:
uoc gi Left_bar_bleue25251325/1325uoc gi Empty_bar_bleue  (25251325/1325)

uoc gi Empty
Bài gửiTiêu đề: Re: uoc gi   uoc gi Icon_minitimeTue Feb 10, 2009 6:48 pm

Ước gì anh ở đây giờ này ..." Rất vui khi bạn tham gia diễn đàn , mong zằng những điều bạn ước sớm trở thành hiện thực để anh ấy sớm quay về bên bạn . Chúc bạn luôn vui vẻ và h/p

uoc gi
Trang 1 trong tổng số 1 trang